Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:34 23/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo đường giao thông, rãnh thoát nước 08 TDP (Đông Hưng, Đông Thành, Đông Quý, Đông Phú, Đông Nhân, Đông Nghĩa, Đông Thịnh và Lai Sơn), phường Đồng Tâm, thành phố Vĩnh Yên
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:50 05/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 271/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/06/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Đồng Tâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:32 23/06/2024
đến
10:50 05/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:50 05/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/07/2024 (03/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và thương mại tổng hợp Thiên Ân Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Đống Đa - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Phòng Quản lý đô thị thành phố Vĩnh Yên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Tích Sơn - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty TNHH tư vấn phát triển TAM Tư vấn lập E-HSMT TDP Lai Sơn, phường Đồng Tâm, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển PKL Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 66 phố Lương Văn Can, Phường Liên Bảo, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH tư vấn phát triển TAM Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Lai Sơn, phường Đồng Tâm, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển PKL Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 66 phố Lương Văn Can, Phường Liên Bảo, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:47 02/07/2024 10:08 02/07/2024 10:50 05/07/2024 10:08 02/07/2024 10:50 05/07/2024 Lựa chọn thêm nhà thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy nén khí
1
3
Ô tô tự đổ
2
4
Máy hàn
1
5
Máy cắt uốn cốt thép
1
6
Máy đầm dùi
1
7
Máy lu bánh hơi tự hành
1
8
Máy lu bánh thép
1
9
Máy phun nhựa đường
1
10
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1
11
Máy trộn bê tông
1
12
Máy trộn vữa
1
13
Cần cẩu
1
14
Máy ủi
1
15
Máy đầm bàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Phá dỡ kết cấu bê tông
23.88
m3
3
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp IV
0.2388
100m3
4
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
4.952
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
4.952
100m3
6
Mua đất cấp 3, K95
691.3342
m3
7
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.0562
100m3
8
MẶT ĐƯỜNG
9
Bạt lót chống mất nước
1111.78
m2
10
Đổ bê tông, đá 2x4, mác 200
245.577
m3
11
Ván khuôn mặt đường
0.9904
100m2
12
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
43.1238
100m2
13
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
43.1238
100m2
14
Mua BTN C12,5 lớp BTN dày 5cm
505.1953
tấn
15
Mua BTN C12,5 lớp bù vênh
8.0131
tấn
16
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, ôtô tự đổ
5.1321
100tấn
17
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ
22.0504
10m3/1km
18
Vận chuyển cát bằng ô tô tự đổ
13.5927
10m3/1km
19
Rãnh thoát nước B40 xây mới
20
Cắt mặt đường BTXM cũ
1580.6
m
21
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
44.54
m3
22
Phá dỡ kết cấu bê tông
375.08
m3
23
Phá dỡ kết cấu gạch
163.33
m3
24
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp IV
5.8295
100m3
25
Đào rãnh, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
155.06
m3
26
Đào rãnh, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
6.2024
100m3
27
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
7.753
100m3
28
Cát đệm dày 5cm
112.2335
m3
29
Ván khuôn móng rãnh
5.681
100m2
30
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4
224.467
m3
31
Xây rãnh thoát nước, gạch BTKN, vữa XM M75
482.13
m3
32
Bê tông mũ M200, đá 1x2
197.47
m3
33
Ván khuôn mũ rãnh
23.87
100m2
34
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
2611.12
m2
35
Sản xuất, lắp dựng Ván khuôn nắp đan
9.9804
100m2
36
Sản xuất bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
174.11
m3
37
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK <=10mm
20.3442
tấn
38
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
2691
1 cấu kiện
39
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 25kg
25
1 cấu kiện
40
Tháo dỡ tấm đan cũ
34
1 cấu kiện
41
Mua tấm Compusite tải trọng 250KN (Cả khung)
56
tấm
42
Lắp tấm Compusite
56
1 cấu kiện
43
Hè đường
44
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.428
100m2
45
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
6.42
m3
46
Viên vỉa vát 20x30x100cm
214
m
47
Lắp đặt viên vỉa
214
1 cấu kiện
48
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 150
14.995
m3
49
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
149.95
m2
50
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng tự chèn, chiều dày 3,5cm
149.95
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây