Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 15:28 29/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng CSVC Trường PTDTBT tiểu học Trà Dơn
Tên gói thầu
Xây lắp
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn NSTW, ngân sách tỉnh, ngân sách huyện hỗ trợ thực hiện Dự án 1: Hỗ trợ đầu tư phát triển hạ tầng KTXH các huyện nghèo thuộc CT MTQG Giảm nghèo bền vững;
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Trà My, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 08/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
220/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ DƠN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:19 29/11/2024
đến
15:30 08/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 08/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
24.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/12/2024 (07/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD & TM Trung Kiên Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu dân cư Dương Hòa, Xã Trà Sơn, Huyện Bắc Trà My, Tỉnh Quảng Nam;
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng kỹ thuật Phong Sơn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn 1, Xã Trà Mai, Huyện Nam Trà My, Tỉnh Quảng Nam;
3 Công ty TNHH Hải Nam Phúc Tư vấn lập E-HSMT Thôn 1, xã Trà Mai, huyện Nam Trà My, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH ĐTXD - TMDV Thiên Phúc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 229 Hoàng Đình Ái, Phường Hoà Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng;
5 Công ty TNHH Hải Nam Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 1, xã Trà Mai, huyện Nam Trà My, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH ĐTXD - TMDV Thiên Phúc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 229 Hoàng Đình Ái, Phường Hoà Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
7 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Nam Trà My Thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Xã Trà Mai, huyện Nam Trà My, tỉnh Quảng Nam;

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG
2
Phá dỡ bục giảng
8.24
m3
3
Phá dỡ nền gạch
513.03
m2
4
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
513.03
m2
5
ốp gạch chân tường
28.62
m2
6
tháo dỡ lan can cầu thang
9
m
7
GCLD lan can cầu thang
9
md
8
Tháo dỡ tay vị lan can hành lang
45.8
m
9
GCLD tay vịn lan can Inox D60x1,2mm
45.8
m
10
Phá dỡ lớp vữa trát granito cầu thang, bậc cấp
61.505
m2
11
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB40
35.09
m2
12
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
26.415
m2
13
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
166.16
m2
14
Cạo bỏ lớp sơn cửa bị bung , bong tróc
332.32
m2
15
Sơn lại cửa đi, cửa sổ
332.32
m2
16
Lắp dựng cửa
166.16
1m2
17
sơn khung hoa bảo vệ cửa sổ
110.72
1m2
18
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
346.38
m2
19
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
3.464
100m2
20
Tháo dỡ kim thu sét
1
T.bộ
21
Lắp đặt hệ kim thu sét và dây dẫn
1
T.bộ
22
Phá dỡ lớp vữa chống thấm sê nô bị hư hỏng
82.08
m2
23
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
82.08
m2
24
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
82.08
m2
25
Quét nước xi măng 2 nước
82.08
m2
26
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 32mm
8
cái
27
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 65mm
4
cái
28
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 89mm
2
cái
29
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 100mm
4
cái
30
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
4
cái
31
Lắp đặt vòi nước Inox D21
4
bộ
32
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi (kèm phụ kiện xả nước)
2
bộ
33
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
2
cái
34
Lắp đặt xí bệt
2
bộ
35
Lắp cùm chống bão
1386
cái
36
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (tính 15%)
322.374
m2
37
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
211.811
m2
38
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
110.562
m2
39
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1826.784
m2
40
Bả bằng bột bả vào tường
1412.076
m2
41
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
737.081
m2
42
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1412.076
m2
43
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
737.081
m2
44
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.912
100m
45
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 65mm
12
cái
46
Tháo dỡ phần điện
4
công
47
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 2 bóng
32
bộ
48
Lắp đặt đèn ống dài 0,6m, hộp đèn 1 bóng
10
bộ
49
Lắp đặt quạt ốp trần
32
cái
50
Lắp đặt quạt treo tường
8
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH HẢI NAM PHÚC như sau:

  • Có quan hệ với 108 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,46 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 88,57%, Tư vấn 1,43%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 192.881.497.092 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 170.778.447.069 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,46%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây