Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 18:01 28/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hẻm số 75, ấp Xóm Chùa, (điểm đầu đường Đào Văn Thử, điểm cuối kênh N46 Ấp Tây)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn bổ sung có mục tiêu cho ngân sách huyện để thực hiện các dự án thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng Nông thôn mới giai đoạn 2021 – 2025, vốn dân góp bằng tiền mặt
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
216/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/05/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Tân An Hội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:34 28/06/2024
đến
09:00 08/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/07/2024 (05/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Trần Nhân Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 25/5A, Đường 106, Ấp 10 , Xã Tân Thạnh Đông, Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Trí Tín Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 245 Đường T12, Ấp 2, Xã Tân Quý Tây, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty Cp Tư Vấn Thiết Kế & Kiểm Định Công Trình Xây Dựng Quang Huy Tư vấn lập E-HSMT 24/5G Bến Lội, phường Bình Trị Đông A, quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Giao Thông Số 10 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 110/15/15 Bà Hom - Quận 6 - Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty Cp Tư Vấn Thiết Kế & Kiểm Định Công Trình Xây Dựng Quang Huy Tư vấn đánh giá E-HSDT 24/5G Bến Lội, phường Bình Trị Đông A, quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Giao Thông Số 10 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 110/15/15 Bà Hom - Quận 6 - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe lu bánh hơi Trọng lượng >= 16 tấn [Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc/sao y chứng thực) Giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
2
Xe lu rung (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc/sao y chứng thực) Giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
3
Xe lu bánh thép (Đơn vị tính: chiếc) Trọng lượng >= 10 tấn [Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc/sao y chứng thực) Giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
4
Máy ủi (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc/sao y chứng thực) Giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
5
Máy đào (Đơn vị tính: chiếc) Dung tích gàu >= 0,5m3 [Tài liệu chứng minh: Bản scan (Bản gốc/sao y chứng thực) Giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
6
Ô tô tải tự đổ (Đơn vị tính: chiếc) Trọng tải hàng hóa cho phép tham gia giao thông >= 5 tấn [Tài liệu chứng minh Bản scan (Bản gốc/sao y chứng thực) Giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
7
Máy thủy bình hoặc toàn đạc điển tử (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh Bản scan Bản gốc hoặc Bản sao Hóa đơn GTGT và giấy giấy kiểm định máy còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
8
Xe tưới nước (Đơn vị tính: chiếc) Dung tích >= 5m3 [Tài liệu chứng minh Bản scan (Bản gốc/sao y chứng thực): Giấy đăng ký xe chuyên dụng và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định xe còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê]. Trường hợp Ô tô tưới nước không chuyên dụng, tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Bản scan (Bản gốc/sao y chứng thực) Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, giấy kiểm định còn hiệu lực hoặc giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực, bản chụp hóa đơn mua bán bồn chứa và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp do nhà thầu đi thuê).
1
9
Máy trộn bê tông (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh Bản scan Bản gốc hoặc Bản sao Hóa đơn GTGT và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1
10
Máy đầm dùi (Đơn vị tính: chiếc) [Tài liệu chứng minh Bản scan Bản gốc hoặc Bản sao Hóa đơn GTGT và hợp đồng thuê thiết bị nếu nhà thầu đi thuê].
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường:
2
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
5.3892
100m2
3
Đào tạo khuôn đường, khuôn rãnh bằng máy đào, đất cấp II
0.4244
100m3
4
Đào vét hữu cơ nền đường bằng máy đào 0,8m3 đổ lên phương tiện vận chuyển, đất cấp I
1.3929
100m3
5
Đắp taluy K>=0,90 (đất tận dụng)
1.6178
100m3
6
Cung cấp đất đắp
222.4475
m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.8173
100m3
8
Đóng cọc tràm Fi 8-10 cm bằng máy đào 0,5m3, L=4m
258.6816
100m
9
Làm móng lớp trên cấp phối đá dăm loại Dmax=25mm
1.6473
100m3
10
Bù phụ đá mi
2.2498
100m3
11
Bê tông mặt đường đá 1x2 M250
164.727
m3
12
Rải giấy dầu lớp cách ly
9.1515
100m2
13
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
2.9779
100m2
14
Thi công khe co mặt đường bê tông
276
m
15
Đào móng trụ biển báo
1.5435
m3
16
Đắp đất nền móng công trình
0.756
m3
17
Bê tông móng rộng đá 1x2, vữa BT mác 150
0.7875
m3
18
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70cm
5
cái
19
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật 30x50cm
2
cái
20
Cung cấp biển báo 30x50cm
4
cái
21
Cung cấp biển báo tam giác 70cm
6
cái
22
Cung cấp biển báo 30x70cm
2
cái
23
Trụ biển báo D90, dày 3mm, L=3,1m
3
trụ
24
Trụ biển báo D90, dày 3mm, L=3,5m
2
trụ
25
Chi phí đảm bảo ATGT phục vụ thi công
26
Gia công thép hộp 20x20x1
0.0209
tấn
27
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
2.3373
m2
28
Lắp đặt, tháo dở hàng rào thép (không tính vật liệu) (NC, MTC*1,6)
0.3979
tấn
29
Biển báo chữ nhật 160x60 cm (tính khấu hao)
0.63
cái
30
Biển báo chữ nhật 100x60 cm (tính khấu hao)
0.63
cái
31
Biển báo chữ nhật 127,5x40 cm (tính khấu hao)
0.63
cái
32
Biển báo tam giác cạnh 70 cm (tính khấu hao)
0.63
cái
33
Nhân công điều tiết (bậc 3,0/7)
60
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây