Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 21:35 21/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, chỉnh trang đô thị trên địa bàn thị trấn Hợp Hòa, huyện Tam Dương
Tên gói thầu
Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị trấn và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tam Dương, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:15 25/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
405/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Hợp Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:33 21/10/2024
đến
08:15 25/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 25/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
115.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/10/2024 (22/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tiến Phát 288 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TDP Lai Sơn, phường Đồng Tâm, TP Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty Cổ phần tư vấn và xây dựng Hoàng Liên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TDP Bảo Chúc, thị trấn Hợp Hòa, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy xúc: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc thiết bị; Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê)
1
2
Ô tô tự đổ: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. (Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký, đăng kiểm xe ô tô còn hiệu lực; Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê)
2
3
Máy đầm đất cầm tay (Máy đầm cóc): Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc thiết bị; Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê)
1
4
Máy trộn bê tông: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc thiết bị; Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê)
1
5
Máy trộn vữa: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc thiết bị; Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê)
1
6
Máy đầm dùi: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc thiết bị; Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê)
1
7
Máy đầm bàn: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc thiết bị; Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê)
1
8
Máy hàn điện: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc thiết bị; Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê)
1
9
Máy cắt gạch đá: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc thiết bị; Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê)
1
10
Máy khoan, đục bê tông: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc thiết bị; Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê)
1
11
Ô tô tải có gắn cẩu hoặc xe thang nâng: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. (Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký, đăng kiểm xe ô tô hoặc thang nâng còn hiệu lực; Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê)
1
12
Máy phát điện: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc thiết bị; Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: HÈ PHỐ
2
ĐÀO NỀN
3
Đào móng - Cấp đất I
0.8506
100m3
4
Vận chuyển đất đổ thẩi - Cấp đất I
0.8506
100m3
5
LÁT HÈ
6
Đá lát bằng đá tự nhiên KT 40x40x5cm
841.82
m2
7
Lát vỉa hè bằng đá, vữa XM M75, PCB40
841.82
m2
8
Bê tông nền, M150, đá 2x4, PCB40
84.182
m3
9
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
841.82
m2
10
Rải vải bạt chống mất nước
8.4182
100m2
11
BÓ VỈA
12
Ván khuôn lót móng bó vỉa
1.046
100m2
13
Bê tông lót móng, M150, đá 2x4, PCB30
11.506
m3
14
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
115.06
m2
15
Bó vỉa đá tự nhiên KT 22x18x100cm
484
viên
16
Bó vỉa đá tự nhiên KT 22x18x25cm
156
viên
17
Lắp đặt bó vỉa, vữa XM M75, PCB40
523
m
18
BÓ MÉP HÈ PHỐ
19
Bê tông lót móng, M150, đá 2x4, PCB30
0.768
m3
20
Ván khuôn lót móng
0.128
100m2
21
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
7.68
m2
22
Bó vỉa đá tự nhiên KT 120x180x600mm
107
viên
23
Lắp đặt bó vỉa, vữa XM M75, PCB40
64
m
24
RÃNH TAM GIÁC
25
Rãnh tam giác đá tự nhiên 50x25x5cm
1124
viên
26
Lát rãnh tam giác, vữa XM M75, PCB40
130.75
m2
27
Bê tông nền, M150, đá 2x4, PCB40
13.075
m3
28
Ván khuôn lót móng
1.046
100m2
29
BÓ VỈA BỒN CÂY
30
Bê tông lót bó vỉa, M150, đá 1x2, PCB40
4.3
m3
31
Vỉa hố trồng cây bằng đá tự nhiên KT 10x15x60cm
344
Viên
32
Lắp đặt bó vỉa, vữa XM M75, PCB40
206.4
m
33
PHÁ DỠ KẾT CẤU CŨ
34
Phá dỡ kết cấu bê tông
98.64
m3
35
Phá dỡ kết cấu gạch
23.09
m3
36
Vận chuyển phế thải - Cấp đất I
1.2173
100m3
37
NẠO VÉT
38
Nạo vét bùn hố ga
9
m3
39
Nạo vét bùn cống ngầm (cống tròn và các loại cống khác có tiết diện tương đương) bằng thủ công, đường kính cống 300mm÷600mm
32.4
m3
40
Vận chuyển đất thải - Cấp đất I
0.414
100m3
41
CẢI TẠO RÃNH - HỐ GA
42
Bê tông xà dầm, giằng nhà, M200, đá 1x2, PCB40
19.12
m3
43
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
24.9693
100m2
44
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
26.57
m3
45
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
1.296
100m2
46
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
1.3012
tấn
47
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
1.6769
tấn
48
Lắp đặt cấu kiện bê tông (Tấm đan rãnh, hố ga)
360
1cấu kiện
49
Lắp đặt cấu kiện Tấm composite
18
1cấu kiện
50
Tấm chắn rác bằng composite tải trọng 250KN (đã bao gồm cả giá đỡ)
18
Bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 102

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây