Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:53 30/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây mới Nhà văn hoá khối 7, phường Tam Thanh, thành phố Lạng Sơn
Tên gói thầu
Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 09/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
277/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/09/2024 07:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Tam Thanh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:50 30/09/2024
đến
11:00 09/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 09/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/10/2024 (06/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THIÊN THANH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Phai Ruốc, xã Mai Pha, Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn, Việt Nam - Xã Mai Pha - Thành phố Lạng Sơn - Tỉnh Lạng Sơn
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT Tư vấn lập E-HSMT Số 30, ngõ 66, đường Đèo Giang - Phường Chi Lăng - Thành phố Lạng Sơn - Tỉnh Lạng Sơn
3 CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 38, ngõ 123, đường Phai Vệ - Phường Vĩnh Trại - Thành phố Lạng Sơn - Tỉnh Lạng Sơn
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 30, ngõ 66, đường Đèo Giang - Phường Chi Lăng - Thành phố Lạng Sơn - Tỉnh Lạng Sơn
5 CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 38, ngõ 123, đường Phai Vệ - Phường Vĩnh Trại - Thành phố Lạng Sơn - Tỉnh Lạng Sơn
6 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu số 44, đường Nhị Thanh - Phường Tam Thanh - Thành phố Lạng Sơn - Tỉnh Lạng Sơn

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông 7,5kW
1
2
Máy đầm bàn 1kW
1
3
Máy đào 0,4m3
1
4
Máy hàn điện 23kW
1
5
Máy khoan bê tông 0,62kW
1
6
Máy trộn bê tông 250 lít
1
7
Máy trộn vữa 150l
1
8
Ô tô tự đổ 5T
1
9
Máy đầm đất
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
4.606
m2
2
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.02
100m2
3
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.363
m3
4
Sản xuất lắp đặt cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng - Đường kính cốt thép ≤10mm
0.239
100kg
5
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
6
1 cấu kiện
6
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.028
100m2
7
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.019
tấn
8
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.043
100m3
9
Sân bê tông
10
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.547
100m3
11
Đắp base công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.44
100m3
12
Rải bạt nhựa làm lớp cách ly chốn mất nước bê tông
2.579
100m2
13
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
25.79
m3
14
Cắt khe nhiệt mặt sân
8.09
10m
15
HẠNG MỤC: PHÁ DỠ CÔNG TRÌNH CŨ
16
Nhà văn hoá cũ
17
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
155.376
m2
18
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
0.86
tấn
19
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
34.458
m2
20
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.172
tấn
21
Tháo dỡ trần
103.822
m2
22
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
4.189
m3
23
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
56.204
m3
24
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.355
100m3
25
Nhà kho bếp
26
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
-9.084
m2
27
Tháo dỡ mái Fibroxi măng chiều cao ≤4m
61.08
m2
28
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
0.364
tấn
29
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
8.333
m3
30
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.051
100m3
31
Vận chuyển
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.738
100m3
33
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi 4km - Cấp đất IV
0.738
100m3/1km
34
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, ngoài phạm vi 26km - Cấp đất IV
0.738
100m3/1km
35
HẠNG MỤC: NHÀ VĂN HÓA
36
PHẦN MÓNG:
37
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.442
100m3
38
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
10.773
m3
39
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.194
tấn
40
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.957
tấn
41
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.194
100m2
42
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
18.882
m3
43
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
18.578
m3
44
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
29.81
m3
45
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.337
100m3
46
Bê tông lót nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
21.257
m3
47
Tam cấp, bồn hoa:
48
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
1.946
m3
49
Xây tam cấp bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
4.145
m3
50
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.016
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây