Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 15:36 19/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa ngõ 296 đường Đất Đỏ, phường Quán Trữ
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (Sự nghiệp kinh tế)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 26/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
149/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/12/2023 16:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Quán Trữ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:34 19/12/2023
đến
16:00 26/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 26/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/12/2023 (25/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TRÍ ĐỨC Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Vĩnh Khê (tại nhà ông Vương Đức Bính) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐT Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 68C đường Mạc Thiên Phúc - Phường Lãm Hà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
3 Phòng Quản lý đô thị Quận Kiến An Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Đường Cao Toàn, quận Kiến An, thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN Tư vấn lập E-HSMT Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ - Phường Ngọc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ - Phường Ngọc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
7 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông
1
2
Máy đầm dùi
1
3
Máy đầm bàn
1
4
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc)
1
5
Máy hàn
1
6
Máy khoan bê tông cầm tay
1
7
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
8
Ô tô tự đổ ≤ 5,0 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm- bê tông gạch vỡ. Vận chuyển thủ công từ ngõ ra đường chính
5.3784
m3
2
Vận chuyển bằng thủ công 25m tiếp theo - bê tông gạch vỡ. Vận chuyển thủ công từ ngõ ra đường chính
5.3784
m3
3
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
5.3784
m3
4
Vận chuyển phế thải tiếp 4km bằng ô tô - 5,0T
5.3784
m3
5
Lắp đặt ống nhựa PVC D200 class 2
0.216
100m
6
Đắp cát móng cống bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0605
100m3
7
5. Mặt đường bê tông
8
Đắp cát nền đường bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.66
100m3
9
Đắp nền đường bằng cấp phối đá dăm loại 2 thủ công kết hợp máy
49.97
m3
10
Đắp nền đường bằng cấp phối đá dăm loại 1 thủ công kết hợp máy
86.979
m3
11
Lớp nilong chống mất nước bê tông
572.45
m2
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
126.968
m3
13
Đánh bóng mặt ngõ bê tông
572.45
m2
14
6. Tường chắn nền đường
15
Ván khuôn lót móng
0.165
100m2
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
1.32
m3
17
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB40
2.541
m3
18
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
23.1
m2
19
7. Vận chuyển vật liệu vào ngõ
20
a/ Vận chuyển cát
21
Bốc xếp cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
310.3196
m3
22
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm cát từ trục đường chính vào trong ngõ
310.3196
m3
23
Vận chuyển bằng thủ công 25m tiếp theo cát từ trục đường chính vào trong ngõ
310.3196
m3
24
b/ Vận chuyển đá dăm
25
Bốc xếp sỏi, đá dăm các loại
337
m3
26
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm đá dăm từ trục đường chính vào trong ngõ
337
m3
27
Vận chuyển bằng thủ công 25m tiếp theo đá dăm từ trục đường chính vào trong ngõ
337
m3
28
c/ Vận chuyển xi măng
29
Bốc xếp xi măng đóng bao các loại, bốc xếp lên
52.3034
tấn
30
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm xi măng từ trục đường chính vào trong ngõ
52.3034
tấn
31
Vận chuyển bằng thủ công 25m tiếp theo xi măng từ trục đường chính vào trong ngõ
52.3034
tấn
32
Bốc xếp xi măng đóng bao các loại, bốc xếp xuống
52.3034
tấn
33
d/ Vận chuyển gạch xây
34
Bốc xếp gạch xây các loại, bốc xếp lên
13.7759
1000v
35
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm gạch xây từ trục đường chính vào trong ngõ
13.7759
1000v
36
Vận chuyển bằng thủ công 25m tiếp theo gạch xây từ trục đường chính vào trong ngõ
13.7759
1000v
37
Bốc xếp gạch xây các loại, bốc xếp xuống
13.7759
1000v
38
e/ Vận chuyển thép
39
Bốc xếp sắt thép các loại ,bốc xếp lên
2.679
tấn
40
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm sắt thép từ trục đường chính vào trong ngõ
2.679
tấn
41
Vận chuyển bằng thủ công 25m tiếp theo sắt thép từ trục đường chính vào trong ngõ
2.679
tấn
42
Bốc xếp sắt thép các loại ,bốc xếp xuống
2.679
tấn
43
f/ Vận chuyển ống cống
44
Bốc xếp ống cống, bốc xếp lên
32.3897
tấn
45
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm ống cống từ trục đường chính vào trong ngõ
32.3897
tấn
46
Vận chuyển bằng thủ công 25m tiếp theo ống cống từ trục đường chính vào trong ngõ
32.3897
tấn
47
Bốc xếp ống cống, bốc xếp lên
32.3897
tấn
48
g/ Vận chuyển tấm đan, đế cống
49
Bốc xếp tấm đan, đế cống, bốc xếp lên
31.875
tấn
50
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm từ trục đường chính vào trong ngõ. Vận chuyển tấm đan, đế cống
31.875
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây