Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:19 18/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường ĐX 05 (Tuyến từ ngã ba Phú Quới - Vĩnh Chính đến cầu Ông Kèo Vĩnh Chính), xã Vĩnh Hòa, huyện Chợ Lách
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường ĐX 05 (Tuyến từ ngã ba Phú Quới - Vĩnh Chính đến cầu Ông Kèo Vĩnh Chính), xã Vĩnh Hòa, huyện Chợ Lách
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách Nhà nước thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021- 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chợ Lách, Tỉnh Bến Tre
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 27/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500077892_2503181551
Ngày phê duyệt
18/03/2025 16:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân huyện Chợ Lách
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:17 18/03/2025
đến
08:00 27/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 27/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/03/2025 (24/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG GIA LONG Tư vấn lập E-HSMT 18 Cù Lao - Phường 02 - Quận Phú Nhuận - TP. Hồ Chí Minh
2 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố 2, thị trấn Chợ Lách, huyện Chợ Lách, tỉnh Bến Tre
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG GIA LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT 18 Cù Lao - Phường 02 - Quận Phú Nhuận - TP. Hồ Chí Minh
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố 2, thị trấn Chợ Lách, huyện Chợ Lách, tỉnh Bến Tre

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy ủi (chiếc) – công suất ≥ 110CV. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
2
Xe lu (chiếc) – trọng lượng tĩnh ≥ 9T. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
3
Máy đào (chiếc) – dung tích gầu ≥ 0,5m3. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
4
Máy trộn bê tông (cái) – dung tích ≥ 250 lít. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
5
Máy đầm dùi bê tông (cái). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
6
Máy đầm bàn bê tông (cái). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: XÂY DỰNG NỀN ĐƯỜNG VÀ AN TOÀN GIAO THÔNG
2
Phát hoang mặt bằng (kể cả đào, đốn gốc cây)
51.75
100m2
3
Lắp dựng cốt thép giằng buộc khung cừ Ø4
0.027
tấn
4
Lắp dựng cốt thép giằng neo khung cừ Ø6
0.153
tấn
5
Đóng cừ tràm Ø8-10cm gia cố bằng máy đào, phần ngập đất
106.976
100m
6
Đóng cừ tràm Ø8-10cm gia cố bằng máy đào, phần không ngập đất (Hao phí NC, MTC nhân 0,75)
26.744
100m
7
Cừ tràm giằng
486.4
m
8
Trải vải địa chắn đất R≥12kN/m
3.664
100m2
9
Đào nền đường
0.29
100m3
10
Đắp đất tấn lề, K≥0,90
24.405
100m3
11
Cung cấp đất đắp
2652.6
m3
12
Đắp cát sông nền đường, K≥0,95
3.423
100m3
13
Đắp cát sông lấp ao, K≥0,85
4.332
100m3
14
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc tiêu Ø6
0.087
tấn
15
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc tiêu Ø10
0.324
tấn
16
Bê tông cọc tiêu đúc sẵn đá 1x2 M200
3.094
m3
17
Ván khuôn đổ bê tông cọc tiêu đúc sẵn
0.675
100m2
18
Sơn cọc tiêu 1 nước lót + 1 nước phủ
55.313
1m2
19
Đào đất trồng cọc tiêu
10
1m3
20
Bê tông móng cọc tiêu đá 1x2 M150
8.875
m3
21
Lắp đặt cọc tiêu đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤75kg
125
1 cấu kiện
22
Đào đất trồng trụ biển báo
1.2
1m3
23
Bê tông móng trụ biển báo đá 1x2 M150
1.44
m3
24
Lắp đặt cột và biển báo tròn (Hao phí nhân công trừ công vữa móng do đã tính trong công tác đổ bê tông móng)
1
bộ
25
Lắp đặt cột và biển báo tam giác đơn (Hao phí nhân công trừ công vữa móng do đã tính trong công tác đổ bê tông móng)
13
bộ
26
Lắp đặt cột và biển báo tam giác đôi (Hao phí nhân công trừ công vữa móng do đã tính trong công tác đổ bê tông móng)
1
bộ
27
Bê tông cọc đúc sẵn đá 1x2 M200
0.32
m3
28
Ván khuôn đổ bê tông cọc đúc sẵn
0.054
100m2
29
Sơn và kẻ chữ cọc 1 nước lót + 2 nước phủ
4.32
1m2
30
Đào đất trồng cọc mốc lộ giới
0.64
1m3
31
Bê tông móng cọc đá 1x2 M150
0.592
m3
32
Lắp đặt cọc bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
8
1 cấu kiện
33
Đào đất trồng biển
0.32
1m3
34
Bê tông móng đá 1x2 M150
0.384
m3
35
Lắp đặt cột và biển báo chữ nhật (Hao phí nhân công trừ công vữa móng do đã tính trong công tác đổ bê tông móng)
2
bộ
36
HẠNG MỤC: XÂY DỰNG TƯỜNG CHẮN ĐẤT DỌC KÊNH
37
Đào đất thi công bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.084
100m3
38
Đóng cừ tràm Ø8-10cm gia cố móng
25.5
100m
39
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, đá 1x2 M150
2.55
m3
40
Ván khuôn đổ bê tông lót móng
0.037
100m2
41
Lắp dựng cốt thép tường chắn Ø10, chiều cao ≤6m
0.033
tấn
42
Lắp dựng cốt thép tường chắn Ø12, chiều cao ≤6m
0.343
tấn
43
Lắp dựng cốt thép tường chắn Ø14, chiều cao ≤6m
1.662
tấn
44
Bê tông tường chắn - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, đá 1x2 M300
21.42
m3
45
Ván khuôn đổ bê tông tường chắn, chiều cao ≤28m
0.898
100m2
46
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc neo đúc sẵn Ø6
0.032
tấn
47
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc neo đúc sẵn Ø14
0.085
tấn
48
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc neo đúc sẵn Ø18
0.011
tấn
49
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cọc đúc sẵn
0.107
100m2
50
Bê tông cọc đúc sẵn đá 1x2 M300
0.696
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 131

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây