Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 15:45 17/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mương thoát nước khu dân cư Nỗng khôi ra đường ĐT409
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu tiền sử dụng đất để đầu tư xây dựng các công trình nông thôn mới
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 27/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1457
Ngày phê duyệt
16/05/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân huyện Hoà Vang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:43 17/05/2024
đến
08:30 27/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 27/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/05/2024 (23/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Vạn Thiên Long Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán K116/2 Triệu Nữ Vương, Phường Hải Châu II, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Quảng Đà Tư vấn lập E-HSMT Tầng 4 - 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Khuê Trung, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Quảng Đà Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 4 - 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Khuê Trung, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công cốt thép hố ga thép f12
0.468
1 Tấn
2
Sản xuất, lắp dựng & tháo dỡ ván khuôn thép ván khuôn tấm đan
211.052
1 m2
3
Bê tông tấm đan vữa bê tông M250 đá 1x2
44.852
1 m3
4
Cốt thép tấm đan đúc sẵn thép f8
3.762
1 Tấn
5
Cốt thép tấm đan đúc sẵn thép f12
6.937
1 Tấn
6
Sản xuất thép góc mạ kẽm niềng tấm đan
0.513
1 Tấn
7
Lắp đặt thép góc mạ kẽm niềng tấm đan
0.513
1 Tấn
8
Lắp đặt tấm đan mương ĐS bằng thủ công, Pck >50 Kg
641
1 Cái
9
Hạng mục khác
10
Đào móng bằng máy đào <= 0.8m3, đất cấp 3
314.65
1 m3
11
Đắp đất công trình bằng đầm cóc. Độ chặt yêu cầu K=0.95
58.656
1 m3
12
Vận chuyển đất cấp 3 đi đổ bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly 1km đầu
248.369
1 m3
13
Vận chuyển đất cấp 3 đi đổ bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly 4km tiếp theo
248.369
1 m3
14
Vận chuyển đất cấp 3 đi đổ bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly 7km về BT
248.369
1 m3
15
Cắt mặt đường bê tông
1281.48
1 m
16
Đào mặt đường cũ (tương đương đất cấp 4) bằng máy đào <= 1.6m3
198.426
1 m3
17
Vận chuyển thanh thải đi đổ bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly 1km đầu
198.426
1 m3
18
Vận chuyển thanh thải đi đổ bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly 4km tiếp theo
198.426
1 m3
19
Vận chuyển thanh thải đi đổ bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly 7km về BT
198.426
1 m3
20
Bê tông mặt đường, dày <= 25 cm, Vữa bê tông đá 1x2 M250
57.067
1 m3
21
M­ương BxHtb=0.4x0.6m
22
Đệm móng bằng đá dăm đá 2x4
24.177
1 m3
23
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn
201.192
1 m2
24
Bê tông móng mương, vữa bê tông M200 đá 1x2
65.334
1 m3
25
Ván khuôn thân mương
1526.926
1 m2
26
Bê tông thân mương, vữa bê tông M200 đá 1x2
111.489
1 m3
27
Gia công cốt thép thân mương thép f8
2.875
1 Tấn
28
Gia công cốt thép thân mương thép f12
5.702
1 Tấn
29
Đệm móng bằng đá dăm đá 2x4
1.04
1 m3
30
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn
12
1 m2
31
Bê tông móng hố ga, vữa bê tông M200 đá 1x2
2.73
1 m3
32
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn
71.32
1 m2
33
Bê tông hố ga, vữa bê tông M200 đá 1x2
8.358
1 m3
34
Gia công cốt thép hố ga thép f8
0.136
1 Tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý các dự án đầu tư cơ sở hạ tầng ưu tiên TP. Đà Nẵng như sau:

  • Có quan hệ với 309 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,29 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,48%, Xây lắp 81,56%, Tư vấn 4,96%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 800.720.886.828 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 633.829.111.552 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,84%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây