Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 15:53 18/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư nâng cấp cảnh quan môi trường trước khu Chứng tích Khánh Thọ, xã Tam Thái
Tên gói thầu
Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp thiết kiến thị chính năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Ninh, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
452/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/10/2024 15:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tam Thái
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:51 18/10/2024
đến
08:00 28/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.790.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu bảy trăm chín mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/10/2024 (25/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 60 Phan Bá Phiến, phường Hòa Thuận, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Xây dựng TMDV Khánh Thịnh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Khánh Thịnh, Xã Tam Thái, Huyện Phú Ninh, Tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường Tư vấn lập E-HSMT 60 Phan Bá Phiến, phường Hòa Thuận, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH TMDV & XD Kiến Huy Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường An Mỹ, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường Tư vấn đánh giá E-HSDT 60 Phan Bá Phiến, phường Hòa Thuận, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH TMDV & XD Kiến Huy Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường An Mỹ, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
7 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và phát triển Huy Hoàng Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thôn Phú Yên, xã Tam Đàn, huyện Phú Ninh, tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
San nền
2
Đào san đất tạo mặt bằng bằng máy ủi
5.47
m3
3
Đắp đất san nền K85 bằng máy đầm 16T
1884.466
m3
4
Lối đi bộ
5
Mặt đường đi bộ lát gạch Terazzo
6
Lát gạch Terazzo KT(40x40x3)cm
674.38
m2
7
Bê tông lót móng thủ công M100 đá 1x2 (b>250cm)
33.719
m3
8
Bó vỉa loại 1
9
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, G≤25kg
423
CK
10
Bê tông M200 đá 1x2 bó vỉa đúc sẵn
4.23
m3
11
Ván khuôn bó vỉa đúc sẵn
93.06
m2
12
Bê tông móng thủ công M150 đá 2x4 (b<=250cm)
12.69
m3
13
Ván khuôn móng
126.96
m2
14
Đá dăm đệm
4.23
m3
15
Bó vỉa loại 2
16
Lắp đặt bó vỉa bằng máy
26
CK
17
Bê tông M200 đá 1x2 bó vỉa đúc sẵn
1.118
m3
18
Ván khuôn bó vỉa đúc sẵn
19.578
m2
19
Vữa đệm M100
0.094
m3
20
Bê tông móng thủ công M150 đá 2x4 (b<=250cm)
0.598
m3
21
Ván khuôn móng
5.246
m2
22
Đá dăm đệm
0.299
m3
23
Bó vỉa loại 3
24
Lắp đặt bó vỉa bằng máy
171
CK
25
Bê tông M200 đá 1x2 bó vỉa đúc sẵn
10.413
m3
26
Ván khuôn bó vỉa đúc sẵn
169.119
m2
27
Vữa đệm M100
0.615
m3
28
Bê tông móng thủ công M150 đá 2x4 (b<=250cm)
3.926
m3
29
Ván khuôn móng
34.186
m2
30
Đá dăm đệm
1.963
m3
31
Bồn hoa trung tâm
32
Lát đá granite kt(30x60)cm, tiết diện <=0,25m2
55.317
m2
33
Bê tông lót móng thủ công M100 đá 1x2 (b>250cm)
2.25
m3
34
Bê tông bó bồn thủ công M200 đá 1x2
3.6
m3
35
Ván khuôn móng
72
m2
36
Bê tông móng thủ công M150 đá 2x4 (b<=250cm)
2.7
m3
37
Ván khuôn móng
26.766
m2
38
Đá dăm đệm
0.9
m3
39
Đắp đất K95 bằng đầm cầm tay 70kg
1.539
m3
40
Cây xanh
41
Trồng cây Mắt Ngọc (cây hoa công viên)
73.888
m2
42
Trồng cây Chuỗi Ngọc (cây hoa công viên)
10.37
m2
43
Trồng cây Huyết Dụ (cây cảnh, cây trổ hoa)
52
Cây
44
Trồng cây Lim Xẹt (cây xanh)
6
Cây
45
Trồng cây Vạn Tuế (cây cảnh, cây trổ hoa)
12
Cây
46
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng bằng nước giếng bơm điện (90 ngày)
70
Cây
47
Đắp đất hố trồng cây
40.194
m3
48
Điện chiếu sáng
49
Lắp đặt bộ đèn trang trí
10
Cột
50
Bê tông móng thủ công M250 đá 1x2 (b<=250cm)
10
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI CƯỜNG như sau:

  • Có quan hệ với 354 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,12 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,90%, Xây lắp 70,13%, Tư vấn 19,05%, Phi tư vấn 6,92%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 547.417.827.466 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 465.296.584.950 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,00%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây