Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:57 16/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở UBND phường Tân Thới Hòa, quận Tân Phú
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí ngân sách quận cấp cho các đơn vị từ nguồn kinh phí sự nghiệp của từng lĩnh vực năm 2023 (nguồn kinh phí không thường xuyên)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Tân phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 23/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
SỐ 1997/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/11/2023 17:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN THỚI HÒA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:55 16/11/2023
đến
10:00 23/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 23/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/11/2023 (21/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thương mại Đầu tư và Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn lập E-HSMT
2 Công ty Cổ phần Xây dựng Thương mại Việt Kiến Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT
3 Công ty TNHH Thương mại Đầu tư và Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT
4 Công ty Cổ phần Xây dựng Thương mại Việt Kiến Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy hàn xoay chiều
2
3
Máy khoan bê tông cầm tay
1
4
Máy trộn bê tông 250lit
1
5
Giàn giáo (42 khung, 42 chéo)
1
6
Đầm dùi
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ sơn nước tường, dầm, trần ngoài nhà
1824.339
m2
2
Cạo bỏ sơn nước tường, dầm, trần trong nhà
906.972
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn cửa đi, cửa sổ sắt kính
181.92
m2
4
Phá dỡ lớp bêtông đá mi sàn mái
43.938
m3
5
Tháo dỡ xí bệt và phụ kiện
2
bộ
6
Tháo dỡ lavabo và phụ kiện
2
bộ
7
Tháo dỡ sen tắm và phụ kiện
2
bộ
8
Bả bằng bột bả vào tường, dầm, trần ngoài nhà
1824.339
m2
9
Bả bằng bột bả vào tường, dầm, trần trong nhà
642.492
m2
10
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3040.565
m2
11
Sơn tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1511.62
m2
12
Quét chống thấm sàn mái
438.38
m2
13
Bê tông sàn mái đá mi, M200
43.938
M3
14
Láng nền sàn mái không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PC40
438.38
m2
15
Sơn chống thấm sàn mái bảo vệ bề mặt bê tông
438.38
M2
16
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
181.92
m2
17
Nâng nền phòng bằng cát san lấp
2.451
m3
18
Bê tông lót nền đá 1x2 mác 250
0.4085
m3
19
Lát nền phòng bằng gạch 40x40cm
8.17
m2
20
Lắp đặt dây đơn 1x6,0mm2
180
m
21
Lắp đặt dây đơn 1x2,5mm2
800
m
22
Lắp đặt dây đơn 1x1,5mm2
900
m
23
Lắp đặt ống bảo hộ dây dẫn, đk25mm
650
m
24
Lắp đặt ống bảo hộ dây dẫn, đk20mm
500
m
25
Lắp đặt tủ điện 12 module
1
hộp
26
Lắp đặt MCB 2P-40A
2
cái
27
Lắp đặt MCB 2P-25A
2
cái
28
Lắp đặt MCB 2P-20A
2
cái
29
Lắp đặt MCB 2P-16A
2
cái
30
Lắp đặt xí bệt và phụ kiện
2
bộ
31
Lắp đặt lavabo và phụ kiện
2
bộ
32
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
2
bộ
33
Lắp đặt gương soi
2
cái
34
Lắp đặt kệ kính
2
cái
35
Lắp đặt hộp giấy vệ sinh
2
cái
36
Lắp đặt móc treo
2
cái
37
Lắp đặt cửa đi bằng nhôm xingfa
3.6
M2
38
Lắp đặt khóa cửa đi
2
Bộ
39
Vệ sinh cửa đi nhôm
42
m2
40
Thay bản lề cửa nhôm
30
cái
41
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
7.0575
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 212 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,81 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,30%, Xây lắp 37,37%, Tư vấn 21,21%, Phi tư vấn 10,61%, Hỗn hợp 0,51%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 330.974.449.831 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 322.042.785.940 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,70%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây