Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 10:33 03/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà văn hóa xã Pờ Tó
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp kinh tế xã năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện IaPa, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 09/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
330/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
02/10/2024 13:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Pờ Tó
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:31 03/10/2024
đến
16:00 09/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 09/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/10/2024 (07/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Bảo Kiến Uy Tư vấn lập E-HSMT 137 Hoàng Quốc Việt - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT 7B Bùi Dự - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Bảo Kiến Uy Tư vấn đánh giá E-HSDT 137 Hoàng Quốc Việt - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 7B Bùi Dự - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Giàn giáo (Đơn vị: Bộ (01 bộ gồm 2 khung và 2 chéo); Nhà thầu phải kèm theo: hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công)
20
2
Máy cắt gạch (Đơn vị: Cái; Nhà thầu phải kèm theo: hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công)
1
3
Máy trộn (Đơn vị: Cái; Nhà thầu phải kèm theo: hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị thi công)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên tường trong nhà
325.982
m2
2
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
325.982
1m2
3
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên đáy sê nô sảnh trước
53.32
m2
4
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
53.32
1m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
8
m2
6
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
15.84
m2
7
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
4
m2
8
Quét nước xi măng 2 nước
15.84
m2
9
Vệ sinh cửa kính
65.88
m2
10
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
65.88
1m2
11
Vệ sinh sê nô mái
147.29
m2
12
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1,0cm, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
147.29
m2
13
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
147.29
1m2
14
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.222
100m2
15
Lắp đặt quạt ốp trần
6
cái
16
Lắp đặt quạt treo tường
6
cái
17
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 1,5mm2
170
m
18
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 2,5mm2
95
m
19
Lắp đặt ổ cắm đôi
4
cái
20
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
2
cái
21
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
20
m
22
Gia công cổng sắt
0.278
tấn
23
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
31.324
m2
24
Lắp dựng lan can sắt
12.3
m2
25
Ổ khóa
1
cái
26
Bánh xe
6
cái
27
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
8.8
1m2
28
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường ngoài nhà
37.636
m2
29
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường trong nhà
14.424
m2
30
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
14.424
1m2
31
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
37.636
1m2
32
Phá dỡ nền gạch cũ hư hỏng
11.394
m2
33
Lát nền, sàn, tiết diện gạch <=0,09m2, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
11.394
m2
34
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM mác 75 (Xi măng PCB40)
21.072
m2
35
Tháo dỡ chậu xí bệt hư hỏng( tính 50% lắp đặt)
2
bộ
36
Lắp đặt chậu xí bệt
2
bộ
37
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
38
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
2
bộ
39
Lắp đặt hộp đựng
2
cái
40
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
1
bộ
41
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
2
cái
42
Lắp đặt gương soi
2
cái
43
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
2
cái
44
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 1,5m3
1
bể
45
Lắp đặt chậu tiểu nam
1
bộ
46
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 114mm
0.05
100m
47
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 34mm
0.08
100m
48
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.05
100m
49
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn, cút 114mm
3
cái
50
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn, cút 60mm
3
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây