Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 13:08 21/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng trường Tiểu học Lê Lợi (3 phân hiệu)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách TW, tỉnh, huyện. - Ngân sách Nhà nước TW : 1.685.170.000 đồng; - NS tỉnh (10,5%/tổng NS TW) : 176.943.000 đồng; - NS huyện (4,5%/tổng NS TW) : 74.864.000 đồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện HIệp Đức, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 29/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
890/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC TRÀ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:06 21/11/2024
đến
10:00 29/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 29/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/11/2024 (27/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIÊN PHÁT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 3, Khối phố Trà Cai, Phường Hòa Thuận, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam - - - Tỉnh Quảng Nam
2 CÔNG TY TNHH PHÚ NGỌC PHƯỚC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 2, Thôn Tiên Đõa, Xã Bình Sa, Huyện Thăng Bình, Tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ SÔNG SON 6 Tư vấn lập E-HSMT 50 Nguyễn Chích - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 15 Hà Huy Giáp - Phường Tân Thạnh - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ SÔNG SON 6 Tư vấn đánh giá E-HSDT 50 Nguyễn Chích - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NHH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 15 Hà Huy Giáp - Phường Tân Thạnh - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
804.416
m2
2
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
305.6
m2
3
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
813.78
m2
4
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
322.686
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - bê tông
146.08
m2
6
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng 3 lớp bằng Sika Latex
46.14
m2
7
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
73.89
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - gỗ
12.93
m2
9
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
12.93
m2
10
Cạo rỉ các kết cấu thép
60.96
m2
11
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
60.96
m2
12
Lắp dựng cửa vào khuôn
73.89
1m2
13
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
211.89
m2
14
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
120.24
m2
15
Sơn chống thấm tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
90.63
m2
16
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
2.4215
m3
17
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.3091
100m3
18
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0396
100m3
19
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.2847
100m3
20
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0.88
m3
21
GCLD cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1015
tấn
22
GCLD cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1051
tấn
23
Bê tông móng đá 1x2, mác 200
2.5776
m3
24
Ván khuôn móng
0.1428
100m2
25
Bê tông bó nền, M150, đá 2x4, PCB40
1.5262
m3
26
Ván khuôn bó nền
0.1221
100m2
27
Dăm sạn đệm bó nền
0.3561
m3
28
Bê tông xà dầm M200, đá 1x2, PCB40
1.6789
m3
29
Ván khuôn thép xà dầm giằng
0.1876
100m2
30
GCLD Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0581
tấn
31
GCLD Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0827
tấn
32
Bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
1.1531
m3
33
Ván khuôn cột
0.1845
100m2
34
Xây tường thẳng gạch Gạch không nung 6 lỗ 95x140x200, vữa XM M75, XM PCB40
4.2202
m3
35
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
77.2448
m2
36
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
17.1
m2
37
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB40
12.6
m
38
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
101.1782
m2
39
Bê tông nền hoàn trả nền sân phá khi thi công tường rào, M200, đá 1x2, PCB40
1.13
m3
40
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
170.505
m2
41
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
170.505
m2
42
Tháo dỡ cổng bằng thủ công
6
m2
43
Sơn sắt cổng vào bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
12
m2
44
Rải giấy dầu lớp cách ly
1.115
100m2
45
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
11.15
m3
46
Hạng mục: Duy tu, bảo dưỡng phân hiệu Trà Nô
47
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
338.654
m2
48
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
116.56
m2
49
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
309.63
m2
50
Sơn chống thấm tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
162.984
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây