Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 11:39 26/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo dưỡng 13 phòng học và 4 phòng vệ sinh khu nhà B; Khu nhà C của Trường Cao đẳng Y tế Hải Phòng
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
100 Ngày
Số quyết định phê duyệt
217/QĐ-CĐY
Ngày phê duyệt
26/08/2024 11:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Cao đẳng Y tế Hải Phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:37 26/08/2024
đến
09:00 03/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
130 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/09/2024 (11/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Việt Nam Á Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Địa chỉ: Số 7/20/23/409 Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng Kênh, Quận Lê Chân, Hải Phòng
2 Công ty Cổ phần xây dựng và kiến trúc Sơn Đông Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Địa chỉ : Thửa đất 09 lô LK6, khu tái định cư, xã Đồng Thái, huyện An Dương, TP. Hải Phòng
3 Công ty cổ phần kiến trúc xây dựng Viễn Đông Tư vấn thẩm định giá Địa chỉ : Số 18 ngõ 84 đường Phạm Ngọc Đa, Khu 8 thị trấn Tiên Lãng, huyện Tiên Lãng, thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng UME Tư vấn lập E-HSMT Tầng 2, số 755 Nguyễn Văn Linh, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, TP. Hải Phòng
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Sông Đà Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 9/133 Chùa Hàng, phường Hồ Nam, quận Lê Chân, Hải Phòng
6 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng UME Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 2, số 755 Nguyễn Văn Linh, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, TP. Hải Phòng
7 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Sông Đà Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 9/133 Chùa Hàng, phường Hồ Nam, quận Lê Chân, Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Kích thủy lực 5T
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất : 1,7 kW
2
3
Máy hàn xoay chiều - công suất : 23,0 kW
2
4
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất : 0,62 kW
2
5
Máy khoan đứng - công suất : 4,5 kW
1
6
Máy mài - công suất : 2,7 kW
1
7
Máy trộn vữa 150 lít
1
8
Ô tô vận tải thùng - trọng tải : 0,5 T
2
9
Pa lăng xích - sức nâng : 5,0 T
1
10
Tời điện - sức kéo : 5,0 T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA KHU NHÀ B
Mục
2
Phá dỡ
Tiểu mục
3
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
21.4974
100m2
4
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
10.92
100m2
5
Phá lớp vữa trên mái xi măng
142.7529
m2
6
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
319.7807
m2
7
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
4.6
tấn
8
Vận chuyển bàn ghế, đồ dùng giảng dạy trong phòng học ra nơi tập kết quy định để phục vụ thi công
1
Khoản
9
Phá dỡ nền gạch hoa cũ
1003.2074
m2
10
Tháo dỡ gạch ốp tường
160.864
m2
11
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
1980.52
m2
12
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt trần nhà
2742.0392
m2
13
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
778.04
m2
14
Tháo dỡ khuôn cửa
1025.32
m
15
Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ
341.28
m2
16
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
6
bộ
17
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
6
bộ
18
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
6
bộ
19
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
4
bộ
20
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
91.2555
m3
21
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
91.2555
m3
22
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
91.2555
m3
23
Vận chuyển phế thải tiếp 4500m bằng ô tô - 0,5T
91.2555
m3
24
Sửa chữa
Mục
25
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
457.7154
m2
26
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
4.6
tấn
27
Lắp đặt kết cấu thép vì kèo xà gồ
4.6
tấn
28
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
450
m2
29
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
732.9524
m2
30
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40 bảo vệ lớp chống thấm
1003.2074
m2
31
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
284.6068
m2
32
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM mác 75, PCB40
1003.2074
m2
33
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
2117.192
m2
34
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM mác 75, PCB30
136.672
m2
35
Sản xuất và lắp đặt cửa nhôm hệ xingfa kính trắng đục dày 6.38mm
436.76
m2
36
Phụ kiện khóa, bản lề cho cửa
78
bộ
37
Sản xuất và lắp đặt hoàn chỉnh hoa sắt cửa sổ bằng inox
945
kg
38
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
3855.896
m2
39
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
866.6632
m2
40
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
866.6632
m2
41
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1875.376
m2
42
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1980.52
m2
43
Làm trần nhựa nano chống ẩm phòng vệ sinh khung xương treo cùng phụ kiện đầy đủ
41.1536
m2
44
Lắp đặt vách composite ngăn nhà vệ sinh, bồn tiểu nam
10.5
m2
45
Lắp đặt chậu xí bệt
4
bộ
46
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
47
Lắp đặt chậu tiểu nam
4
bộ
48
Lắp đặt chậu xí xổm
4
bộ
49
Lắp đặt gương soi
4
cái
50
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
4
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG UME như sau:

  • Có quan hệ với 11 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,12 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.640.966.750 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.033.812.646 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,69%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây