Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 10:45 13/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khắc phục thiệt hại Cơn bão số 3 (Yagi) đối với tuyến mương thuỷ lợi khu vực Miếu Thán - Đồng Bống, phường Vàng Danh, thành phố Uông Bí
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Tỉnh cấp bổ sung có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Uông Bí, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 445/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/12/2024 17:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân phường Vàng Danh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:03 12/12/2024
đến
09:00 21/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/12/2024 (20/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH MINH UÔNG BÍ Tư vấn lập E-HSMT Tổ 41, khu 11, Phường Quang Trung, Thành phố Uông Bí, Tỉnh Quảng Ninh
2 UBND phường Vàng Danh, thành phố Uông Bí Tư vấn thẩm định E-HSMT UBND phường Vàng Danh, thành phố Uông Bí
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH MINH UÔNG BÍ Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 41, khu 11, Phường Quang Trung, Thành phố Uông Bí, Tỉnh Quảng Ninh
4 UBND phường Vàng Danh, thành phố Uông Bí Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu UBND phường Vàng Danh, thành phố Uông Bí

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, xúc (tài liệu chứng minh)
1
2
Ô tô tự đổ (tài liệu chứng minh)
1
3
Máy trộn bê tông (tài liệu chứng minh)
1
4
Máy trộn vữa (tài liệu chứng minh)
1
5
Máy đầm đất (tài liệu chứng minh)
1
6
Máy cắt uốn thép (tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tuyến cạnh Miếu Thán
2
Cắt tường bê tông
7.2
m
3
Phá dỡ kết cấu mương cũ
34.36
m3
4
Vận chuyển phế thải mương xây cũ thủ công
96.95
m3
5
Vận chuyển đất cấp IV bằng máy
0.9695
100m3
6
Đào kênh mương, bằng máy đào, đất cấp III
0.4723
100m3
7
Đào kênh mương bằng thủ công
148.24
m3
8
Đầm đáy mương độ chặt yêu cầu K=0,90
1.169
100m3
9
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng mương
1.0254
100m2
10
Đổ bê tông đá 2x4, mác 200
58.45
m3
11
Xây mương bằng gạch chỉ vữa XM mác 75
90.24
m3
12
Làm khe lún giấy dầu
7.4
m2
13
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
697.27
m2
14
Láng mương cáp, máng rãnh, mương rãnh, dày 1cm, vữa XM mác 100
170.9
m2
15
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn thanh giằng
0.136
100m2
16
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép thanh giằng
0.1921
tấn
17
Đổ bê tông thanh giằng
0.6
m3
18
Lắp các loại cấu kiện bê tông thanh giằng
85
1 cấu kiện
19
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,90
1.6976
100m3
20
Tuyến từ trạm bơm đến đường Đập Miếu Thán + mương xóm Méo
21
Đào nạo vét kênh mương
58.94
m3
22
Phá dỡ kết cấu mương cũ bằng máy khoan bê tông 1,5kW
7.71
m3
23
Phá dỡ rọ đá hộc bị hỏng
19.44
m3
24
Vận chuyển bằng thủ công, phế thải mương xây cũ
27.15
m3
25
Vận chuyển đất cấp IV bằng máy
0.2715
100m3
26
Đào đất móng tường kè chắn đất, đất cấp III
20.41
m3
27
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng tường kè
0.0324
100m2
28
Đổ bê tông móng tường chắn đá 2x4, mác 150
1.13
m3
29
Xây tường chắn gạch chỉ VXM M75
16.17
m3
30
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng mương
0.0243
100m2
31
Đổ bê tông móng, đá 2x4, mác 200
2.24
m3
32
Xây mương gạch chỉ, vữa XM mác 75
2.85
m3
33
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
25.92
m2
34
Láng mương cáp, máng rãnh, mương rãnh, dày 1cm, vữa XM mác 100
9.72
m2
35
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn thanh giằng
0.0048
100m2
36
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép thanh giằng
0.0068
tấn
37
Đổ bê tông thanh giằng
0.02
m3
38
Lắp các loại cấu kiện bê tông thanh giằng
3
1 cấu kiện
39
Đắp đất taluy độ chặt yêu cầu K=0,90
0.2041
100m3
40
Nạo vét mương xóm Méo khu Miếu Thán
41
Đào nạo vét bùn đất trong mọi điều kiện
29.42
m3
42
Đoạn mương Đồng Bống qua suối
43
Ca bơm phục vụ công tác thi công
2
ca
44
Đào sỏi sạn lòng suối để đắp bờ vây nắn dòng
14.34
m3
45
Đắp bờ vây nắn dòng phục vụ công tác thi công
14.34
m3
46
Đào móng trụ, đất cấp I
11.72
m3
47
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0159
100m2
48
Đổ bê tông móng tường chắn đá 2x4, mác 150
0.65
m3
49
Xây đá hộc, xây tường mố vữa XM mác 100
0.88
m3
50
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn bê tông mố, trụ
0.2968
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây