Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:55 18/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Tiểu học Yên Lãng II; Hạng mục: Sửa chữa sân trường và đường điện
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn theo Quyết định số 4332/QĐ-UBND ngày 28/8/2024 của UBND huyện Đại Từ về việc cấp bổ sung kinh phí cho các trường học thuộc UBND huyện quản lý.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 25/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
154/QĐ-THYLII
Ngày phê duyệt
16/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Yên Lãng II
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:54 18/09/2024
đến
10:30 25/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 25/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/09/2024 (24/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trường Tiểu học Yên Lãng II Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm Đồi Cây, xã Yên Lãng, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI TỪ Tư vấn lập E-HSMT Xóm Thắng Lợi - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên
3 CÔNG TY TNHH GIA MINH VŨ Tư vấn thẩm định E-HSMT xóm Quyết Thắng - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI TỪ Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm Thắng Lợi - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên
5 CÔNG TY TNHH GIA MINH VŨ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xóm Quyết Thắng - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn điện, công suất ≥ 23 kW
1
2
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥1,0 kW
1
4
Máy khoan bê tông, công suất ≥ 0,62 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA SÂN TRƯỜNG, RÃNH THOÁT NƯỚC
2
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
12.55
m3
3
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤50cm
4
cây
4
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤30cm
2
cây
5
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
159.6846
m2
6
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
0.4249
tấn
7
Tháo dỡ các kết cấu thép - cột thép
0.2073
tấn
8
Lắp cột thép các loại (tận dụng thép cũ)
0.1873
tấn
9
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.1296
tấn
10
Lắp dựng xà gồ thép (tận dụng thép cũ)
0.2329
tấn
11
Lợp mái nhà cầu tận dụng tôn cũ
1.3434
100m2
12
Đào di chuyển cây và trồng lại, đường kính gốc D20cm, cự ly di chuyển 50m
1
Cây
13
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.1813
1m3
14
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0031
100m3
15
Xây bồn cây bằng gạch không nung - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
1.4507
m3
16
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
9.2316
m2
17
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
9.2316
m2
18
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.424
100m2
19
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.3015
tấn
20
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
5.3
m3
21
Tháo dỡ tấm đan rãnh trước cửa nhà số 1, vệ sinh rãnh thoát nước
41.3
m
22
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch không nung, vữa XM M75, PCB30
1.406
m3
23
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
12.782
m2
24
Láng mương cáp, mương rãnh dày 1cm, vữa XM M75, PCB30
34.8
m2
25
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤35kg
253
1 cấu kiện
26
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
57.616
m3
27
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB30
41.3385
m3
28
Lát gạch Tzzarro KT400x400mm, vữa XM M75, PCB30
1312.27
m2
29
SỬA CHỮA ĐƯỜNG DÂY ĐIỆN
30
Cột điện H7 vận chuyển đến chân công trình
1
Cột
31
Lắp dựng cột điện bằng cần cẩu tự hành
1
Ca
32
Kẹp bổ trợ
20
Cái
33
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1.2
m3
34
Lắp đặt cáp nhôm vặn xoắn 4x50mm2
100
m
35
Lắp đặt cáp nhôm văn xoắn 4x25mm2 (tận dụng cáp cũ)
125
m
36
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
50
m
37
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - tiết diện 12x27mm
50
m
38
Lắp đặt ống nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤34mm
100
m
39
Lắp đặt các automat 1 pha 20A
4
cái
40
Ép cốt cốt đầu cáp điện bằng đồng
20
Cái
41
Dây thép treo cáp điện 4mm
150
m
42
Nhân công đấu nối dây hiện trạng tận dụng, kéo bó dây treo vào dây thép
10
Công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây