Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:33 28/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Tiểu học Hòa Bình - Gói thầu xây lắp
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí sự nghiệp giáo dục và đào tạo năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 05/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
38/QĐ-HB
Ngày phê duyệt
18/06/2024 12:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Hòa Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:32 28/06/2024
đến
15:30 05/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 05/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.811.103 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu tám trăm mười một nghìn một trăm lẻ ba đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/07/2024 (02/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Phúc Nguyễn Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 40/34 đường Thạnh Xuân 40, Quận 12, Tp Hồ Chí Minh;
2 Công ty TNHH ĐT Xây dựng Thương mại Dịch vụ Phú Gia Hưng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 59/120/6 Đường 102, Khu phố 7, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thành phố Thủ Đức, Tp. HCM
3 Chưa Thực hiện; Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Chưa Thực hiện;
4 Công ty cổ phần Tư vấn Thiết kế Đầu tư Thương mại Xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn lập E-HSMT 64 Đường số 14, KP2, P.Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, Tp.HCM
5 Công ty TNHH MTV TV-XD-TM-VT Phi Long Tư vấn thẩm định E-HSMT 685/73 Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường 26 - Quận Bình Thạnh TP.Hồ Chí Minh
6 Công ty cổ phần Tư vấn Thiết kế Đầu tư Thương mại Xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT 64 Đường số 14, KP2, P.Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, Tp.HCM
7 Công ty TNHH MTV TV-XD-TM-VT Phi Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 685/73 Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường 26 - Quận Bình Thạnh TP.Hồ Chí Minh
8 Không thực hiện Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Không thực hiện

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông ≥ 750W. Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
1
2
Máy hàn ≥ 20 kw. Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
1
3
Máy trộn vật liệu ≥ 150L. Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
1
4
Máy cắt gạch, đá ≥ 1,5 kw. Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công
1
5
Máy đầm bàn ≥ 2,0 kw. Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công
1
6
Xe tải ≤ 5 Tấn Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: Chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Xe còn thời hạn kiểm định. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO PHÒNG ĐOÀN ĐỘI
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
6
m2
3
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PC40
2.3104
m3
4
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PC40
57.76
m2
5
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
15.96
m2
6
Xả nhám lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ
128
m2
7
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
128
m2
8
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
128
m2
9
Cung cấp lắp dựng cửa đi nhôm kính cường lực 8 ly hệ 1000
4.976
m2
10
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
20
hộp
11
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện >= 2m
3
tủ
12
Lắp đặt MCB loại 2 pha, 32A
3
cái
13
Lắp đặt MCB loại 1 pha, 20A
10
cái
14
Lắp đặt ổ cắm ba
12
cái
15
Hộp công tắc + hộp ổ cấm + hộp MCB
40
hộp
16
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
15
cái
17
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
15
bộ
18
Lắp đặt quạt hút KT 250x250
2
cái
19
Lắp đặt quạt treo tường
3
cái
20
LAN CAN HÀNH LANG LỚP 3/5, 4/5, 5/2,5/6
21
Tháo dỡ gạch ốp tường
12
m2
22
Trát tường trong, chiều dày trát 1cm, vữa XM M75, PC40
12
m2
23
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện 25x40, vữa XM M75, PC40
12
m2
24
Chống thấm phòng bộ môn
1
gói
25
BÊN TRONG KHU WC GIÁO VIÊN
26
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PC40
18.06
m2
27
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 30x30, vữa XM M75, PC40
18.06
m2
28
Băm tường cũ tạo nhám trước khi ốp gạch
31.36
m2
29
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện 30x60, vữa XM M75, PC40
65.38
m2
30
Cung cấp lắp dựng vách ngăn WC bằng tấm compact
15.99
m2
31
Lắp đặt chậu xí bệt
3
bộ
32
Lắp đặt T đồng cấp cầu
3
cái
33
Lắp đặt chậu tiểu nam
3
bộ
34
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
3
bộ
35
Lắp đặt bộ xả Lavabo
3
bộ
36
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
3
bộ
37
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
2
bộ
38
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
3
cái
39
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
4
cái
40
Lắp đặt dây cấp nước
9
cái
41
Lắp đặt nút nhấn xả tiểu
3
cái
42
Lắp đặt gương soi
3
cái
43
Lắp đặt kệ kính
3
cái
44
Lắp đặt giá treo
3
cái
45
Lắp đặt hộp đựng xà bông
3
cái
46
PHÒNG HIỆU TRƯỞNG + VĂN PHÒNG+ KHO + NHÀ BẢO VỆ
47
THÁO DỠ CỬA
48
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
20.08
m2
49
Cắt tường làm cửa mới
24.04
m
50
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
2.1201
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây