Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:58 26/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường số 1 ấp 6A, xã Núi Tượng
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách hỗ trợ và nguồn nhân dân đóng góp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tân Phú, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
126/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/07/2024 16:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Núi Tượng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:57 26/07/2024
đến
09:00 05/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
24.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/08/2024 (02/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD Minh Nguyên Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 87A tổ 15 ấp Ngọc Lâm 1 xã Phú Thanh, huyện Tân Phú, tỉnh Đồng Nai.
2 Công ty CP Hương Thủy Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 59C khu phó 4 P> Quang Vinh, Tp. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai
3 Công ty TNHH XD Tân Minh Quang DN Tư vấn lập E-HSMT Tổ 4 ấp 4 xã Trà Cổ, huyện Tân Phú, tỉnh Đồng Nai
4 Công ty TNHH TVXD Thành Hưng Phú Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 7 khu 7 thị trấn Tân Phú, huyện Tân Phú, tỉnh Đồng Nai
5 Công ty TNHH XD Tân Minh Quang DN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 4 ấp 4 xã Trà Cổ, huyện Tân Phú, tỉnh Đồng Nai
6 Công ty TNHH TVXD Thành Hưng Phú Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 7 khu7 thị trấn Tân Phú, huyện Tân Phú, tỉnh Đồng Nai.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0.5m3
1
2
Ô tô tải tự đỗ ≥ 5T
2
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
4
Xe lu bánh thép ≥ 10T
1
5
Xe lu bánh lốp ≥ 12T
1
6
Máy uốn thép ≥ 3Kw
1
7
Máy đầm cóc ≥ 70kg
1
8
Máy đầm bê tông, đầm thước công suất 1kw
1
9
Máy kinh vĩ hoặc thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. NỀN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
5.603
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
5.603
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
1.406
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.422
100m3
6
Lu lèn nguyên thổ
3.979
100m2
7
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
14.918
100m3
8
Cung cấp đất cấp III
1587.265
m3
9
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
93.257
m3
10
II. MẶT ĐƯỜNG
11
Ván khuôn thép, ván khuôn mặt đường
1.627
100m2
12
Bê tông mặt đường đá 1x2, vữa bê tông mác 250
497.928
m3
13
III. AN TOÀN GIAO THÔNG
14
Đào móng cọc tiêu, trụ biển báo
3.448
m3
15
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép
103
cọc
16
Bê tông đá 1x2, vữa bê tông mác 150 móng cọc tiêu
1.446
m3
17
Cung cấp biển báo phản quang tam giác cạnh 87,5cm
17
cái
18
Cung cấp biển báo phản quang tròn đường kính 87,5cm
2
cái
19
Cung cấp trụ biển báo D90, L=2,9m
19
trụ
20
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 87,5cm
19
cái
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng trụ biển báo, đường kính cốt thép <= 10mm
0.024
tấn
22
Thép tấm trụ biển báo
0.136
tấn
23
Cung cấp bulong D16, L=50cm
76
cái
24
Cung cấp bulong D12, L=12cm
38
cái
25
Đường hàn 5mm
2.204
10m
26
IV. THOÁT NƯỚC
27
Đào móng mương, đất cấp III
0.321
100m3
28
Bê tông đá 1x2, vữa bê tông mác 150
4.572
m3
29
Bê tông đá 1x2, vữa bê tông mác 200
4.75
m3
30
Bê tông tường đá 1x2, vữa bê tông mác 200
7.072
m3
31
Bê tông gờ gác đan đá 1x2, vữa bê tông mác 250
3.12
m3
32
Bê tông tấm đan đá 1x2, vữa bê tông mác 300
2.88
m3
33
Cốt thép gờ gác đan Ø≤10mm
0.158
tấn
34
Cốt thép tấm đan Ø≤10mm
0.205
tấn
35
Cốt thép tấm đan Ø≤18mm
0.374
tấn
36
Ván khuôn thép móng
0.263
100m2
37
Ván khuôn thép tường thẳng
0.92
100m2
38
Ván khuôn thép tấm đan BT đúc sẵn
0.13
100m2
39
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, tấm đan
24
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây