Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:06 19/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông, Rãnh thoát nước thôn Chấn Yên, xã Vân Hội, huyện Tam Dương
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tam Dương, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
157/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/04/2024 16:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VÂN HỘI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:04 19/04/2024
đến
09:00 29/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 29/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/04/2024 (27/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH VĨNH PHÚC Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Vân Sau, Xã Vân Hội, Huyện Tam Dương, Tỉnh Vĩnh Phúc, Việt Nam
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG MINH VĨNH PHÚC Tư vấn lập E-HSMT Thôn Chùa - Phường Định Trung - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÙNG DƯƠNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tân Nguyên - Xã Trung Nguyên - Huyện Yên Lạc - Tỉnh Vĩnh Phúc
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG MINH VĨNH PHÚC Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Chùa - Phường Định Trung - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÙNG DƯƠNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tân Nguyên - Xã Trung Nguyên - Huyện Yên Lạc - Tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy xúc
1
2
Ô tô
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Máy cắt uốn thép
1
6
Máy đầm bê tông (dùi/bàn)
1
7
Máy hàn
1
8
Đầm đất cầm tay
1
9
Máy lu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
16.78
1m3
2
Đào khuôn đường bằng thủ công - Cấp đất II
11.353
1m3
3
Đào khuôn đường bằng máy đào - Cấp đất II
1.0218
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ , phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
1.3031
100m3
5
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ , trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
1.3031
100m3/1km
6
Vận chuyển đất 6km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất II
1.3031
100m3/1km
7
Mua đất cấp III
80.0281
m3
8
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
0.5853
100m3
9
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.8938
100m3
10
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
114.73
m3
11
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.6501
100m2
12
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
10.19
m3
13
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén
61.64
m3
14
Cắt bê tông
506.9
m
15
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
71.83
m3
16
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô
71.83
m3
17
Đào bùn lẫn sỏi đá trong mọi điều kiện bằng thủ công
190.401
m3
18
Đào bùn bằng máy đào
4.4427
100m3
19
Đào rãnh bằng thủ công, đất cấp II
514.443
1m3
20
Đào rãnh bằng máy đào, Cấp đất II
12.0036
100m3
21
Vận chuyển bùn đất bằng ô tô tự đổ , phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
6.3467
100m3
22
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ , trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
6.3467
100m3/1km
23
Vận chuyển 6km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất I
6.3467
100m3/1km
24
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
17.1481
100m3
25
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
17.1481
100m3/1km
26
Vận chuyển đất 6km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất II
17.1481
100m3/1km
27
Mua đất cấp III
2546.243
m3
28
Đắp đất rãnh bằng đầm đất cầm tay , độ chặt Y/C K = 0,95
19.1303
100m3
29
Đóng cọc tre, dài ≤2,5m bằng thủ công
178.9334
100m
30
Phên nứa lót đáy rãnh
745.556
m2
31
Đục bỏ lớp vữa trát nâng rãnh
35.02
m2
32
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
203.3206
m3
33
Ván khuôn móng rãnh
6.0031
100m2
34
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
316.611
m3
35
Xây rãnh thoát nước bằng gạch KN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
670.5667
m3
36
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
3785.658
m2
37
Ván khuôn gỗ mũ rãnh
12.4603
100m2
38
Bê tông mũ rãnh SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
108.6046
m3
39
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
6.3348
100m2
40
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
14.1237
tấn
41
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
7.9253
tấn
42
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
130.14
m3
43
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
571
1cấu kiện
44
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng từ 150kg đến 300kg
673
1 cấu kiện
45
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.8128
100m2
46
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.2012
tấn
47
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
0.8695
tấn
48
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công
5.16
m3
49
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤75kg
258
1 cấu kiện
50
Đào cống bằng thủ công, đất cấp III
1.895
1m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 116

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây