Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 11:38 05/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Nhà văn hóa truyền thống ĐBDTTS, thôn 1 xã Trà Nam; hạng mục: Nhà văn hóa và các hạng mục khác
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn NSTW thực hiện CTMTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi, nguồn ngân sách tỉnh hỗ trợ và nguồn ngân sách huyện đối ứng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Trà My, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 14/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
261/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
03/07/2024 10:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ NAM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:36 05/07/2024
đến
16:00 14/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 14/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/07/2024 (09/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN BẢO Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 376 Hùng Vương, Khối phố An Tây - Thị trấn Tân Bình - Huyện Hiệp Đức - Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng TUBKDN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 14, Phường Quang Trung, Thành phố Kon Tum, Tỉnh Kon Tum
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN Tư vấn lập E-HSMT 370/6 Hùng Vương, Khối phố An Tây - Thị trấn Tân Bình - Huyện HIệp Đức - Tỉnh Quảng Nam
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN Tư vấn đánh giá E-HSDT 370/6 Hùng Vương, Khối phố An Tây - Thị trấn Tân Bình - Huyện HIệp Đức - Tỉnh Quảng Nam
5 ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ NAM Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Trà Nam, huyện Nam Trà My, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gàu: ≥ 0,8m3 Cung cấp giấy chứng nhận đăng ký, kiểm định còn hiệu lực theo quy định (Trường hợp đi thuê cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị hoặc tài liệu tương đương)
1
2
Ô tô tự đổ; tải trọng ≥ 10 tấn Cung cấp giấy chứng nhận đăng ký, kiểm định còn hiệu lực theo quy định (Trường hợp đi thuê cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị hoặc tài liệu tương đương)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia cố, lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.319
tấn
2
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 250
2.366
3
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.507
100m²
4
Gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.092
tấn
5
Gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.205
tấn
6
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà chiều cao ≤6m, đá 1x2, vữa bê tông mác 250
4.92
7
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ lớn (18-24)m
2.225
tấn
8
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ ≤18m
2.225
tấn
9
Gia công xà gồ thép
1.204
tấn
10
Lắp dựng xà gồ thép
1.204
tấn
11
GCLD bách đỡ xà gồ thép V50x50x5
168
cái
12
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
250.248
1m²
13
Lợp mái, che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2.986
100m²
14
Lắp đặt ke úp chống bão mái tôn bằng thép
1194
cái
15
GCLD cửa đi bằng khung thép hộp mạ kẽm, pano tôn kẽm dày 1ly, kính cường lực 5 ly (phụ kiện đầy đủ)
20.736
m2
16
GCLD cửa sổ bằng khung thép hộp mạ kẽm, kính cường lực 5 ly (phụ kiện đầy đủ)
14.592
m2
17
GCLD khung hoa sắt hộp 13x26 bảo vệ cửa sổ
14.592
18
GCLD lan can cầu thang, hành lang bằng thép mạ kẽm sơn màu
20.16
19
Đóng tấm cách nhiệt mái tôn, khổ 1,5m dài đến 10m
298.58
20
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
270.115
21
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
168.447
22
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
87.067
23
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
236.206
24
Trát trần, vữa XM mác 75
125.84
25
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
221.194
m
26
Căng lưới thủy tinh gia cố tường gạch không nung
102.6
27
Lát nền, sàn gạch ceramic bóng 60x60
149.156
28
Lát nền, sàn gạch gốm 40x40, vữa XM mác 75
186.66
29
Láng granitô cầu thang
49.14
30
Sơn tường ngoài nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn các loại
324.702
31
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn các loại
530.493
32
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
6.399
100m²
33
HỆ THỐNG ĐIỆN
34
Lắp đặt quạt điện - quạt ốp trần
14
cái
35
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
27
bộ
36
Lắp đặt các thiết bị đóng ngắt, lắp ổ cắm loại ổ đôi
12
cái
37
Lắp đặt các thiết bị đóng ngắt, lắp công tắc có số hạt trên 1 công tắc là 1
27
cái
38
Lắp đặt aptomat 1 pha, cường độ dòng điện ≤50A
1
cái
39
Lắp đặt hộp các loại (hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat) kích thước ≤225cm2
55
hộp
40
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤4mm2
260
m
41
Kéo rải các loại dây dẫn, lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤10mm2
150
m
42
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính ≤27mm
280
m
43
Lắp đặt tủ điện tổng sơn tỉnh điện
1
cái
44
HỆ THỐNG CHỐNG SÉT
45
Gia công kim thu sét có chiều dài 1,5m
4
cái
46
Kéo rải dây chống sét bằng thép, đường kính 08 mm theo tường, cột và mái nhà
36
m
47
Kéo rải dây chống sét bằng thép dẹt mạ kẽm 40x4 mm dưới mương đất
21
m
48
Gia công và đóng cọc chống sét
8
cọc
49
Đào móng băng, bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m, đất cấp III
5.04
50
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
5.04

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây