Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 19:15 31/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới trụ sở khu vực Lý Tây
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách phường Nhơn Thành và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã An Nhơn, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 09/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
454/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/12/2023 18:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Nhơn Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:13 31/12/2023
đến
08:30 09/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 09/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/01/2024 (08/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN PHÁT Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 95 Hàm Nghi - Phường Bình Định - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XD PHONG PHÚ Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 95 Hàm Nghi - Phường Bình Định - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XD PHONG PHÚ Tư vấn lập E-HSMT Số 95 Hàm Nghi - Phường Bình Định - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XD PHONG PHÚ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 95 Hàm Nghi - Phường Bình Định - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥7T
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250L
2
3
Máy đào ≥ 0,7m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lát nền, sàn gạch ceramic 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
128.434
m2
2
Lát nền, sàn gạch ceramic 300x300mm (chống trượt), vữa XM M75, PCB40
6.141
m2
3
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
322.042
m2
4
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
426.278
m2
5
Gia công, lắp dựng chữ bảng hiệu " TRỤ SỞ KHU VỰC LÝ TÂY", chữ bằng alu màu vàng bóng kiến, chữ cao 200mm dày 50mm
17
chữ
6
SXLĐ cụm đón điện 2 sứ cho nhà làm việc (U sứ treo dây điện + hệ giằng thép tráng kẽm neo giữ)
1
bộ
7
Sản xuất lắp dựng tủ điện 200x300x150
1
cái
8
Lắp đặt ống sứ ống nhựa, dài ≤250mm, luồn qua tường gạch
1
cái
9
Lắp đặt các automat 1 pha 40A
1
cái
10
Lắp đặt các automat 1 pha 20A
1
cái
11
Lắp đặt công tắc 1 hạt
11
cái
12
Lắp đặt ổ cắm đơn
10
cái
13
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
10
bộ
14
Lắp đặt đèn ống dài 0,6m, hộp đèn 1 bóng
2
bộ
15
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
4
bộ
16
Lắp đặt quạt trần
3
cái
17
Lắp đặt quạt treo tường
4
cái
18
Lắp đặt hộp nối dây
20
hộp
19
Lắp đặt hộp nối đơn âm
20
hộp
20
Lắp đặt hộp nối đôi âm
20
hộp
21
Sản xuất lắp đặt mặt nạ 1, 2, 3 phần tử
40
cái
22
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CVV 2x6mm2
50
m
23
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CVV 2x4mm2
65
m
24
Lắp đặt dây dẫn 2 ruộtCVV 2x2.5mm2
200
m
25
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CVV 2x1.5mm2
250
m
26
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
300
m
27
Bình chữa cháy bột MFZ4-4kg
2
bình
28
Bình chữa cháy khí CO2 MT3-3kg
2
bình
29
Giá đỡ bình
1
giá
30
Bảng nội quy, tiêu lệnh chữa cháy Mica
2
bảng
31
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.108
100m3
32
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông gạch vỡ, M75, XM PCB40
0.583
m3
33
Bê tông ống xiphông, ống phun, ống buy, ĐK ống ≤200cm, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.696
m3
34
Ván khuôn gỗ ống cống, ống buy
0.311
100m2
35
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
0.118
m2
36
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
5.21
m2
37
Xây tường thẳng bằng gạch 2 lỗ cốt liệu xi măng 5,5x9x20cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.28
m3
38
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
15.13
m2
39
Quét nước xi măng 2 nước
15.13
m2
40
Lớp cát thô
0.2
m3
41
Lớp sỏi
0.2
m3
42
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.336
m3
43
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.012
100m2
44
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.294
tấn
45
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤35kg
5
1 cấu kiện
46
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.108
100m3
47
Lắp đặt ống nhựa PVC, D114mm
0.15
100m
48
Lắp đặt ống nhựa PVC, D90mm
0.15
100m
49
Lắp đặt ống nhựa PVC, D60mm
0.2
100m
50
Lắp đặt ống nhựa PVC, D34mm
0.3
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây