Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 13:59 05/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sữa chữa đường giao thông nội thôn 7, xã Ea Ktur
Tên gói thầu
Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện bổ sung có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cư Kuin, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
14:00 13/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
220/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
31/05/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Ea Ktur
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:54 05/06/2024
đến
14:00 13/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 13/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/06/2024 (11/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Trường Sa Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 37, khối 4, Phường Thành Nhất, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty Cổ phần đấu thầu Cửu Long Đắk Lắk Tư vấn lập E-HSMT Số 52, đường Lý Thái Tổ, Thị Trấn Quảng Phú, huyện Cư M'gar, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty Cổ phần đấu thầu Cửu Long Đắk Lắk Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 52, đường Lý Thái Tổ, Thị Trấn Quảng Phú, huyện Cư M'gar, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực giấy tờ xe)
1
2
Máy lu bánh thép - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực giấy tờ xe)
1
3
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥7 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô có chứng thực giấy tờ xe)
1
4
Máy ủi hoặc máy san - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
5
Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
6
Máy thuỷ bình - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Chặt cây có đường kính D<=20 cm
12
cây
3
Đào gốc cây đường kính gốc <= 20cm
12
gốc cây
4
Chặt cây có đường kính D<=30 cm
19
cây
5
Đào gốc cây đường kính gốc <= 30cm
19
gốc cây
6
Chặt cây có đường kính D<=40 cm
6
cây
7
Đào gốc cây đường kính gốc <= 40cm
6
gốc cây
8
Đào vét hữu cơ (đổ đi) đổ lên PTVC, đất cấp 1
0.2233
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km (ĐL4 _ HS1.35*1.21 Hs nở rời
2.7021
10m3/1km
10
Vận chuyển đất tiếp đất đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 3 km( ĐL4_ Hs 1.35*1.21 Hs nở rời)
2.7021
10m3/1km
11
Phá dở mặt đường BTXM hiện trạng hư hõng
42.9
m3
12
Đào nền đường trong phạm vi <= 100m, bằng máy ủi 110CV, đất cấp 3
0.2366
100m3
13
Đào nền đường (đổ đi) bằng máy đào 1,25m3, đất cấp 2
2.1916
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km (ĐL4 _ HS1.35*1.21 HS nở rời
30.8084
10m3/1km
15
Vận chuyển đất tiếp đất đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 3 km( ĐL4_ Hs 1.35*1.21 Hs nở rời)
30.8084
10m3/1km
16
Đào rãnh dọc hình thang (đổ đi) đổ lên PTVC, đất cấp 2
1.0486
100m3
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km (ĐL4 _ HS1.35*1.21 Hs nở rời
12.6878
10m3/1km
18
Vận chuyển đất tiếp, đất đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 3 km( ĐL4_ Hs 1.35*1.21 Hs nở rời)
12.6878
10m3/1km
19
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2094
100m3
20
Diện tích lu xử lý nền đào, độ chặt K>0.95
11.0118
100m2
21
MÓNG MẶT ĐƯỜNG
22
Làm mặt đường bêtông xi măng đá 1x2 (M250#) dày 16cm
125.7516
m3
23
Giấy dầu tạo phẳng dưới mặt đường BTXM
8.0939
100m2
24
Móng đá cấp phối đá dăm loại 2 (Dmax = 37.5mm) dày 12cm, Kyc > 0.98
1.0366
100m3
25
Ván khuôn thép thi công mặt đường BTXM
0.9564
100m2
26
Đắp đất lề đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.0013
100m3
27
Đào xúc đất tại mỏ để đắp bằng máy đào 1,25m3, đất cấp 3
1.2116
100m3
28
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km (ĐL4 _ HS1.35*1.21 Hs nở rời
12.116
10m3
29
Vận chuyển đất tiếp đất đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 7 km( ĐL4_ Hs 1.35*1.21 Hs nở rời) 7 km *1,35 =9,45
12.116
10m3/1km
30
RÃNH DỌC 60CM
31
Bê tông đúc sẵn tấm bản đá 1*2 M250
1.394
m3
32
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm bản, đường kính <= 10 mm
0.0216
tấn
33
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm bản, đường kính <= 18 mm
0.0887
tấn
34
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm bản
0.0728
100m2
35
Đào móng phạm vi cống, đất cấp 3
0.2159
100m3
36
Đá dăm + cát đệm móng dày 10 cm
2.352
m3
37
Bê tông móng cống + chân khay, đá 2x4, mác 150
4.704
m3
38
Bê tông thân, tường, đá 2x4 mác 150
9.2483
m3
39
Ván khuôn thép móng thân rãnh
0.5253
100m2
40
Lắp đặt tấm bản BTCT Lo =80 cm
17
cấu kiện
41
Đắp đất hoàn thiện phạm vi cống; K>=0.95
0.0632
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây