Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 11:27 07/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trung tâm văn hóa thể thao xã Hưng Long (C10/20F Đường vào sân banh; ấp 3)
Tên gói thầu
Xây lắp
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Bổ sung có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 16/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
4996/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/12/2024 11:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hưng Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:26 07/12/2024
đến
14:00 16/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 16/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
78.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/12/2024 (15/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐẶNG NGUYỄN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 460/12/11 Hương lộ 2 - Phường Bình Trị Đông - Quận Bình Tân - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH ĐIỀN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán C9/16B1 khu phố 3 - Thị Trấn Tân Túc - Huyện Bình Chánh - TP. Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Đoan Nguyên Tư vấn lập E-HSMT 2319/2A Huỳnh Tấn Phát, Thị Trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG SÀI GÒN Tư vấn thẩm định E-HSMT 1982/27/27/9 Huỳnh Tấn Phát, Tổ 4, Khu phố 7 - Thị Trấn Nhà Bè - Huyện Nhà Bè - TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Đoan Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT 2319/2A Huỳnh Tấn Phát, Thị Trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG SÀI GÒN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 1982/27/27/9 Huỳnh Tấn Phát, Tổ 4, Khu phố 7 - Thị Trấn Nhà Bè - Huyện Nhà Bè - TP. Hồ Chí Minh
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH ĐIỀN Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu C9/16B1 khu phố 3 - Thị Trấn Tân Túc - Huyện Bình Chánh - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông – dung tích ≥ 250 lít Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
2
2
Máy hàn điện – công suất ≥ 23 kW Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
2
3
Máy khoan bê tông cầm tay – công suất ≥ 0,62 kW Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
2
4
Máy cắt gạch đá – công suất ≥ 1,7 kW Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
5
5
Máy cắt uốn cốt thép – công suất ≥ 5 kW Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
2
6
Máy đầm bàn – công suất ≥ 1 kW Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị ti công.
1
7
Máy đầm dùi – công suất ≥ 1,5 KW Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ HỘI TRƯỜNG VĂN HÓA KẾT HỢP PHỒNG TẬP THỂ THAO
2
Phần sửa chữa
3
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột, dầm
4443.8215
m2
4
Tháo dỡ trần cũ, thủ công
724.92
m2
5
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công
621.32
m2
6
Phá dỡ nền gạch cũ
2575.26
m2
7
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
30.4
m2
8
Đắp cát vào hố đẩy tạ
0.18
100m3
9
Sân bóng đá
10
Tháo dỡ bỏ lớp cỏ nhân tạo cũ
40.5
100m2
11
Rải cát vàng dày trung bình 5cm
2.025
100m3
12
Cung cấp và rải cỏ nhân tạo nối mi
4050
m2
13
Sơn, kẻ vạch sân
141.6655
1m2
14
Gia công khung thành bằng thép hình
0.4803
tấn
15
Sơn sắt thép bằng sơn Nippon Paint, 1 nước lót, 2 nước phủ
15.3297
1m2
16
Cung cấp lưới khung thành
4
bộ
17
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính 32mm
370
m
18
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột ≤ 1mm2
130
m
19
Lắp đặt dây đơn ≤ 6mm2
130
m
20
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 4mm2
125
m
21
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2.5mm2
140
m
22
Cung cấp, trồng trụ điện gắn đèn:
16
Trụ
23
Cung cấp, lắp đènp đèn led IP66, loại Daxinco, 400W
24
Bóng
24
Lắp đặt các automat 3 pha ≤100A
1
cái
25
Gia công, đóng cọc chống sét
16
cọc
26
CẢI TẠO SÂN CẶP TƯỜNG RÀO
27
Dỡ bỏ gạch lỗ trồng cỏ , kích thước 400x270x8mm
28
m3
28
Đào san đất sâu trung bình 55cm, Cấp đất II
3.564
100m3
29
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
3.844
100m3/1km
30
Đắp cát móng công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
1.296
100m3
31
Làm lớp móng cấp phối đá dăm lớp trên dày 20cm
1.176
100m3
32
Rải ni lông lớp cách ly
5.88
100m2
33
Bê tông dày 12cm, đá 1x2M250, PCB40
70.56
m3
34
Ván khuôn gỗ tấm đan mương hở
1.85
100m2
35
Lắp dựng cốt thép tấm đan mương hở, ĐK ≤18mm
2
tấn
36
CẢI TẠO HỆ THỐNG CẤP NƯỚC VÀ TƯỚI CÂY
37
Phần cấp nước tổng thể
38
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo- Đường kính 42mm
1.85
100m
39
Lắp đặt co nhựa - Đường kính 42mm
3
cái
40
Phần cấp nước lên két nước
41
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34mm
0.25
100m
42
Lắp đặt co nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34mm
6
cái
43
Cung cấp lắp đặt máy bơm nước M2000, 2HP
1
Cái
44
Hệ thống nước giếng và xử lý nước
45
Cung cấp lắp đặt máy bơm nước tăng áp PE-350EA, 0.3KW
1
Cái
46
Cung cấp hệ thống lọc nước
1
Bộ
47
Cung cấp lắp đặt bồn Inox 2000L + Chân đế
1
Cái
48
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34mm
0.1
100m
49
Lắp đặt co nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34mm
4
cái
50
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo - Đường kính 42mm
0.15
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây