Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 12:26 03/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng sửa chữa công trình nước sinh hoạt khu ABông mở rộng và nước sinh hoạt tổ Trơ Gung thôn Cutchrun
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo quyết định số 4009/QĐ-UBND ngày 30/0/2024 của UBND huyện Đông Giang
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 12/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
50 Ngày
Số quyết định phê duyệt
163/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
01/11/2024 12:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Mà Cooih
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:24 03/11/2024
đến
08:30 12/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 12/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
80 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/11/2024 (31/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Tấn Tài Lộc Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 94 Ngô Thị Nhậm, phường Hòa Hương, TP. Tam kỳ, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng Nguyễn Tấn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Ái Nghĩa, huyện Đại Lộc, tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Tấn Tài Lộc Tư vấn lập E-HSMT 94 Ngô Thị Nhậm, phường Hòa Hương, TP. Tam kỳ, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng Hoàng An Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tích Phú, xã Đại Hiệp, huyện Đại Lộc, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Tấn Tài Lộc Tư vấn đánh giá E-HSDT 94 Ngô Thị Nhậm, phường Hòa Hương, TP. Tam kỳ, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng Hoàng An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tích Phú, xã Đại Hiệp, huyện Đại Lộc, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông >=250l
1
2
Máy đầm dùi 1,5KW
1
3
Máy cắt uốn cốt thép 5KW
1
4
Máy hàn 23KW
1
5
Máy hàn nhiệt cầm tay
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phát rừng loại III, cây TC<=3
0.3
100m2
2
Đào móng tường chắn đất C4, r<=3m, h<=1m
5.186
m3
3
GCLD ván khuôn bản đáy tường chắn đất
0.029
100m2
4
GCLD cốt thép bản đáy chắn đất F<=10mm
0.02
Tấn
5
Bê tông M250 đá 1x2 bản đáy tường chắn đất
0.867
m3
6
GCLD ván khuôn tường chắn đất
0.116
100m2
7
GCLD cốt thép tường chắn đất F<=10
0.036
Tấn
8
Bê tông M250 đá 1x2 tường chắn đất
1.688
m3
9
Đắp đất bù móng K=0,9
4
m3
10
Đục phá bê tông khe phai
0.122
m3
11
GCLD ván khuôn tường khe phai
0.009
100m2
12
Bê tông M250 đá 1x2 tường khe phai
0.108
m3
13
GCLD khung inox rãnh khe phai và cửa phai inox
0.107
Tấn
14
Đào móng đất C3
0.864
m3
15
Lắp đặt mối nối mềm D114/90
1
cái
16
Lắp đặt van khóa D114
1
cái
17
Lắp đặt mặt bích D114
2
cái
18
GCLD ván khuôn hố van
0.043
100m2
19
Bê tông hố van 250 đá 1x2
0.296
m3
20
Ván khuôn tấm đan hố van
0.003
100m2
21
GCLD cốt thép tấm đan hố van F<=10
0.006
Tấn
22
Bê tông M250 đá 1x2 tấm đan hố van
0.045
m3
23
Phát rừng loại III, cây TC<=3
0.3
100m2
24
Phá dỡ bê tông bọc ống thép cũ
0.399
m3
25
GCLD ván khuôn bê tông bọc ống HDPE D90
0.6
100m2
26
Bê tông M250 đá 1x2 bọc ống HDPE D90
8.364
m3
27
Lắp đặt ống HDPE D90 dày 4,3mm
1
100m
28
Đào móng hố van đất C3
1.28
m3
29
Đắp đất bù móng hố van K=0,85
0.6
m3
30
Lắp đặt Tê nhựa ống D63/63/63
1
cái
31
Lắp đặt mối nối mềm D63
4
cái
32
Lắp đặt van khóa D63
2
cái
33
GCLDán khuôn hố van
0.067
100m2
34
Bê tông hố van 250 đá 1x2
0.488
m3
35
GCLD án khuôn tấm đan hố van
0.004
100m2
36
GCLD cốt thép tấm đan hố van F<=10
0.008
Tấn
37
Bê tông M250 đá 1x2 tấm đan hố van
0.084
m3
38
Phát rừng loại III, cây TC<=3
5.44
100m2
39
Đào móng ống đất C3
102.719
m3
40
Đắp đất bù móng ống K=0,85
101.63
m3
41
Lắp đặt ống HDPE D63 dày 3mm
3.627
100m
42
Lắp đặt ống HDPE D25 dày 2mm
1.2
100m
43
Lắp đặt đai khởi thủy D63/25
12
cái
44
Lắp đặt đồng hồ đo nước
12
cái
45
Lắp đặt nối gai D25 (bắt đồng hồ)
24
cái
46
Lắp đặt Tê nhựa; cút nhựa D25
36
cái
47
Lắp đặt gai trong bằng đồng (bắt vòi)
36
cái
48
Lắp đặt van khóa D27 bằng nhựa
24
cái
49
GCLD ván khuôn trụ vòi
0.175
100m2
50
GCLD cốt thép trụ vòi F<=10
0.038
Tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 115

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây