Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:22 16/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
CÔNG TRÌNH SỬA CHỮA HỘI TRƯỜNG VÀ CÁC HẠNG MỤC PHỤ TRỢ AGRIBANK CHI NHÁNH TỈNH BÀ RỊA - VŨNG TÀU
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sửa chữa tài sản cố định của Agribank
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành Phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 23/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1685/QĐ-NHNo.BRVT-TH
Ngày phê duyệt
14/08/2024 16:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Agribank chi nhánh tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:20 16/08/2024
đến
17:00 23/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 23/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/08/2024 (21/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TUẤN CHÂU ĐỨC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 10 đường số 11, ấp Bình Đức - Xã Bình Ba - Huyện Châu Đức - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
2 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VŨNG TÀU Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 146/3 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Thắng Tam - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG TUẤN Tư vấn lập E-HSMT 146/1 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Thắng Tam - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VŨNG TÀU Tư vấn thẩm định E-HSMT 146/3 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Thắng Tam - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG TUẤN Tư vấn đánh giá E-HSDT 146/1 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Thắng Tam - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
6 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VŨNG TÀU Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 146/3 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Thắng Tam - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa >= 250 l
2
2
Máy khoan cầm tay >= 1,5 kw
2
3
Máy cắt gạch >= 1,5 kw
2
4
Máy cắt thép
2
5
Dàn giáo (Trường hợp đơn vị gia công thì phải có hóa đơn mua thép ống với khối lượng phù hợp)
50
6
Xe ô tô tải 2,5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt chậu xí bệt
4
bộ
2
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
4
cái
3
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
2
bộ
4
Lắp đặt hộp đựng xà bông
3
cái
5
Lắp đặt phễu thu
8
cái
6
Lắp đặt kệ kính
3
cái
7
Lắp đặt giá treo khăn
2
cái
8
Lắp đặt chậu tiểu nam
4
bộ
9
Cung cấp, lắp đặt vách ngăn chậu tiểu nam 760x105mm
4
bộ
10
HẠNG MỤC: PHÁ DỠ KHỐI NHÀ MÁY PHÁT ĐIỆN
11
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
61.26
m2
12
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.39
tấn
13
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
14.785
m2
14
Phá dỡ cột bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
1.696
m3
15
Phá dỡ đa kiềng, dầm bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
3.364
m3
16
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
28.153
m3
17
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.528
m3
18
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
1.812
m3
19
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
11.016
m3
20
Đào san đất bằng máy đào
0.112
100m3
21
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
58.769
m3
22
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
58.769
m3
23
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô (7km tiếp theo)
58.769
m3
24
HẠNG MỤC: KHỐI NHÀ KHO 1 (SỬA CHỮA KIẾN TRÚC)
25
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
20.15
m2
26
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
76.816
m2
27
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.477
tấn
28
Tháo dỡ trần
66.96
m2
29
Đục mở tường làm cửa, loại tường bê tông, chiều dày tường <=22cm
2.255
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
279.59
m2
31
Đục mở tường làm cửa, loại tường bê tông, chiều dày tường <=22cm
0.144
m2
32
Khoan xuyên qua bê tông cốt thép, lỗ khoan đường kính >70mm, chiều sâu khoan <=30cm (neo thép cột)
40
lỗ khoan
33
Rót vữa sika grount 214-11 vào lỗ neo thép
40
lỗ khoan
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.009
tấn
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.049
tấn
36
Ván khuôn gỗ, ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.061
100m2
37
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện <=0,1m2, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.308
m3
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.05
tấn
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.212
tấn
40
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.248
100m2
41
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.652
m3
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.08
tấn
43
Ván khuôn gỗ, ván khuôn sàn mái
0.114
100m2
44
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông sàn mái đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.945
m3
45
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 8x8x19, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 100
6.536
m3
46
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
30.283
m2
47
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
70.456
m2
48
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
16.65
m3
49
Làm lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax <=6
6.94
m3
50
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 100
69.4
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG TUẤN như sau:

  • Có quan hệ với 81 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,54%, Xây lắp 70,80%, Tư vấn 19,47%, Phi tư vấn 6,19%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 637.330.978.883 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 563.255.639.883 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,62%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây