Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:31 18/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường Khiếm Thính Hải Phòng ( hạng mục: Cổng, tường bao)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 27/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
85/QĐ-KTHP
Ngày phê duyệt
14/06/2024 09:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG KHIẾM THÍNH HẢI PHÒNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:29 18/06/2024
đến
16:00 27/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 27/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2024 (25/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 68C đường Mạc Thiên Phúc - Phường Lãm Hà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TRÍ ĐỨC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Vĩnh Khê (tại nhà ông Vương Đức Bính) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG Tư vấn lập E-HSMT Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH HƯỚNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 7 thôn Vân Tra ( tại nhà Ông Trần Văn Hương ) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH HƯỚNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 7 thôn Vân Tra ( tại nhà Ông Trần Văn Hương ) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn ≥23Kw
1
2
Máy cắt gạch đá ≥1,7Kw
1
3
Máy trộn vữa ≥ 80 lít
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
5
Ô tô tự đổ ≥ 4T
1
6
Máy đầm cóc ≥ 70 Kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I: SỬA CHỮA CỔNG
2
Tháo dỡ cánh cổng
17.49
m2
3
Phá lớp gạch ốp trụ cổng
31.6682
m2
4
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
32.71
m2
5
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
1.6042
m3
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
1.6042
m3
7
Vận chuyển phế thải tiếp 4Km bằng ô tô - 5,0T
1.6042
m3
8
Công tác ốp đá granit vào trụ cổng sử dụng keo dán
31.6682
m2
9
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
6.435
m2
10
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
23.115
m2
11
Đắp phào đơn, vữa XM mác 75, PCB30
30.8
m
12
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
35.71
m2
13
Tô sơn lại chữ " SỞ GIÁO DỤC & ĐÀO TẠO HẢI PHÒNG; TRƯỜNG KIẾM THÍNH HẢI PHÒNG; 32 NGUYỄN THỊ THUẬN KHU E - HẢI AN-HẢI PHÒNG"
1
khoản
14
Vệ sinh mái ngoái mũi hài
27.9753
m2
15
Lắp dựng cánh cổng
17.49
m2
16
II: TƯỜNG BAO THOÁNG
17
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
4.2875
m3
18
Phá dỡ hàng rào dây thép gai
58.63
m2
19
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
12.6588
m3
20
Phá dỡ nền sân bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph để đào móng (bao gồm cả lớp gạch lát sân)
6.24
m3
21
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
23.1863
m3
22
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
23.1863
m3
23
Vận chuyển phế thải tiếp 4Km bằng ô tô - 5,0T
23.1863
m3
24
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III (đào móng kết hợp phá móng cũ bằng máy tính 90%)
0.3259
100m3
25
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III (đào kết hợp phá móng cũ tính 10%)
2.7799
m3
26
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III (đào kết hợp phá móng cũ tính 10%)
0.6468
m3
27
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc L=2,7m, đất cấp I (mật độ 25 cọc/m2)
16.038
100m
28
Vét bùn đầu cọc
2.376
m3
29
Đắp cát đen phủ đầu cọc
2.376
m3
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
4.5726
m3
31
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lót móng
0.0876
100m2
32
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lót dầm móng
0.1046
100m2
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
5.52
m3
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.1944
tấn
35
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.1809
100m2
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột,chân cột tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB30
5.13
m3
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, chân cột, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1044
tấn
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm
0.4456
tấn
39
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.684
100m2
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm móng, đá 1x2, mác 250, PCB30
4.6024
m3
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm móng, đường kính cốt thép <= 10mm,
0.1552
tấn
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.4823
tấn
43
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm móng
0.4184
100m2
44
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2079
100m3
45
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.3602
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.3602
100m3
47
Xây tường thẳng gạch không nung(10,5x6x22)cm, chiều dày 10,5cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
10.9307
m3
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng tường bao, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB30
1.569
m3
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0278
tấn
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1059
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây