Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:31 28/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo trì, sửa chữa Trường THPT Nguyễn Viết Xuân
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Bảo trì, sửa chữa Trường THPT Nguyễn Viết Xuân
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:05 07/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500110235_2503281620
Ngày phê duyệt
28/03/2025 16:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Nguyễn Viết Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:29 28/03/2025
đến
09:05 07/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:05 07/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/04/2025 (03/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần PSD Việt Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Nam Viêm, thành phố Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng DPH Tư vấn lập E-HSMT Số 40, ngõ 1, đường Hà Văn Chúc, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Hùng Khánh Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Thượng, xã Tuân Chính, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng DPH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 40, ngõ 1, đường Hà Văn Chúc, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Hùng Khánh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Thượng, xã Tuân Chính, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Trung tâm Nghiên cứu và Tư vấn đầu tư tỉnh Vĩnh Phúc Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 40, đường Nguyễn Trãi, phường Đống Đa, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
1
2
Máy cắt gạch đá
1
3
Khoan bê tông
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Ô tô tải
1
6
Tời điện
1
7
Máy mài
1
8
Máy cắt uốn thép
1
9
Cần cẩu
1
10
Máy đầm đất cầm tay
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Diện tích tường trát trong
143.198
m2
2
Diện tích trần trong nhà
46.4008
m2
3
Diện tích trần ngoài nhà
10.9052
m2
4
Tháo dỡ cửa
14.63
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
215.648
m2
6
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
57.306
m2
7
Phá dỡ nền gạch
55.873
m2
8
Tháo dỡ mái Fibroxi măng
69.8752
m2
9
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
6.5765
m3
10
Cải tạo, Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
72.45
m2
11
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
143.198
m2
12
Trát trần, vữa XM M75
57.306
m2
13
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
83.3552
m2
14
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
189.5988
m2
15
Lát nền, sàn vữa XM M75
55.873
m2
16
Sản xuất, lắp đặt cửa nhôm hệ, cửa đi mở quay 2 cánh
5.76
m2
17
Sản xuất, lắp đặt cửa nhôm hệ, cửa đi mở quay 1 cánh
5.36
m2
18
Sản xuất, lắp đặt cửa nhôm hệ, cửa sổ mở trượt 2 cánh
3.51
m2
19
Chênh kính lên 6,38
14.63
m2
20
Gia công vì kèo, xà gồ thép
0.2921
tấn
21
Lắp dựng xà gồ thép
0.2921
tấn
22
Lợp mái che tường bằng tôn múi, dày 0,4mm
0.6988
100m2
23
Hệ thống điện, Tháo dỡ hệ thống điện cũ
1
gói
24
Tủ điện phòng âm tường
1
cái
25
Lắp đặt các Aptomat 2 pha 32A
1
cái
26
Lắp đặt các Aptomat 1 pha 20A
1
cái
27
Lắp đặt các Aptomat 1 pha 16A
1
cái
28
Lắp đặt các Aptomat 1 pha 10A
1
cái
29
Lắp đặt dây CU/XLPE/PVC/DSTA/PVC 2x6mm2
120
m
30
Lắp đặt dây CU/PVC/PVC 2x2,5mm2
110
m
31
Lắp đặt dây CU/PVC/PVC 2x1,5mm2
70
m
32
Lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn D20
110
m
33
Lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn D16
70
m
34
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤225cm2
3
hộp
35
Lắp đặt đèn LED bán nguyệt 1x40W
8
bộ
36
Lắp đặt ổ cắm đôi
10
cái
37
Lắp đặt công tắc 2 hạt
1
cái
38
Lắp đặt công tắc 3 hạt
1
cái
39
Lắp đặt hộp số quạt trần
1
cái
40
Đế âm
12
cái
41
HẠNG MỤC: THI CÔNG RÃNH CÁP NGẦM Thi công rãnh cáp ngầm, Đào móng băng- Cấp đất III
24.2
1m3
42
Gạch làm dấu
1000
viên
43
Băng cảnh báo cáp
110
m
44
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.242
100m3
45
Phá dỡ, hoàn trả, Phá dỡ nền gạch lá nem
35.8
m2
46
Phá dỡ kết cấu bê tông
3
m3
47
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
4.75
m3
48
Lát gạch Terrazzo hoàn trả, vữa XM M75
35
m2
49
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M200
3
m3
50
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC, Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn
450
cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây