Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 15:38 07/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà văn hoá thôn Tiên Phong, xã Quảng Tiên
Tên gói thầu
Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh 145 triệu, ngân sách thị xã 200 triệu, ngân sách xã ( Do nhân dân đóng góp)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Ba Đồn, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:10 15/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
616/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/08/2024 15:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quảng Tiên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:37 07/08/2024
đến
09:10 15/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:10 15/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.900.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu chín trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/08/2024 (13/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD và TM Nam Phương Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán xã Quảng Tùng, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình
2 Công ty TNHH TVXD Ngọc Minh Phát Tư vấn lập E-HSMT xã Quảng Phương, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình.
3 Công ty TNHH TV và XD Nguyễn Gia Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Quảng Phú, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình
4 Công ty TNHH TVXD Ngọc Minh Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT xã Quảng Phương, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình.
5 Công ty TNHH TV và XD Nguyễn Gia Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Quảng Phú, huyện Quảng Trạch, tỉnh Quảng Bình
6 Công ty TNHH TV và XD Nam Gianh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu xã Quảng Văn, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥0,5m3
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
3
Máy khoan bê tông ≥ 0,62KW
1
4
Máy đầm bàn ≥1KW
1
5
Máy đầm dùi ≥1,5KW
1
6
Máy trộn bê tông ≥250L
1
7
Máy cắt uốn, thép ≥5KW
1
8
Máy hàn ≥23KW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ NHÀ CẤP 4 CŨ
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
15.36
m2
3
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
162.96
m2
4
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 6m
2.525
m3
5
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.142
tấn
6
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
31.693
m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
4.763
m3
8
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
12.312
m3
9
Xúc khối lượng phá dỡ lên phương tiện vận chuyển, bằng máy đào 0,8m3
0.488
100m3
10
Vận chuyển khối lượng phá dỡ bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.488
100m3
11
NHÀ VĂN HÓA
12
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.875
100m3
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, đá 1 x 2, mác 100
6.72
m3
14
Cốt thép móng đường kính cốt thép <10 mm
0.067
tấn
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép = 10mm
0.513
tấn
16
Cốt thép móng đường kính cốt thép <=18 mm
0.455
tấn
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
0.091
tấn
18
Bê tông móng chiều rộng <=250 cm, đá 1x2 M200
19.478
m3
19
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.411
100m2
20
Bê tông cổ móng, đá 1x2 M200
4.442
m3
21
Ván khuôn cổ móng, cột vuông, chữ nhật
0.525
100m2
22
Lót cát móng đá tưới nước đầm kỹ
4.225
m3
23
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 75
30.506
m3
24
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75
66.412
m3
25
Xây ốp móng gạch 2 lỗ không nung KT 6,5x10,5x22 vữa M75
2.042
m3
26
Trát tường chân móng dày 2cm, kẻ roăng giả đá, VXM75
37.335
m2
27
Quét nước xi măng 2 nước
37.335
m2
28
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.372
100m3
29
Bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
6.413
m3
30
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.493
100m2
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm móng, giằng móng, đường kính cốt thép < 10mm,
0.094
tấn
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép dầm móng, giằng móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.448
tấn
33
Lát nền bằng gạch 600x600mm2, vữa XM cát mịn mác 75
196.126
m2
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 4x6, mác 100
19.102
m3
35
Đắp đất tận dụng vào nền móng công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.503
100m3
36
Đắp cát vào nền móng bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.406
100m3
37
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
34.002
m2
38
Xây bậc cấp, bồn hoa bằng gạch 6 lỗ KN, VXM cát vàng M75
9.095
m3
39
Công tác ốp đá chẻ tự nhiên 100x200 vào tường ngoài bồn hoa, vữa XM mác 100
1.596
m2
40
Bê tông cột, đá 1x2, mác 200
4.849
m3
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm
0.741
tấn
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép < 10mm
0.128
tấn
43
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.822
100m2
44
Xây ốp cột trụ bằng gạch 2 lỗ, vữa XM mác 75
4.255
m3
45
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
38.4
m2
46
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 100
82.85
m
47
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
38.4
m2
48
Bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2 M200
17.723
m3
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm
0.55
tấn
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.256
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây