Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 10:48 10/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo trì, sửa chữa trụ sở Viện Kiểm sát nhân dân quận Ngũ Hành Sơn
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 20/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
246/QĐ-VKS
Ngày phê duyệt
09/10/2023 10:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Kiểm sát nhân dân thành phố Đà Nẵng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:46 10/10/2023
đến
14:00 20/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 20/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/10/2023 (18/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng LTH. Design Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán K393/14 Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tín An Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 303/4 Điện Biên Phủ, phường Chính Gián, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH ĐTXD -TMDV Thiên Phúc Tư vấn lập E-HSMT Số 229 Hoàng Đình Ái - P. Hòa Xuân - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tín An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 303/4 Điện Biên Phủ, phường Chính Gián, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH ĐTXD -TMDV Thiên Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 229 Hoàng Đình Ái - P. Hòa Xuân - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tín An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 303/4 Điện Biên Phủ, phường Chính Gián, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thay mới toàn bộ xà gồ, mái tôn. Chống thấm toàn bộ sê nô, mái
2
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
184.6078
m2
3
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
0.9044
tấn
4
Phá dỡ sàn - sàn sê nô láng vữa xi măng dày 2cm
144.47
m2
5
Quét 2 lớp chống thấm sika topseal 109 cho sê nô mái (định mức 3kg/2 lớp/1m2)
144.47
m2
6
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 1-5cm, vữa XM M100, PCB40 có phụ gia chống thấm sika latex
144.47
m2
7
Bê tông giằng tường thu hồi bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.8128
m3
8
Ván khuôn gỗ giằng tường thu hồi
0.0813
100m2
9
Lắp dựng cốt thép giằng thu hồi, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.076
tấn
10
Gia công xà gồ , giằng chống bão thép mạ kẽm
1.0005
tấn
11
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
1.0005
tấn
12
Lợp mái che tường bằng tôn mạ màu dày 0,5mm
1.9379
100m2
13
Tè tôn
15.9261
md
14
CẢI TẠO PHÒNG VỆ SINH
15
Hút hầm tự hoại
13
m3
16
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
0.153
m3
17
Tháo dỡ trần
12.45
m2
18
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
0.73
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
55.67
m2
20
Tháo dỡ bệ xí
4
bộ
21
Tháo dỡ vòi tắm hoa sen
2
bộ
22
Tháo dỡ van xả tiểu nam
2
bộ
23
Tháo dỡ họng thoát tiểu nam
4
bộ
24
Tháo dỡ vòi nước và họng thoát lavabo
3
bộ
25
Tháo dỡ phểu thu sàn
6
bộ
26
Tháo dỡ vòi xịt vệ sinh
4
bộ
27
Tháo dỡ ống thoát nước D114
0.16
100m
28
Xây tường gạch ống 9x9x19cm - Chiều dày ≤10cm, vữa XM M75, XM PCB40
0.153
m3
29
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
2.6
m2
30
Lưới mắt cáo gia cố vị trí tường nứt
0.73
m2
31
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
56.4
m2
32
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
56.4
m2
33
GCLD trần thạch cao chống ẩm khung xương nổi
12.45
m2
34
Lắp đặt van xả tiểu nam
2
bộ
35
Lắp đặt bộ thoát tiểu nam
4
bộ
36
Lắp đặt xí bệt + vòi xịt
4
bộ
37
Lắp đặt vòi + bộ thoát lavabo
3
bộ
38
Lắp đặt 1 vòi tắm hương sen
2
bộ
39
Lắp đặt phễu thu inox - Đường kính 100mm
6
cái
40
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 100mm
0.16
100m
41
CẢI TẠO PHÒNG TIẾP DÂN + P. KS ÁN HÌNH SỰ
42
Phá dỡ nền gạch nền
12.6
m2
43
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
6.825
m2
44
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
44.145
m2
45
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
5.46
m2
46
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
12.9
m
47
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
6.825
m2
48
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
37.716
m2
49
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
37.716
m2
50
Sơn dầm, trần trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
12.32
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 90

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây