Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 15:42 09/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường MN Tân Định
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp giáo dục và đào tạo năm 2024 của quận đã giao cho Văn phòng Ủy ban nhân dân Quận 1.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 16/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
210/QĐ-MNTĐ
Ngày phê duyệt
09/08/2024 15:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Tân Định
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:41 09/08/2024
đến
16:00 16/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 16/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/08/2024 (14/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH phát triển xây dựng TDC Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công C4/16RJ Ấp 4, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP. HCM
2 Công ty TNHH Xây dựng Hùng Quang Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Số 166 Chu Văn An, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP. HCM
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thương mại Hoàng Gia Phát Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 79/25/20 Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP. HCM
4 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Phát Phú Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số 418/52 Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP.HCM

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
15
bộ
2
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
15
bộ
3
Lắp đặt hộp đựng xà bông
6
cái
4
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
24
cái
5
Lắp đặt bộ xã Lavabo
15
cái
6
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
6.02
m2
7
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
1.806
m3
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PC40
0.602
m3
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0722
tấn
10
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PC40
2.43
m3
11
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
14.64
m2
12
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PC40
68.14
m2
13
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,16m2, vữa XM mác 75, PC40
34.68
m2
14
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PC40
5.46
m2
15
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75, PC40
5.46
m2
16
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
29.96
m2
17
Thi công ván tấm nhựa giả gổ
9.45
m2
18
Khung sắt đỡ Lavabo 55x80cm
1
cái
19
Đá Granit Lavabo
1.33
m2
20
Bả bằng bột bả vào tường
63.42
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
88.9
m2
22
Cửa đi vệ sinh nhôm kính.
3
m2
23
Lắp đặt quạt ốp trần
1
cái
24
Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn trang trí âm trần
11
bộ
25
Lắp đặt dây đơn <= 1mm2
90
m
26
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2
150
m
27
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
5
cái
28
Lắp đặt ổ cắm đôi
4
cái
29
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
30
Lắp đặt các loại đồng hồ - Rơ le
1
cái
31
Lắp đặt chậu xí bệt
2
bộ
32
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
1
bộ
33
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
1
bộ
34
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
3
cái
35
Lắp đặt gương soi
1
cái
36
Lắp đặt giá treo
1
cái
37
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
2
cái
38
Lắp đặt hộp đựng xà bông
2
cái
39
Lắp đặt van ren, đường kính van <=25mm
1
cái
40
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.1
100m
41
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mm
0.3
100m
42
Lắp đặt cút nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đường kính cút 89mm
5
cái
43
Lắp đặt cút nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đường kính cút 25mm
15
cái
44
Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn trang trí âm trần
28
bộ
45
GC khung sắt diềm mái KT 0,8*5,6m và bạc che mái
1
cái
46
Lợp mái che tường bằng tấm nhựa
0.0448
100m2
47
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
86.95
m2
48
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
86.95
m2
49
Láng nền sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PC40
86.95
m2
50
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m
20
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 134 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,07%, Xây lắp 71,23%, Tư vấn 3,42%, Phi tư vấn 9,59%, Hỗn hợp 0,69%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 231.761.132.706 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 211.237.864.331 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,86%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây