Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 15:42 28/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa thường xuyên và khắc phục hậu quả cơn bão số 3 công trình các nhà văn hóa thôn và Trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Nghĩa Lộ
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa thường xuyên và khắc phục hậu quả cơn bão số 3 công trình các nhà văn hóa thôn và Trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Nghĩa Lộ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cát Hải, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500065540_2502281019
Ngày phê duyệt
28/02/2025 15:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Lộ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:40 28/02/2025
đến
09:00 10/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/03/2025 (08/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHIỆP Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 310 Hai Bà Trưng - Phường Cát Dài - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng thái sơn Tư vấn lập E-HSMT Số 10/12/48 Phương Lưu 1 - Phường Đông Hải 1 - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng thái sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10/12/48 Phương Lưu 1 - Phường Đông Hải 1 - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất : ≥ 1,7 kW
1
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất : ≥ 4,0 kW
1
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : ≥ 1,5 kW
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : ≥ 1,0 kW
1
5
Máy hàn xoay chiều - công suất : ≥ 14 kW
1
6
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất : ≥ 0,62 kW
1
7
Máy mài - công suất : ≥ 1,0 kW
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích : ≥ 250,0 lít
1
9
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
10
Ô tô tải tự độ - trọng tải : ≥ 5,0 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A. HẠNG MỤC NHÀ LÀM VIỆC 2 TẦNG
2
Tháo dỡ đồ đạc thiết bị để thi công
15
công
3
Tháo dỡ mái tôn cũ
317.766
m2
4
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
3.101
tấn
5
Phá dỡ tường thu hồi mái
10.839
m3
6
Vận chuyển phế thải bằng ô tô - 5,0T
12.248
m3
7
Xây tường thu hồi mái
19.631
m3
8
Ván khuôn giằng tường thu hồi
0.312
100m2
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.499
tấn
10
Bê tông giằng tường thu hồi, đá 1x2, mác 250, PCB30
3.431
m3
11
Ván khuôn lanh tô lối đi
0.034
100m2
12
Bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.264
m3
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô , đường kính cốt thép <= 10mm
0.003
tấn
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô , đường kính cốt thép > 10mm
0.02
tấn
15
Gia công xà gồ thép mạ
1.187
tấn
16
Lắp dựng xà gồ thép
1.187
tấn
17
Trát tường thu hồi vữa xi măng mác 75
181.984
m2
18
Trát giằng thu hồi mái, vữa XM mác 75, PCB30
34.6
m2
19
Phá dỡ lớp vữa láng mái
90.796
m2
20
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu chống thấm
90.796
m2
21
Láng mái vữa XM mác 75
90.796
m2
22
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
3.154
100m2
23
Tấm ốp nóc rộng 600 dày 0.45
65.748
m
24
Ke chống bão
1971.25
cái
25
Xử lý chống thấm cổ ống thoát nước mái
15
cái
26
Lắp đặt ống u.PVC D90 thoát nước mái
1.215
100m
27
Cút chếch PVC D90
15
cái
28
Lắp đặt phễu thu Inox D100
15
cái
29
Phá dỡ sàn, mái bê tông cốt thép làm lỗ lên mái
0.064
m3
30
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
593.084
m2
31
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
914.385
m2
32
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
593.084
m2
33
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
914.385
m2
34
Phá dỡ nền gạch cũ lát lại
488.063
m2
35
Lát lại nền gạch 600x600
488.063
m2
36
Ốp gạch chân tường gạch 600x100
23.998
m2
37
Ốp gạch chân tường gạch 400x800 phòng 1 cửa
25.096
m2
38
Thi công vách tường bằng tấm nhựa Nano 8mm
140.954
m2
39
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
365.426
m2
40
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
210.865
m2
41
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
800.684
m2
42
Bả bằng bột bả vào tường
2284.155
m2
43
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
674.219
m2
44
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
593.084
m2
45
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2365.29
m2
46
Phá dỡ nền bậc cầu thang để lát lại
20.558
m2
47
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75, PCB30
20.558
m2
48
Phá dỡ nền bậc tam cấp lát lại
25.911
m2
49
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB30
25.911
m2
50
Tháo dỡ lan can cầu thang
10.7
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây