Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 08:52 28/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở xã Nội Thôn, huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách nhà nước năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hà Quảng, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
112/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/11/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Nội Thôn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:49 28/11/2023
đến
09:00 08/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/12/2023 (06/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH đầu tư và phát triển 158 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 061, Tổ 17, Phường Sông Hiến, Thành phố Cao Bằng, Tỉnh Cao Bằng
2 Công ty TNHH UCE Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Đạo, xã Trung Hưng, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH UCE Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Đạo, xã Trung Hưng, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Ô tô tự đổ, tài trọng ≥ 5T. Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Nhà làm việc 1 tầng
2
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
114.07
m2
3
Cạo rỉ xà gồ thép
56.686
m2
4
Tháo dỡ trần nhựa
92.158
m2
5
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
25.92
m2
6
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
62.576
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên tường ngoài nhà
26.818
m2
8
Phá lớp vữa trát tường trong nhà
165.487
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên tường trong nhà
70.923
m2
10
Phá lớp vữa trát cột+ má cửa + TCN
33.433
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt cột+ má cửa + TCN
14.328
m2
12
Đục ô thoáng trên cửa đi, cửa sổ xây gạch chiều dày ≤22cm
0.492
m3
13
Phá dỡ nền gạch lát cũ
84.626
m2
14
Phá dỡ lớp láng vữa xi măng bậc tam cấp
18.117
m2
15
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
6.802
m3
16
Xây bịt cửa đi gạch không nung dày 220 vữa XM M50, PCB30
1.76
m3
17
Sơn xà gồ thép
56.686
m2
18
Lợp mái bằng tôn múi, chiều dày 0.45mm
114.07
m2
19
Máng tôn thu nước
26.84
md
20
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB30
179.887
m2
21
Sơn tường trong nhà bằng sơn KOVA
250.81
m2
22
Trát trụ cột, má cửa dày 1,5cm, vữa XM M75
33.433
m2
23
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB30
62.576
m2
24
Sơn tường ngoài nhà bằng sơn KOVA
144.355
m2
25
Làm trần tôn PU3 lớp giả gỗ
92.158
m2
26
Lát nền KT gạch 600x600mm, vữa XM M75, PCB30
84.626
m2
27
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB30
18.117
m2
28
Sản xuất cửa đi Xingfa hệ 55 độ dày nhôm 1,0 - 1,1mm, sử dụng kính an toàn dày 6,38mm
13.44
m2
29
Khoá cửa đi Kinlong
4
bộ
30
Sản xuất cửa sổ Xingfa hệ 55 độ dày nhôm 1,0 - 1,1mm, sử dụng kính an toàn dày 6,38mm
39.6
m2
31
Bộ phụ kiện cửa sổ, khoá tay cài, thanh chống sao, bản lề chữ A
4
bộ
32
Lắp dựng cửa
53.04
1m2
33
Hạng mục: Nhà làm việc 3 tầng
34
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m ( luôn chuyển 50%)
0.84
100m2
35
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công
174.504
m2
36
Cạo rỉ xà gồ
120.947
m2
37
Phá dỡ nền gạch Ceramic
270.987
m2
38
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
72.94
m2
39
Phá dỡ lớp trát láng sê nô mái
115.468
m2
40
Cạo rỉ các kết cấu thép
37.632
m2
41
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
227.554
m2
42
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
910.215
m2
43
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
100.97
m2
44
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
403.876
m2
45
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
6.66
m3
46
Vận chuyển gạch lát nền phá dỡ bằng ô tô tự đổ 7T
2.71
100m2
47
Trát thành sênô, vữa XM cát mịn M75
68.27
m2
48
Láng sênô dày 1cm, vữa M75
47.506
m2
49
Láng sênô dày 2 cm, vữa M75
47.506
m2
50
Láng chống thấm flikote
115.776
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây