Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:16 18/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cầu Thác Bứa
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh, ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Phước, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 27/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
521/QĐ-PNN&PTNT
Ngày phê duyệt
18/09/2024 17:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn huyện Tiên Phước
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:13 18/09/2024
đến
07:00 27/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 27/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/09/2024 (24/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thịnh Phát Quảng Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 109 Tôn Đức Thắng, thị Trấn Tiên Kỳ, huyện Tiên Phước, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng TUBKDN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 14, phường Quang Trung, thành phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Quanacons Tư vấn lập E-HSMT Khối phố Phú Phong, phường An Phú, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH xây dựng thương mại và dịch vụ An Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 1, khối phố Mỹ Thạch Tây, phường Hòa Thuận, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Quanacons Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối phố Phú Phong, phường An Phú, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH xây dựng thương mại và dịch vụ An Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 1, khối phố Mỹ Thạch Tây, phường Hòa Thuận, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình: Đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
2
Máy toàn đạc điện tử: Đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
3
Máy đào gắn đầu búa thủy lực: Dung tích gàu ≥ 1,25m3, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
4
Máy ủi: Công suất ≥ 110CV, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
5
Máy lu bánh thép: Tổng tải trọng khi gia tải ≥ 10T, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
6
Máy lu rung: Tổng tải trọng khi rung ≥ 25T, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
7
Máy rải vật liệu hoặc máy san: Công suất ≥ 50m3/h đối với máy rải; Công suất ≥110CV đối với máy san, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
8
Máy bơm bê tông: Công suất ≥ 50m3/h, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
9
Cần trục ô tô: Sức nâng ≥ 5T, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
10
Ô tô tưới nước hoặc ô tô có gắn xitec: Thể tích bồn nước ≥ 5m3, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
11
Ô tô tải tự đổ: Tải trọng ≥ 5T, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
12
Ô tô tải thùng: Tải trọng ≥ 1,0T, đang hoạt động tốt. Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cầu bản L=6x8m
2
a. Bản mặt cầu:
3
Bê tông mặt cầu bằng bê tông thương phẩm 30Mpa đá 1x2
138.84
m3
4
Ván khuôn mặt cầu
3.4803
100m2
5
Cốt thép mặt cầu, D<=10
2.8231
tấn
6
Cốt thép mặt cầu, 10
0.1496
tấn
7
Cốt thép mặt cầu, D>18
23.2583
tấn
8
Bê tông gờ chắn bánh 25Mpa đá 1x2
3.276
m3
9
Ván khuôn gờ chắn bánh
0.5039
100m2
10
Cốt thép gờ chắn bánh, D≤10mm
0.5709
tấn
11
Sơn gờ chắn, 1 nước lót + 1 nước phủ
59.748
m2
12
b.Mố cầu, tường cánh:
13
Bê tông xà mũ 25Mpa đá 1x2
10.409
m3
14
Ván khuôn xà mũ
0.2656
100m2
15
Cốt thép xà mũ d<=10mm
0.341
tấn
16
Cốt thép xà mũ 10
0.3312
tấn
17
Cốt thép xà mũ d>18mm
0.0607
tấn
18
GCLD ống thép chốt d50x2mm
0.0126
tấn
19
Bitum chèn ống thép chốt
3.4671
kg
20
Bê tông thân mố, tường cánh 20Mpa đá 2x4
157.5882
m3
21
Ván khuôn thân tường
3.5396
100m2
22
Cốt thép thân tường d<=10mm
0.2371
tấn
23
Cốt thép thân tường 10
4.7572
tấn
24
Bê tông bệ mố, tường cánh 16Mpa đá 2x4
74.176
m3
25
Ván khuôn móng
0.9904
100m2
26
Khoan lỗ Fi 42mm để cắm thép neo, cấp đá III
0.585
100m
27
Lắp dựng cốt thép neo, d=25mm
0.4509
tấn
28
Trám vữa Sika
0.0523
m3
29
Bê tông chèn móng 12Mpa, đá 4x6
68.61
m3
30
c. Trụ:
31
Bê tông xà mũ 25Mpa đá 1x2
16.2201
m3
32
Ván khuôn xà mũ
0.5135
100m2
33
Cốt thép xà mũ d<=10mm
0.5061
tấn
34
Cốt thép xà mũ 10
0.5371
tấn
35
Cốt thép xà mũ d>18mm
0.247
tấn
36
GCLD ống thép chốt d50x2mm
0.0063
tấn
37
Bitum chèn ống thép chốt
17.3353
kg
38
Bê tông thân trụ 20Mpa đá 2x4
170.4783
m3
39
Ván khuôn thân
3.7771
100m2
40
Cốt thép thân trụ d<=10mm
1.8709
tấn
41
Cốt thép thân trụ 10
5.3515
tấn
42
Bê tông móng trụ 16Mpa đá 2x4
102
m3
43
Ván khuôn móng
1.09
100m2
44
Khoan lỗ Fi 42mm để cắm thép neo, cấp đá III
1.575
100m
45
Lắp dựng cốt thép neo, d=25mm
1.2138
tấn
46
Trám vữa Sika
0.1409
m3
47
Bê tông chèn móng 12Mpa, đá 4x6
32.3635
m3
48
e. Sân cầu:
49
Ván khuôn móng
0.084
100m2
50
Cốt thép chống xoay d=14mm
0.0085
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây