Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:17 14/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Văn phòng Khu phố 3 (cũ) phường Phú Mỹ
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí không thực hiện chế độ tự chủ được giao năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
669/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/12/2024 17:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG PHÚ MỸ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:15 14/12/2024
đến
09:00 21/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/12/2024 (21/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NỘI THẤT NAM KHANG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 27 Đường Hưng Gia 1, Phú Mỹ Hưng - Phường Tân Phong - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC AN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 45 Đường số 15, Khu phố 4 - Phường Tân Thuận Tây - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT 508/1 Cách Mạng Tháng Tám - Phường 11 - Quận 3 - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI Tư vấn thẩm định E-HSMT 193/6/14 Đường số 20 - Phường 5 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT 508/1 Cách Mạng Tháng Tám - Phường 11 - Quận 3 - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 193/6/14 Đường số 20 - Phường 5 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt cốt thép - đơn vị: cái Nhà thầu phải đính kèm các tài liệu sau để chứng minh: Hóa đơn GTGT, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
1
2
Máy đầm bê tông, đầm dùi - đơn vị: cái Nhà thầu phải đính kèm các tài liệu sau để chứng minh: Hóa đơn GTGT, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
1
3
Máy hàn xoay chiều - đơn vị: cái Nhà thầu phải đính kèm các tài liệu sau để chứng minh: Hóa đơn GTGT, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay - đơn vị: cái Nhà thầu phải đính kèm các tài liệu sau để chứng minh: Hóa đơn GTGT, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
1
5
Máy trộn bê tông - đơn vị: cái Nhà thầu phải đính kèm các tài liệu sau để chứng minh: Hóa đơn GTGT, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
1
6
Máy cắt gạch đá - đơn vị: cái Nhà thầu phải đính kèm các tài liệu sau để chứng minh: Hóa đơn GTGT, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ trần
64.643
m2
2
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công
97.601
m2
3
Tháo dỡ xà gồ thép
0.523
tấn
4
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
30.08
m2
5
Tháo dỡ khung sắt hàng rào
10
m2
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
9.738
m3
7
Phá dỡ cột bê tông cốt thép
1.12
m3
8
Phá dỡ sàn bê tông cốt thép
0.27
m3
9
Phá dỡ dầm bê tông cốt thép
1.322
m3
10
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
3.443
m3
11
Đào móng cột bằng thủ công
15.21
m3
12
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông có cốt thép
2.592
m3
13
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
18.485
m3
14
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
18.485
m3
15
Vận chuyển phế thải tiếp 10km bằng ô tô - 0,5T
18.485
m3
16
Đóng cọc tràm đường kính 8-10cm bằng thủ công, chiều dài cọc 4m vào đất cấp II
8.64
100m
17
Đào bùn trong mọi điều kiện bằng thủ công, bùn lẫn rác
0.864
m3
18
Đắp cát phủ đầu cọc
0.864
m3
19
Bê tông lót móng đá 1x2, vữa bê tông mác 150
0.864
m3
20
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.651
100kg
21
Ván khuôn móng
5.76
1m2
22
Công tác đổ bê tông móng đá 1x2, vữa bê tông mác 250
2.592
m3
23
Ván khuôn giằng móng
15.822
1m2
24
Công tác đổ bê tông giằng móng đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.582
m3
25
Cốt thép giằng móng đường kính cốt thép <= 18mm
1.078
100kg
26
Cốt thép đà kiềng đường kính cốt thép <= 10mm
0.362
100kg
27
Xây tường bó nền bằng gạch XMCL 4x8x18, chiều dày 20cm, vữa XM mác 75
1.707
m3
28
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
18.97
m2
29
Đắp đất nền móng công trình
10.172
m3
30
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - đất các loại
10.172
m3
31
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi 10km, đất cấp II
0.102
100m3
32
Công tác đổ bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.711
m3
33
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <=10mm
0.322
100kg
34
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <= 18mm
1.571
100kg
35
Gia công lắp dựng ván khuôn cột
21.68
1m2
36
Công tác đổ bê tông cột đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.084
m3
37
Xây tường bằng gạch XMCL (8x8x18)cm chiều dày <=10cm, vữa xi măng mác 75
6.173
m3
38
Cốt thép giằng tường đường kính cốt thép <= 10mm
0.236
100kg
39
Ván khuôn gia cố đà giằng tường
6.148
1m2
40
Công tác đổ bê tông đà giằng đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.307
m3
41
Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép <= 10mm
0.253
100kg
42
Gia công lắp dựng ván khuôn lanh tô
5.88
1m2
43
Công tác đổ bê tông lanh tô đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.328
m3
44
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 35kg
8
cấu kiện
45
Gia công xà gồ thép
0.356
tấn
46
Sơn xà gồ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
22.68
m2
47
Lắp dựng xà gồ thép
0.356
tấn
48
Lợp mái che tường bằng tôn múi dày 5dem (tận dụng lại)
0.83
100m2
49
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
72.845
m2
50
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
85.805
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây