Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:31 13/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa các hạng mục hư hỏng tại Khu tưởng niệm Sông Lu
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn bổ sung có mục tiêu từ ngần sách Thành phố cho ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
837/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/12/2024 17:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân nhân xã Trung An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:21 13/12/2024
đến
09:00 22/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/12/2024 (21/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Phú Thành Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 82 Đường TCH 03, Khu phố 10, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Cơ khí và tư vấn xây dựng Gia Phúc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 61/8B Khu Phố Đông Tân, Phường Dĩ An, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K Tư vấn lập E-HSMT 82A-82B Dân Tộc, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân phú, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT 14E Đường Quán Tre, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&K Tư vấn đánh giá E-HSDT 82A-82B Dân Tộc, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân phú, TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 14E Đường Quán Tre, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (Khối lượng chuyên chở ≥ 7,0 tấn) Nhà thầu phải đính kèm file scan bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) của các tài liệu sau: - Giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. - Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê phải chứng minh bằng các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Giấy chứng nhận đăng ký xe; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CMND/CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
2
Máy trộn bê tông (Dung tích ≥ 250 lít) Nhà thầu phải đính kèm file scan bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) của các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính. - Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê phải chứng minh bằng các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Hóa đơn tài chính; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CMND/CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
3
Máy đầm bàn Nhà thầu phải đính kèm file scan bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) của các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính. - Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê phải chứng minh bằng các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Hóa đơn tài chính; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CMND/CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
4
Máy hàn Nhà thầu phải đính kèm file scan bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) của các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính. - Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê phải chứng minh bằng các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Hóa đơn tài chính; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CMND/CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
2
5
Máy cắt gạch đá Nhà thầu phải đính kèm file scan bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) của các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính. - Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê phải chứng minh bằng các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Hóa đơn tài chính; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CMND/CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
2
6
Máy khoan bê tông Nhà thầu phải đính kèm file scan bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) của các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính. - Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê phải chứng minh bằng các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Hóa đơn tài chính; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CMND/CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1
7
Giàn giáo (1 bộ bao gồm: 42 chân và 42 chéo) Nhà thầu phải đính kèm file scan bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) của các tài liệu sau: - Hóa đơn tài chính. - Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê phải chứng minh bằng các tài liệu sau: Hợp đồng thuê thiết bị; Hóa đơn tài chính; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với thuê của doanh nghiệp (hoặc CMND/CCCD đối với thuê của cá nhân) để chứng minh chủ sở hữu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO HẦM
2
Vệ sinh nền gạch (tạm tính)
834.2666
m2
3
Nạo vét bùn mương rạch bằng thủ công, B<=6 không có hành lang, không có lối vào
1.35
m3
4
Nạo vét hầm ga bằng thủ công, loại hầm ga: 70x70cm
4
cái
5
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
114.51
m2
6
Vệ sinh bề mặt cột
114.51
m2
7
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
114.51
m2
8
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
114.51
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
986.2206
m2
10
Phá dỡ gạch ốp chân tường
34.0076
m2
11
Vệ sinh tường đã cạo
1020.2282
m2
12
Công tác ốp gạch ceramic 300x300 vào tường, trụ, cột, vữa XM mác 75, PC40
306.0685
m2
13
Bả bằng bột bả vào tường
714.1597
m2
14
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
714.1597
m2
15
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao chống ẩm
46.96
m2
16
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
140.77
m2
17
Tháo dỡ trần phẳng bằng tấm thạch cao cũ
187.73
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
672.9217
m2
19
Vệ sinh trần
672.9217
m2
20
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
672.9217
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
672.9217
m2
22
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
8.3427
100m2
23
TẦNG 1 (LỐI VÀO ĐỀN THỜ)
24
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
11.0584
m3
25
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
10.2696
m3
26
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PC40
8.9622
m3
27
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PC40
89.622
m2
28
Bả bằng bột bả vào tường
89.622
m2
29
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
89.622
m2
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, vữa mác 150, PC40
1.4424
m3
31
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
62.356
m3
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.6236
100m3
33
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.3897
100m3
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PC40
15.589
m3
35
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch terazzo 400x400, vữa XM mác 75, PC40
155.89
m2
36
Vận chuyển đất trồng đến bãi tập kết
16.9412
m3
37
Vận chuyển đất trồng vào lại bồn hoa
16.9412
m3
38
Trồng cây vào chậu, kích thước chậu 70x70cm
10
1 chậu
39
HỆ THỐNG ĐIỆN NƯỚC
40
Lắp đặt Cáp Cu/PVC 1Cx1,5mm2
450
m
41
Lắp đặt ống luồn dây PVC D20
150
m
42
Lắp đặt Đèn pha ốp chân tường Led 7W
22
bộ
43
Lắp đặt đèn pha rọi phù điêu, hồ sen 120W
14
bộ
44
Lắp đặt đèn Led mica gắn áp trần, tường 36W - 1.2m
53
bộ
45
Lắp đặt Đèn Led Panel Downlight âm trần 12W
8
bộ
46
Lắp đặt Đèn Led Downlight gắn nổi 12W
66
bộ
47
Lắp đặt Đèn EMERGENCY, HALOGEN 2x5W có bộ sạc dự phòng thời gian lưu điện 2 giờ
15
bộ
48
Lắp đặt Đèn EXIT, LED 3W, có bộ sạc dự phòng thời gian lưu điện 2 giờ
9
bộ
49
Lắp đặt quạt trần
19
cái
50
Máy bơm chìn thoát nước Q=3m3/h, H=9.8m
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây