Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:07 28/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở làm việc Kho bạc Nhà nước Phú Ninh
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ PTHĐ ngành
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Ninh, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 09/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
151/QĐ-KBQN
Ngày phê duyệt
26/06/2024 14:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Kho bạc Nhà nước Quảng Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:06 28/06/2024
đến
09:30 09/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 09/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/07/2024 (06/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Xây dựng Kiến Tạo D.T.D Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 5, Khối phố Hương Sơn, Phường Hòa Hương, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam; Điện thoại: 0982.919.277
2 Công ty cổ phần Minh Phước Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 29 Thoại Ngọc Hầu, Phường An Xuân, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM Tư vấn lập E-HSMT Số 152 đường Trần Quý Cáp - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG QUẢNG NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT số 10 Trần Qúy Cáp, tp Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam - Phường Tân Thạnh - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
5 CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 152 đường Trần Quý Cáp - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG QUẢNG NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 10 Trần Qúy Cáp, tp Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam - Phường Tân Thạnh - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bả bằng bột bả vào tường trong(Bột bả DuLux hoặc tương đương)
186.656
m2
2
Bả bằng bột bả vào tường ngoài(Bột bả DuLux hoặc tương đương)
62.767
m2
3
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần(Bột bả DuLux hoặc tương đương)
52.218
m2
4
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ(Sơn DuLux hoặc tương đương)
1842.737
m2
5
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ(Sơn DuLux hoặc tương đương)
625.668
m2
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
143.9
m2
7
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ, cửa
128
m2
8
Gia công lắp dựng nẹp chỉ gỗ tiết diên 50 gỗ nhóm II
14.08
m2
9
Gia công lắp dựng cửa sổ gỗ nhóm III, kính trắng cường lực 5mm
2.52
m2
10
Gia công khung ngoại gỗ tiết diện 60x250, gỗ nhóm II
6.4
md
11
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
128
m2
12
Lắp dựng khuôn cửa đơn
6.4
m cấu kiện
13
Gia công lắp dựng tay nắm, chốt cửa
1
bộ
14
Lắp dựng cửa vào khuôn
84.58
m2 cấu kiện
15
Cạo rỉ các kết cấu thép
18.54
m2
16
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
40.123
m2
17
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.648
m3
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.048
m3
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.24
m3
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.008
tấn
21
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.048
100m2
22
Gia công thang sắt
1.612
tấn
23
Lắp dựng cột thép, thang sắt các loại
1.612
tấn
24
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
5.745
100m2
25
NHÀ CÔNG VỤ
26
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
4
m2
27
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
2
m2
28
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
2
m2
29
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
86.838
m2
30
Bả bằng bột bả vào tường trong(Bột bả DuLux hoặc tương đương)
66.123
m2
31
Bả bằng bột bả vào tường ngoài(Bột bả DuLux hoặc tương đương)
29.125
m2
32
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần(Bột bả DuLux hoặc tương đương)
14.326
m2
33
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ(Sơn DuLux hoặc tương đương)
433.87
m2
34
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ(Sơn DuLux hoặc tương đương)
434.51
m2
35
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
56.955
m2
36
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ, cửa
18.765
m2
37
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
18.765
m2
38
Lắp dựng cửa vào khuôn
56.955
m2 cấu kiện
39
Cạo rỉ các kết cấu thép
9.713
m2
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
9.713
m2
41
Tháo dỡ dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm, gạch chống nóng các loại
32.92
m2
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 4x6, mác 150
3.292
m3
43
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,25m2,gạch Ceramic 500x500, vữa XM mác 75
32.92
m2
44
NHÀ BẢO VỆ
45
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
11.295
m2
46
Bả bằng bột bả vào tường trong( Bột bả DuLux hoặc tương đương)
3.429
m2
47
Bả bằng bột bả vào tường ngoài(Bột bả DuLux hoặc tương đương)
6.777
m2
48
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần(Bột bả DuLux hoặc tương đương)
1.122
m2
49
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
45.18
m2
50
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
67.735
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây