Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:08 11/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường Tổ 3 ấp Phú Ân
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nhà nước và nhân dân cùng làm
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
247/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/10/2023 09:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phước Lý
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:07 11/10/2023
đến
09:00 22/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/10/2023 (19/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN LỘC PHÚ TRUNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Sô 523, Đường 835A, Ấp Lộc Tiền - Xã Mỹ Lộc - Huyện Cần Giuộc - Tỉnh Long An
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - TƯ VẤN - XÂY DỰNG AN THỊNH Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 1959/26/18/2 Lê Văn Lương, Tổ 11, Ấp 4 - Xã Nhơn Đức - Huyện Nhà Bè - TP. Hồ Chí Minh
3 Phòng tài chính - kế toán xã Phước Lý Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán xã Phước Lý, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An.
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG BẢO TÍN Tư vấn lập E-HSMT Phòng 10, Tầng Lửng, Cao Ốc Đại Thanh Bình, Số 911 - 913 - 915 -917 Nguyễn Trãi - Phường 14 - Quận 5 - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TÍN ĐỨC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 79, Võ Văn Môn, Khu phố Bình Quân 1 - Phường 4 - Thành phố Tân An - Tỉnh Long An
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG BẢO TÍN Tư vấn đánh giá E-HSDT Phòng 10, Tầng Lửng, Cao Ốc Đại Thanh Bình, Số 911 - 913 - 915 -917 Nguyễn Trãi - Phường 14 - Quận 5 - TP. Hồ Chí Minh
7 CÔNG TY TNHH TÍN ĐỨC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 79, Võ Văn Môn, Khu phố Bình Quân 1 - Phường 4 - Thành phố Tân An - Tỉnh Long An

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 14:17 21/10/2023 14:00 21/10/2023 09:00 22/10/2023 14:00 21/10/2023 09:00 22/10/2023 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố theo quy định Điều 6 Thông tư 08/2022/TT-BKHĐT ban hành ngày 31/05/2022 của Bộ trưởng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ, khối lượng hàng hóa chuyên chở cho phép tham gia giao thông >= 10 tấn. + Tài liệu chứng minh: Bản sao được công chứng/chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; Giấy chứng nhận kiểm định (còn thời hạn tối thiểu tính đến thời điểm đóng thầu) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
2
Lu bánh thép, trọng lượng tĩnh >=10T. +Tài liệu chứng minh: Bản sao được công chứng/chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng/Hóa đơn; Giấy chứng nhận kiểm định (còn thời hạn tối thiểu tính đến thời điểm đóng thầu) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
3
Máy san hoặc máy rải cấp phối đá dăm. + Tài liệu chứng minh: Bản sao được công chứng/chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng/Hóa đơn; Giấy chứng nhận kiểm định (còn thời hạn tối thiểu tính đến thời điểm đóng thầu) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
4
Máy đào, dung tích gàu >=0,4m3. + Tài liệu chứng minh: Bản sao được công chứng/chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng/Hóa đơn; Giấy chứng nhận kiểm định (còn thời hạn tối thiểu tính đến thời điểm đóng thầu) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
5
Máy trộn bê tông, công suất >=250 lít. + Tài liệu chứng minh: Hóa đơn Giá trị gia tăng chứng minh sở hữu và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
2
6
Máy đầm bê tông, đầm dùi, công suất >=1,5kw. + Tài liệu chứng minh: Hóa đơn Giá trị gia tăng chứng minh sở hữu và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
2
7
Máy đầm bê tông, đầm bàn, công suất >=1,0kw. + Tài liệu chứng minh: Hóa đơn Giá trị gia tăng chứng minh sở hữu và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Ban gạt mặt đường cũ tạo độ dốc ngang i=2%, đất cấp I
0.545
100m3
3
Đắp lề, taluy bằng CPSĐ + đất tận dụng ban gạt, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.851
100m3
4
Bù phụ mặt đường cũ bằng CPĐD loại 2, độ chặt K=0,95
2.316
100m3
5
Rải ni lông chống mất nước bê tông
14.88
100m2
6
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày <=25cm đá 1x2, vữa bê tông mác 300
223.24
m3
7
Ván khuôn thép, ván khuôn mặt đường
0.732
100m2
8
Xoa phẳng mặt, lăn lu lô tạo nhám(NC+VT)
1448.034
m2
9
Cắt khe co giãn mặt đường, khoảng cách 3m/khe
48.789
10m
10
Vật tư CPSĐ
433.303
m3
11
CỐNG THOÁT NƯỚC
12
Đào đất đặt ống thoát nước công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
4.297
100m3
13
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 4m, đường kính ống 315x9.2mm
3.736
100m
14
Đắp đất phui cống bằng máy đào tận dụng, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.373
100m3
15
Đào đất hố ga công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
0.417
100m3
16
Đóng cừ tràm đường kính 8-10cm bằng thủ công, chiều dài cừ 4m vào đất cấp I
10.24
100m
17
Đắp cát phủ đầu cừ dày 10cm
2.704
m3
18
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng hầm ga rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
2.704
m3
19
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lót móng hầm ga
0.083
100m2
20
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga đá 1x2, vữa bê tông mác 250
11.528
m3
21
Ván khuôn bê tông hầm ga
1.564
100m2
22
Đắp đất hoàn trả phui đào hầm ga bằng đất đào tận dụng, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.118
100m3
23
Gia công thép hình bọc nắp đan, nắp ga
2.482
tấn
24
Lắp đặt nắp hầm ga, trọng lượng cấu kiện <=100kg
16
cấu kiện
25
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông đà hầm ga đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.52
m3
26
Ván khuôn đà hầm ga
0.192
100m2
27
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép đà hầm ga, đường kính <= 10mm
0.257
tấn
28
Gia công thép hình bọc khuôn đà hầm ga
0.423
tấn
29
Lắp đặt thép hình khuôn đà hầm ga, trọng lượng cấu kiện <= 50kg
16
cấu kiện
30
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90x3.8mm
0.9
100m
31
Lắp nút bịt nhựa nối măng sông, đường kính nút bịt 90mm
30
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG BẢO TÍN như sau:

  • Có quan hệ với 83 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,31%, Xây lắp 78,76%, Tư vấn 0,88%, Phi tư vấn 15,05%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 184.487.923.724 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 178.383.973.192 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,31%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 107

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây