Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 10:47 30/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cổng, tường rào, nâng nền, lợp la phông, sơn tường tận dụng ngăn phòng làm kho Ủy ban nhân dân phường Linh Tây
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 07/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
763/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/11/2024 14:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Linh Tây
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:45 30/11/2024
đến
14:00 07/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 07/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/12/2024 (07/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC NGUYỄN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 40/34 Đường Thạnh Xuân 40, Khu phố 3 - phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LƯƠNG QUANG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 84/22A Đường Lê Thị Hoa, Khu phố 3 - Phường Bình Chiểu - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI Tư vấn lập E-HSMT 193/6/14 Đường số 20 - Phường 5 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI Tư vấn đánh giá E-HSDT 193/6/14 Đường số 20 - Phường 5 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá Nhà thầu phải kèm theo bản scan các tài liệu sau để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
1
2
Máy đầm bê tông, dầm dùi Nhà thầu phải kèm theo bản scan các tài liệu sau để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn Nhà thầu phải kèm theo bản scan các tài liệu sau để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
1
4
Máy trộn bê tông Nhà thầu phải kèm theo bản scan các tài liệu sau để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay Nhà thầu phải kèm theo bản scan các tài liệu sau để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
1
6
Máy hàn xoay chiều Nhà thầu phải kèm theo bản scan các tài liệu sau để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
1
7
Máy cắt uốn cốt thép Nhà thầu phải kèm theo bản scan các tài liệu sau để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công, lắp đặt cửa đi 1 cánh nhôm kính hệ 1000
1.6
m2
2
Lợp mái tôn chòi gác bằng tôn mạ màu chiều dày 4.5 dem
0.0942
100m2
3
Thi công trần thạch cao khung nổi kích thước tấm 600x600mm
4
m2
4
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 20A
1
cái
5
Lắp đặt ổ cắm ba
2
cái
6
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
1
bộ
7
Lắp đặt quạt treo tường
1
cái
8
Lắp đặt dây đơn 1,5mm2
80
m
9
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2
80
m
10
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
1
cái
11
Lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn, D20mm
80
m
12
NÂNG NỀN, LỢP LA PHÔNG SƠN TƯỜNG, TẬN DỤNG NGĂN PHÒNG LÀM KHO
13
Đào đất hố ga, đường ống thoát nước bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
2.672
m3
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót hố ga, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, vữa mác 150, PC40
0.1
m3
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đáy hố ga, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PC40
0.064
m3
16
Xây gạch đinh, xây hố ga, vữa XM mác 75, PC40
0.28
m3
17
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100, PC40
2.8
m2
18
Lắp đặt ống nhựa PVC D114mm
0.131
100m
19
Lắp đặt ống nhựa PVC D27mm
0.2
100m
20
Lắp đặt ống nhựa PVC D90mm
0.04
100m
21
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.005
tấn
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250, PC40
0.032
m3
23
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg, tấm đan hố ga
2
1 cấu kiện
24
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
1.7813
m3
25
Tháo dỡ vách tôn
4.62
m2
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép đà kiềng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.03
tấn
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép đà kiềng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.008
tấn
28
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn đà kiềng
0.0116
100m2
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đà kiềng , chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PC40
0.058
m3
30
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PC40
1.657
m3
31
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PC40
28.5
m2
32
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
3.6
m3
33
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PC40
24
m2
34
Lát nền nhà kho kích thước gạch 600x600mm, vữa XM mác 75, PC40
27.36
m2
35
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tấm đan
0.0273
100m2
36
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.015
tấn
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tấm đan bếp, đá 1x2, mác 200, PC40
0.2184
m3
38
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào mặt bếp
2.73
m2
39
Thi công trần bằng tấm thạch cao khung nổi kích thước 600x600
24
m2
40
Gia công, lắp đặt cửa sổ lùa 2 cánh nhôm kính hệ 1000
1.68
m2
41
Gia công, lắp đặt cửa đi 1 cánh nhôm kính hệ 1000
3.52
m2
42
Lắp đặt chậu rửa chén inox 2 ngăn, 1 vòi
1
bộ
43
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
4
bộ
44
Lắp đặt dây đơn 1,5mm2
30
m
45
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2
30
m
46
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
1
cái
47
Lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn, D20mm
30
m
48
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 20Ampe
1
cái
49
Lắp đặt ổ cắm ba
2
cái
50
Bả bằng bột bả vào tường
54.9134
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây