Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 20:09 24/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống chiếu sáng các tuyến đường GTNT trên địa bàn ấp Phước Trung, giáp khu vực ấp Phước Bình, xã Tam Phước
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện (Nông thôn mới)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 01/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 191/QĐ-NTM
Ngày phê duyệt
17/06/2024 20:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Nông thôn mới huyện Long Điền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:07 24/06/2024
đến
08:30 01/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 01/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
41.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/07/2024 (29/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn và xây dưṇ g Tân An Thông Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 105 Mô Xoài, Phường Phước Hưng, Thành phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, Việt Nam
2 Công ty TNHH ĐTXD TM Toàn Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 4, ấp Phước Tân 4, Xã Tân Hưng, Thành phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, Việt Nam
3 Công ty TNHH Kiểm toán BDO Tư vấn thẩm định giá Tầng 20, tòa nhà ICON4, 243A Đê La Thành, phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, TP Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ Đức Tín Tư vấn lập E-HSMT Số 240/2C Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, thành phố Vũng Tàu
5 Công ty CP Tư Vấn Đầu Tư Tổng hợp tỉnh BR-VT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 01 Pasteur, Phường 7, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
6 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ Đức Tín Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 240/2C Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, thành phố Vũng Tàu
7 Công ty CP Tư Vấn Đầu Tư Tổng hợp tỉnh BR-VT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 01 Pasteur, Phường 7, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục ô tô (hoặc xe tải có cẩu thùng) - sức nâng: ≥ 3 t (có đăng kiểm, kiểm định an toàn thiết bị nâng còn hiệu lực)
1
2
Xe nâng (hoặc xe tải có cẩu thùng có gắn thùng nâng người làm việc trên cao) - chiều cao nâng: 12 m (có đăng kiểm, kiểm định an toàn thiết bị nâng còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cột đèn bằng máy Cột đèn thép cao 7m
101
cột
2
Lắp cần đèn đơn cao 2m, vươn 1.5m
101
cần đèn
3
Cung cấp và lắp đặt đèn chiếu sáng LED 80W
101
bộ
4
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng thông minh
1
tủ
5
Lắp giá đỡ tủ
1
bộ
6
Kéo rải Cáp đồng trần Cu 10mm2
1.545
100m
7
Lắp đặt hệ thống tiếp địa cho cột điện
101
bộ
8
Lắp đặt hệ thống tiếp địa cho tủ điều khiển chiếu sáng
1
bộ
9
Đánh số cột điện
10.1
10cột
10
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, Cáp nhôm vặn xoắn ABC 2x35mm2
3034.18
m
11
Lắp đặt dây nhôm AV/3x35mm2 từ nguồn vào tủ điện
15
m
12
Luồn dây từ cáp treo lên đèn
5.555
100m
13
Lắp kẹp đỡ treo cáp trên trụ STK
101
bộ
14
Lắp kẹp dừng cáp treo
8
bộ
15
Lắp kẹp IPC
202
cái
16
Lắp đặt ống nhựa HDPE dk=50/65mm
1.545
100m
17
Cắt mặt đường bê tông xi măng
2.727
100m
18
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
12.272
m3
19
Đào đất móng trụ bằng thủ công
77.72
m3
20
Bê tông đá 2x4 M150 lót móng trụ đèn chiếu sáng
2.525
m3
21
Gia công cấu kiện thép D6 khung móng trụ đèn
0.087
tấn
22
Lắp đặt khung móng trụ điện M24x750x4
101
cấu kiện
23
Bê tông đá 1x2 M250 móng trụ đèn chiếu sáng
25.25
m3
24
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn móng trụ điện
2.222
100m2
25
Đắp đất công trình bằng đầm cóc, độ chặt K=0,95
0.537
100m3
26
Bê tông đá 1x2 M250 hoàn trả mặt đường
8.484
m3
27
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10T trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.363
100m3
28
Vận chuyển tiếp cự ly 3km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10T, đất cấp II
0.363
100m3/km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây