Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 01:28 26/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà xe; cải tạo khu vực trống giữa nhà nghỉ công an và căn tin thành khu tiếp nhận hồ sơ và trả kết quả
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kết dư ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 02/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
374/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/11/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phước Hiệp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
01:25 26/11/2023
đến
07:00 02/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 02/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/12/2023 (31/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Phòng Quản lý đô thị huyện Củ Chi Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Tỉnh lộ 8, Khu phố 7 Thị trấn Củ Chi huyện Củ Chi, TP.HCM
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LEVI Tư vấn lập E-HSMT 200/14 Dương Đình Hội - Phường Phước Long B - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG HƯNG LỘC PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT 698 Phạm Văn Chiêu - Phường 13 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LEVI Tư vấn đánh giá E-HSDT 200/14 Dương Đình Hội - Phường Phước Long B - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG HƯNG LỘC PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 698 Phạm Văn Chiêu - Phường 13 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh xích_Tải trọng ≥ 10 tấn (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn tài chính và kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu).
1
2
Máy cắt gạch đá_ công suất ≥ 1,7kW (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn tài chính).
1
3
Máy cắt uốn thép (hoặc máy cắt thép và máy uốn thép)_ công suất ≥ 5kW (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn tài chính).
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn tài chính).
1
5
Máy đầm bàn_ công suất ≥ 1,0kW (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn tài chính).
1
6
Máy hàn_công suất ≥ 23kW (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn tài chính).
1
7
Máy đầm dùi_công suất ≥ 1,5 kW (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn tài chính).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHU TIẾP NHẬN VÀ TRẢ KẾT QUẢ
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
15.0807
m3
3
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75, PCB40
114.474
m2
4
Xây gạch không nung tam cấp, vữa XM mác 75, PC40
0.3525
m3
5
Cung cấp vách nhôm kính (hệ 55, dày 1ly, kính cường lực dày 5ly)
157.599
m2
6
Vách kính khung nhôm trong nhà, PCB40
157.599
m2
7
Cung cấp cửa nhôm kính (hệ 55, dày 1ly, kính cường lực dày 5ly)
15.6684
m2
8
Lắp dựng cửa khung nhôm
15.6684
m2
9
Thi công trần thạch cao khung nổi
114.474
m2
10
Cung cấp, lắp đặt bàn đá hoa cương khu tiếp nhận hồ sơ
2.8923
m2
11
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
100
m
12
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2
200
m
13
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 100Ampe
1
cái
14
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
9
cái
15
Lắp đặt ổ cắm ba
8
cái
16
Lắp đặt quạt trần
8
cái
17
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
5
bộ
18
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
1
bộ
19
NHÀ XE
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
10.044
m3
21
Cung cấp bản mã 50x150x5mm
80
cái
22
Cung cấp bản mã 200x200x5mm
30
cái
23
Cung cấp thép ống STK D110, dày 3ly
35
m
24
Gia công giằng mái thép
0.6008
tấn
25
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.4936
tấn
26
Gia công xà gồ thép
0.6226
tấn
27
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.3196
100m2
28
Gia công hệ khung dàn máng xối
0.0485
tấn
29
Cung cấp lắp đặt máng xối
34.4
md

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây