Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:18 14/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà làm việc trụ sở Uỷ ban nhân dân xã Quảng Đông
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quảng Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 25/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
210/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quảng Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:16 14/10/2024
đến
08:30 25/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 25/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
51.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/10/2024 (22/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG PHÁT QB Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố Minh Phượng - Phường Quảng Thọ - Thị Xã Ba Đồn - Tỉnh Quảng Bình
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 59 Lý Thường Kiệt - Phường Đồng Mỹ - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH DV&TM CƯỜNG QUỐC Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Minh Lợi - Phường Quảng Thọ - Thị Xã Ba Đồn - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN GIA Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tân Phú - Xã Quảng Phú - Huyện Quảng Trạch - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH DV&TM CƯỜNG QUỐC Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Minh Lợi - Phường Quảng Thọ - Thị Xã Ba Đồn - Tỉnh Quảng Bình
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN GIA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tân Phú - Xã Quảng Phú - Huyện Quảng Trạch - Tỉnh Quảng Bình
7 CÔNG TY TNHH QUỐC VIỆT Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tổ dân phố Minh Lợi - Phường Quảng Thọ - Thị Xã Ba Đồn - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,4 m3 (Có các giấy tờ liên quan có giá trị pháp lý và phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê xe máy và các tài liệu chứng minh)
1
2
Máy trộn bê tông - dung tích≥ 250 lít (Có các giấy tờ liên quan có giá trị pháp lý và phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê xe máy và các tài liệu chứng minh)
1
3
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW (Kèm theo giấy tờ chứng minh tính hợp lệ của thiết bị)
1
4
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg (Kèm theo giấy tờ chứng minh tính hợp lệ của thiết bị)
1
5
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW (Kèm theo giấy tờ chứng minh tính hợp lệ của thiết bị)
1
6
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5T (Kèm theo giấy tờ chứng minh tính hợp lệ của thiết bị)
1
7
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: 23 kW (Kèm theo giấy tờ chứng minh tính hợp lệ của thiết bị)
1
8
Máy thủy bình (Kèm theo giấy tờ chứng minh tính hợp lệ của thiết bị)
1
9
Máy cắt gạch đá – công suất 1,7kW (Kèm theo giấy tờ chứng minh tính hợp lệ của thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bàn phòng họp lớn - Gồm 10 bàn xếp hình chữ nhật ( Kích thước mỗi bàn: 2000 x 500 x 750mm )
1
bộ
2
Ghế hội trường gỗ tự nhiên (Kích thước (cao x dài x rộng ): 105 cm x 40 cm x 42cm)
50
cái
3
Ghế chủ toạ phòng hội trường (Chất liệu: Gỗ Gõ nhóm 2 nhập khẩu, mặt ghế nguyên tấm dày 18 mm được sấy khô, không cong vênh, nứt nẻ)
1
cái
4
Bàn hội trường gỗ gõ nhóm II ( Kích thước : 2000 x 500 x 750mm )
10
cái
5
Ghế hội trường gỗ gõ nhóm II (Kích thước (cao x dài x rộng ): 105 cm x 40 cm x 42cm)
170
cái
6
Bàn ghế phòng khách gỗ sồi
2
bộ
7
Smart Tivi QLED 4K 85 inch Samsung QA85Q70C
2
cái
8
LOA MÁY, ÂM LY HỘI TRƯỜNG
9
LOA PARAMAX PRO-V30
1
Cặp
10
Sub Paramax A40
1
Cái
11
Đẩy P'SOUND A-5000
1
Cái
12
Micro Paramax SM-1000 Smart
1
Bộ
13
Micro Để bàn USA- G7 TY-0009
1
Cái
14
Mixer YAMAHA MG10XU//E YEM
1
Cái
15
Tủ Âm Thanh 8U
1
Cái
16
Dây jack tín hiệu
6
Sợi
17
Jack loa
8
Cái
18
Dây loa
100
m
19
HẠNG MỤC NHÀ LÀM VIỆC 2 TẦNG
20
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
25.1
m3
21
Đào móng công trình, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.221
100m3
22
Đổ bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100
11.153
m3
23
Đổ bê tông rá móng đá 1x2, mác 200
37.458
m3
24
Đổ bê tông cổ móng đá 1x2, mác 200
2.74
m3
25
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.843
100m2
26
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
4.05
m3
27
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75
52.082
m3
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép < 10mm
0.194
tấn
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép = 10mm
0.196
tấn
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
2.044
tấn
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
0.488
tấn
32
Xây ốp móng gạch 2 lỗ không nung KT 6,5x10,5x22 vữa M75
1.567
m3
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
8.81
m3
34
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.707
100m2
35
Đắp đất công trình bằng đầm cóc
0.386
100m3
36
Đắp đất tận dụng vào hố móng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.715
100m3
37
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình bằng đầm cóc
0.171
100m3
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
18.64
m3
39
Trát móng đá hộc, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
33.446
m2
40
Trát lớp ngoài móng đá hộc để kẻ roăng giả đá, vữa XM mác 75
33.446
m2
41
Công tác ốp đá chẻ 200x50 vào chân móng, vữa XM mác 100
10.86
m2
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 200
12.054
m3
43
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
2.046
100m2
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép < 10mm
0.371
tấn
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm
1.434
tấn
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm
0.799
tấn
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2, mác 200
35.23
m3
48
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
4.188
100m2
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.626
tấn
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
2.882
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây