Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:48 10/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa nhà vệ sinh học sinh Trường Tiểu học Số 2 Đồng Sơn
Tên gói thầu
Xây lắp
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Trích từ nguồn Sự nghiệp giáo dục khác - Chi khác thuộc dự toán ngân sách thành phố Đồng Hới năm 2024 để phân bổ cho Trường Tiểu học Số 2 Đồng Sơn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 17/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
342/QĐ-THS2ĐS
Ngày phê duyệt
10/12/2024 14:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học số 2 Đồng Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:46 10/12/2024
đến
07:00 17/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 17/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/12/2024 (17/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH XDTH Long Phương Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán xã Võ Ninh, huyện Quảng Ninh, tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH HOÀNG HÀ QBC Tư vấn lập E-HSMT 166 Lý Thường Kiệt, Phường Đồng Phú, Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO KHÔI Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố 5 - Phường Bắc Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH HOÀNG HÀ QBC Tư vấn đánh giá E-HSDT 166 Lý Thường Kiệt, Phường Đồng Phú, Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO KHÔI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố 5 - Phường Bắc Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ
1
2
Máy cắt gạch đá
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền gạch lá nem
19.302
m2
2
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ceramic 300x300mm chống trơn Đồng Tâm, vữa XM M75, PCB40
19.302
m2
3
Tháo dỡ gạch ốp tường
12.9262
m2
4
Đục tẩy bề mặt tường tạo nhám
12.9262
m2
5
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
12.9262
m2
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T (Cự ly 7km)
1.6114
m3
7
Vận chuyển phế thải tiếp 6Km bằng ô tô - 7,0T
1.6114
m3
8
Hút bể phốt
3
chuyến
9
Nhân công thông tắc hệ thống ống đi ngầm
1
gói
10
Tháo dỡ phểu thoát sàn
6
bộ
11
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
6
cái
12
Tháo dỡ bệ xí
4
bộ
13
Lắp đặt xí xổm+ két nước
4
bộ
14
Lắp đặt vòi xịt xí
4
cái
15
Lắp đặt hộp đựng giấy
12
cái
16
Tháo dỡ vòi rửa 1 vòi inox gắn tường
7
bộ
17
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi inox gắn tường
7
bộ
18
Lắp đặt giá treo
2
cái
19
Lắp đặt van phao bơm tự động
1
cái
20
Lắp đặt van khóa D27
2
cái
21
Lắp đặt van khóa D34
1
cái
22
LĐ ống nhựa UPVC bằng dán keo, đk 27dày 3mm
10
m
23
LĐ ống nhựa UPVC bằng dán keo, đk 21dày 3mm
6
m
24
LĐ ống nhựa UPVC bằng dán keo, đk 34dày 2,1mm
3
m
25
Lắp đặt Côn thu 27X21
3
cái
26
Lắp đặt Cút 27
6
cái
27
Lắp đặt Tê 27
2
cái
28
Lắp đặt Lơ 27
1
cái
29
Lắp đặt Côn thu 34x27
1
cái
30
Dây đấu
8
sơi
31
Lắp đặt đầu gai đồng
8
cái
32
Tháo đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng (NCx0,5)
8
bộ
33
Tháo công tắc 1 hạt (NCx0,5)
10
cái
34
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng Bóng led
8
bộ
35
Lắp đặt công tắc 1 hạt
10
cái
36
Tháo đèn sát trần có chụp (Ncx0,5)
2
bộ
37
Lắp đặt đèn sát trần
2
bộ
38
Lắp đặt dây đơn 1x1,5mm2
200
m
39
Lắp đặt dây đơn 1x 2,5mm2
30
m
40
Lắp đặt ổ cắm đôi
2
cái
41
Lắp đặt các automat 1 pha 20A
1
cái
42
lắp đặt tủ điện nhựa chứa attomat sino
1
cái
43
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn -Nẹp điện 25x15mm
40
m
44
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
15.92
m2
45
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
51.8
m
46
Trát má cửa dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
6.908
m2
47
Lắp dựng cửa đi kính an toàn 6,38mm khung nhôm Xingfa, kính mờ
18.42
m2
48
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột tường ngoài nhà
165.792
m2
49
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài nhà
40.8968
m2
50
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
71.78
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây