Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:01 02/07/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã, ngân sách cấp trên hỗ trợ và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Lạc, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
443/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
01/07/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Trung Nguyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:59 02/07/2024
đến
09:00 12/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/07/2024 (09/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG MINH VĨNH PHÚC Tư vấn lập E-HSMT Thôn Chùa - Phường Định Trung - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÙNG DƯƠNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tân Nguyên - Xã Trung Nguyên - Huyện Yên Lạc - Tỉnh Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG MINH VĨNH PHÚC Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Chùa - Phường Định Trung - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÙNG DƯƠNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tân Nguyên - Xã Trung Nguyên - Huyện Yên Lạc - Tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy xúc
1
2
Ô tô
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Máy cắt uốn thép
1
6
Máy đầm bê tông (dùi/bàn)
1
7
Máy hàn
1
8
Đầm đất cầm tay
1
9
Cần cẩu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Aluminium Composite 3 mm (2 mặt)
450
m2
2
Aluminium Composite 2 mm (dựng chân)
54
m2
3
LED đúc keo Ø5 mm đế Ø8 mm (2 mặt)
1576.6
100 bóng
4
Mạch điều khiển nhấp nháy
18
Bộ
5
Nguồn 5V/70A
109
Bộ
6
Gen hộp
270
m
7
Keo tibon
144
Hộp
8
Keo 502 loại to
144
Hộp
9
Băng dính điện
54
Cuộn
10
Ke, vít, vật tư phụ (băng dính điện, dây thít,…)
18
Bộ
11
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m
18
1 tủ
12
Luồn dây từ cáp treo lên đèn (Dây điện 1*2.5mm)
61.5
100m
13
Luồn dây từ cáp treo lên đèn (Dây điện 2*2,5mm)
5.4
100m
14
Rải cáp ngầm (Cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-2x6mm2)
6.255
100m
15
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=34mm (Ống nhựa xoắn D32/25 luồn cáp)
597.5
m
16
Phá dỡ Nền gạch xi măng
207.2
m2
17
Cắt sàn bê tông bằng máy, chiều dày sàn <=10cm .
1036
m
18
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
126.9
1m3
19
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.269
100m3
20
Tháo Lắp cửa cột chiếu sáng (phục vụ đấu nối cáp)
18
1 cửa
21
Luồn cáp ngầm cửa cột
46
1 đầu cáp
22
Làm đầu cáp khô
46
1 đầu cáp
23
Đầu cốt đồng các loại
88
Cái
24
Thi công lớp móng cát vàng gia cố xi măng, trạm trộn 20-25m3/h, tỷ lệ xi măng 8%
0.2479
100m3
25
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống
7.7078
m3
26
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch lá dừa, vữa XM mác 75, XM PCB40
207.2
m2
27
Vận chuyển cát xây bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
9.3657
10m³/1km
28
Vận chuyển cát xây bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
9.3657
10m³/1km
29
Vận chuyển cát xây bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
9.3657
10m³/1km
30
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
8.279
10m³/1km
31
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
8.279
10m³/1km
32
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
8.279
10m³/1km
33
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
16.4
1m3
34
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.63
100m2
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
16.4
m3
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0971
tấn
37
Gia công hệ khung dàn (Thép ống mạ kẽm D76x2,9, D48x2,3, thép hộp mạ kẽm 25x25x1,4)
5.3651
tấn
38
Gia công hệ khung dàn (Thép bản mã)
1.8526
tấn
39
Gia công hệ khung dàn (Thép hộp mạ kẽm 20x20x1,4mm)
0.9972
tấn
40
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
8.2149
tấn
41
Bulông liên kết các giàn M16x50, ecu
60
Cái
42
Bulông móng M20x800 kèm 2 ecu
60
cái
43
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện (= số cổng vòm)
5
1 bộ
44
LED đúc keo Ø5mm đế Ø8mm
1215.82
100 bóng
45
LED cụm 3 bóng dán viền khung lưới
103.19
100 bóng
46
Trọn bộ Màn hình matrix 3 màu P5 ngoài trời
54.784
m2
47
Lắp đặt trọn bộ Màn hình matrix 3 màu P5 ngoài trời
5
Bộ
48
Aluminium Composite 3 mm (làm họa tiết)
371.43
m2
49
Aluminium Composite 2 mm (dựng chân + mặt hậu)
268.93
m2
50
Bồi dán decal cao cấp
229.5
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây