Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 20:00 25/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Phát triển mạng lưới cấp nước ngoài kế hoạch (phát sinh) năm 2023
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn vay Quỹ đầu tư phát triển tỉnh Tây Ninh + vốn tự có
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 01/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
40
Ngày phê duyệt
11/06/2024 19:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC TÂY NINH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:58 25/06/2024
đến
08:00 01/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 01/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/07/2024 (29/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Cấp thoát nước Tây Ninh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 489 đường 30/4, Phường 1, Thành Phố Tây Ninh.
2 Trung tâm Quy hoạch và giám định chất lượng Xây dựng. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thành Phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh
3 Công ty TNHH MTV Dương Hoàng Nam Tư vấn lập E-HSMT 272 đường Nguyễn Văn Linh, ấp Trường Phước, xã Trường Tây, Thị xã Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh;
4 Công Ty TNHH Tây Nam Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Thành Phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh
5 Công ty TNHH MTV Dương Hoàng Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT 272 đường Nguyễn Văn Linh, ấp Trường Phước, xã Trường Tây, Thị xã Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh;
6 Công Ty TNHH Tây Nam Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thành Phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, dung tích gầu phù hợp với thiết kế mương đào đặt ống cấp nước. Nhà thầu phải chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (hoá đơn hoặc chứng từ kèm theo).
2
2
Máy trộn bê tông. Nhà thầu phải chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (hoá đơn hoặc chứng từ kèm theo).
2
3
Máy cắt bê tông . Nhà thầu phải chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (hoá đơn hoặc chứng từ kèm theo).
2
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW. Nhà thầu phải chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (hoá đơn hoặc chứng từ kèm theo).
2
5
Máy gia nhiệt: Nhà thầu phải chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (hoá đơn hoặc chứng từ kèm theo).
2
6
Máy bơm nước, động cơ diezel - công suất: 2-5 Hp: Nhà thầu phải chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (hoá đơn hoặc chứng từ kèm theo).
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CÔNG TRÌNH MỞ RỘNG MẠNG LƯỚI CÁP THOÁT NƯỚC THÀNH PHỐ
2
Tuyến ống cấp nước HDPE D63 hẻm 75 đường CMT8, hẻm 13 Huỳnh Tấn Phát, hẻm 9 đường CMT8 L=3439m
3
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
47.58
100m
4
Phá dỡ nền bê tông, nền gạch
107.055
m3
5
Đào mương đặt ống, đất cấp II
410.795
m3
6
Đắp đất mương đào
400.08
m3
7
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
71.37
m3
8
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
32.017
m3
9
Thử áp lực đường ống HDPE D63
34.39
100m
10
Lát gạch vỉa hè
107.2
m2
11
Tuyến ống cấp nước HDPE D63 nhánh hẻm 27 đường Lạc Long Quân L=534m
12
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
8.94
100m
13
Phá dỡ nền bê tông
20.115
m3
14
Đào mương đặt ống, đất cấp II
62.985
m3
15
Đắp đất mương đào
61.321
m3
16
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
13.41
m3
17
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
6.817
m3
18
Thử áp lực đường ống HDPE D63
5.34
100m
19
Tuyến ống cấp nước HDPE D63 hẻm 15,16 đường Thuyền L=1832m
20
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
22.54
100m
21
Phá dỡ nền bê tông, nền nhựa, nền gạch
50.715
m3
22
Đào mương đặt ống, đất cấp II
228.085
m3
23
Đắp đất mương đào
222.377
m3
24
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
33.81
m3
25
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
13.913
m3
26
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75
28.8
m2
27
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại R >= 25), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
0.448
100m2
28
Thử áp lực đường ống HDPE D63
18.32
100m
29
Tuyến ống cấp nước HDPE D63 hẻm 1 đường Thuyền - Lạc Viên, hẻm 19 Điện Biên Phủ L=1237m
30
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
17.6
100m
31
Phá dỡ nền bê tông, gạch, nhựa
39.6
m3
32
Đào mương đặt ống, đất cấp II
149.95
m3
33
Đắp đất mương đào
146.096
m3
34
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
26.4
m3
35
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
8.153
m3
36
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75
84.3
m2
37
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại R >= 25), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
0.192
100m2
38
Thử áp lực đường ống HDPE D63
12.37
100m
39
Tuyến ống cấp nước HDPE D63 hẻm 2, đường số 16,18,20 đường Thuyền (chợ cư trú) L=5854m
40
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
78.48
100m
41
Phá dỡ nền bê tông, nền nhựa, nền gạch
176.58
m3
42
Đào mương đặt ống, đất cấp II
719.52
m3
43
Đắp đất mương đào
701.281
m3
44
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 100
117.72
m3
45
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
44.593
m3
46
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75
203.1
m2
47
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại R >= 25), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
1.216
100m2
48
Thử áp lực đường ống HDPE D63
58.54
100m
49
Tuyến ống cấp nước HDPE D110 đường số 68 ĐBP đến nhánh 1 đường số 30 ĐBP L=2260m, ống HDPE D63 đường số 68 ĐBP đến nhánh 1 đường số 30 ĐBP lề phải, đường số 54 ĐBP đến nhánh 2 đường số 30 ĐBP , nhánh 2 đương số 48 ĐBP đến cuối hẻm L=4851m
50
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
88.56
100m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DƯƠNG HOÀNG NAM như sau:

  • Có quan hệ với 307 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,29%, Xây lắp 76,32%, Tư vấn 6,39%, Phi tư vấn 11,78%, Hỗn hợp 0,11%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.629.495.193.611 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.475.329.899.711 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,86%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 111

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây