Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:12 19/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mở rộng tuyến đường trục xã Khôi Kỳ (Đoạn từ ngã tư UBND xã Khôi Kỳ đến ngã ba xóm Bãi Pháo xã Khôi Kỳ)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn hỗ trợ xi măng, vốn trợ cấp ngân sách trung ương, tỉnh hỗ trợ cho UBND huyện Đại Từ (vốn Chương trình MTQG ngân sách tỉnh hỗ trợ), thu cấp quyền sử dụng đất và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
17:30 29/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
313/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
01/12/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Khôi Kỳ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:10 19/12/2023
đến
17:30 29/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:30 29/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
89.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/12/2023 (27/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Đại Từ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 7, Phường Tân Thịnh, Thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
2 Công ty TNHH xây dựng 1 Đại Từ Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Hùng Sơn, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Đại Từ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Hùng Sơn, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng hạ tầng Việt Bắc Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, phường Cam Giá, thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và phát triển Hùng Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Hùng Sơn, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên
6 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng hạ tầng Việt Bắc Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, phường Cam Giá, thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên
7 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và phát triển Hùng Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Hùng Sơn, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn ≥1kW
2
2
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg
2
3
Máy đầm dùi ≥1,5kW
2
4
Cần cẩu hoặc cần trục ô tô ≥ 6T
1
5
Máy đào dung tích gầu từ ≥ 0,8 m3
1
6
Máy hàn điện, công suất ≥ 23kW
1
7
Đầu búa thủy lực
1
8
Máy lu bánh thép ≥ 10T
1
9
Máy lu rung tự hành ≥ 25T
1
10
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
11
Máy trộn vữa ≥ 150l
2
12
Máy ủi ≤ 110CV
1
13
Ô tô tự đổ ≥7T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Phá dỡ kết cấu mặt đường bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
88.05
m3
3
Vận chuyển cục bê tông đổ đi bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đá hỗn hợp
0.881
100m3
4
Đào bóc hữu cơ nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
5.619
100m3
5
Vận chuyển đất hữu cơ đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
5.619
100m3
6
Đào nền+ đào rãnh + đào khuôn đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
1.825
100m3
7
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.311
100m3
8
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.916
100m3
9
Vận chuyển đất tận dụng bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
7.037
100m3
10
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
3.535
100m3
11
MẶT ĐƯỜNG
12
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2
3.865
100m3
13
Rải lớp nilon tái sinh phân cách
56.723
100m2
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
1021.02
m3
15
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
3.867
100m2
16
Cắt khe co (0,5x5)cm của mặt đường bê tông
94
10m
17
Cắt khe giãn (2x5)cm của mặt đường bê tông
13.429
10m
18
Mua nhựa đường chèn khe co và khe giãn mặt đường bê tông (Đã bao gồm cả cước vận chuyển)
388.225
kg
19
Mua gỗ xẻ nhóm IV, chèn khe giãn mặt đường bê tông
0.403
m3
20
RÃNH THOÁT NƯỚC DỌC
21
Phá dỡ kết cấu bê tông mặt rãnh bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
76.61
m3
22
Vận chuyển cục bê tông đổ đi bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đá hỗn hợp
0.766
100m3
23
Đào móng rãnh xây, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
15.274
100m3
24
Đắp đất móng rãnh bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
6.265
100m3
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, XM PCB30
275.62
m3
26
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
5.742
100m2
27
Xây gạch không nung M75 (6,5x10,5x22)cm, rãnh thoát nước, vữa XM M75, XM PCB30
264.72
m3
28
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB30
1203.31
m2
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ mố, đá 1x2, mác 200, XM PCB30
173.3
m3
30
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, mũ mố, đường kính <= 10mm
12.445
tấn
31
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn mũ mố
20.88
100m2
32
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250, XM PCB30
216.1
m3
33
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính <= 10mm
27.394
tấn
34
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn tấm đan
10.649
100m2
35
Lắp đặt tấm đan bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
2088
1 cấu kiện
36
CỐNG THOÁT NƯỚC NGANG
37
Đào móng cống bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.366
100m3
38
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.186
100m3
39
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM mác 100
27.57
m3
40
Xây đá hộc, xây gia cố sân cống, vữa XM mác 100
1.2
m3
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ mố cống bản, đá 1x2, mác 200
5.17
m3
42
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ mố cống bản, đường kính <= 10mm
0.227
tấn
43
Gia công, lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ mố cống bản, đường kính <= 18mm
0.025
tấn
44
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
4.75
m3
45
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan+mối nối, đường kính <= 10mm
0.22
tấn
46
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính > 10mm
0.024
tấn
47
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn tấm bản
0.157
100m2
48
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn mũ mố
0.357
100m2
49
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
24
cấu kiện
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông phủ mặt bản + mối nối, đá 1x2, mác 250
3.24
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây