Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 10:55 09/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, chỉnh trang tuyến đường số 1 thôn Bến Trung, xã Bắc Hồng
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 18/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 440/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Bắc Hồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:53 09/11/2024
đến
15:00 18/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 18/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/11/2024 (18/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và tư vấn công trình Thuận Thiên Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xã Đa Tốn, huyện Gia Lâm, thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần TM&XD Đoàn Gia Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Do Thượng, Xã Tiền Phong, Huyện Mê Linh, Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng NDA Tư vấn lập E-HSMT Số 25 ngõ 137 Ngọc Đại, đường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Tư vấn và Kiểm định xây dựng - GOTTA Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT LK 35, NO-14, Khu Đồng Dưa, phường Hà Cầu, quận Hà Đông, Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng NDA Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 25 ngõ 137 Ngọc Đại, đường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Tư vấn và Kiểm định xây dựng - GOTTA Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK 35, NO-14, Khu Đồng Dưa, phường Hà Cầu, quận Hà Đông, Hà Nội
7 Công ty cổ phần xây dựng NT 89 Tư vấn Quản lý dự án Xã Thắng Lợi, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên
8 Tên Tư vấn giám sát thi công xây dựng Tư vấn giám sát thi công xây dựng Địa chỉ Tư vấn giám sát thi công xây dựng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu
1
2
Máy trộn bê tông
1
3
Ô tô tự đổ
2
4
Máy đầm dùi
1
5
Máy đào
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CỐNG HỘP BxH=0,8x0,6m - HL93
2
Ván khuôn móng dài
1.466
100m2
3
Đổ bêtông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150, PCB30
87.96
m3
4
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính <= 10mm
15.183
tấn
5
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn các loại cấu kiện khác
44.273
100m2
6
Đổ bê tông panen 4 mặt, đá 1x2, mác 300, PCB30
249.22
m3
7
Lắp đặt cống hộp đơn, đoạn cống dài 1,0m - Quy cách 800x600mm (vận dụng)
733
đoạn cống
8
Nối cống hộp đơn bằng phương pháp xảm, quy cách BXH=0.8x0.6m
732
mối nối
9
GA THU THĂM CỐNG
10
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
23.203
m3
11
Ván khuôn móng cột
0.869
100m2
12
Đổ bêtông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB30
30.33
m3
13
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75, PCB30
76.97
m3
14
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
257.083
m2
15
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, D<10mm
0.119
tấn
16
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, D=10mm
1.113
tấn
17
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, D<=18mm
1.29
tấn
18
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.545
100m2
19
Đổ bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, PCB30
10.072
m3
20
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 500kg
53
1 cấu kiện
21
Ván khuôn móng cột
1.197
100m2
22
Đổ bêtông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
10.121
m3
23
Bộ nắp hố thu nước chắn rác bằng Composite, nắp 860x430mm, khung 1074x554x120mm, tải trọng 125KN
82
Bộ
24
Lắp Bộ nắp hố thu nước chắn rác bằng Composite, nắp 860x430mm, khung 1074x554x120mm, tải trọng 125KN
82
1 cấu kiện
25
Nắp Composite thăm tải trọng 250KN màu ghi đen. Nắp 670x60mm, khung 900x900x60mm
53
Bộ
26
Tấm ngăn mùi
82
cái
27
Lắp Nắp Composite thăm tải trọng 250KN màu ghi đen. Nắp 670x60mm, khung 900x900x60mm
53
1 cấu kiện
28
Ống nhựa UPVC D110
6.91
100m
29
NÂNG HỐ ĐỒNG HỒ
30
Lắp đặt măng xông DN25-HDPE
552
cái
31
Lắp đặt nút bịt DN25
276
cái
32
Lắp đặt cút nhựa DN25-HDPE
552
cái
33
Lắp đặt ống nhựa PPR10-D25
2.208
100m
34
Nhân công đào phá bê tông, bịt hoàn trả cụm đồng hồ (0,5 công/cụm đồng hồ)
138
công
35
HẠNG MỤC: XÂY DỰNG BÓ ỐNG KỸ THUẬT
36
Cắt mặt đường bê tông
54.564
100m
37
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén
292.33
m3
38
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
2.923
100m3
39
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
2.923
100m3/1km
40
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
2.923
100m3/1km
41
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
14.896
100m3
42
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
165.513
m3
43
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,90
11.926
100m3
44
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
16.551
100m3
45
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
16.551
100m3/1km
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
16.551
100m3/1km
47
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE Fi 130/100mm
67.77
100m
48
Rải băng báo hiệu cáp quang
2.728
1 km/1 băng báo hiệu
49
Lắp đặt nút bịt ống dẫn cáp
352
1 nút bịt ống
50
Lắp đặt bộ gá cho ống dẫn cáp pvc và bộ măng xông nối ống cho ống nhựa HDPE. Bộ gá
3638
1 bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây