Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:00 22/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Các tuyến đường vào nhà ở xã hội huyện Côn Đảo
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Các tuyến đường vào nhà ở xã hội huyện Côn Đảo
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Côn Đảo, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500162150_2504221650
Ngày phê duyệt
22/04/2025 16:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân huyện Côn Đảo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:58 22/04/2025
đến
09:00 01/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
221.214.864 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm hai mươi mốt triệu hai trăm mười bốn nghìn tám trăm sáu mươi bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/05/2025 (30/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế Giao thông vận tải phía Nam; Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Địa chỉ: 92 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
2 Công ty cổ phần Đầu tư và Xây dựng C.A.C Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 850/28 đường 30/4, Phường 11, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, Việt Nam
3 Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Giao thông Bà Rịa - Vũng Tàu Tư vấn lập E-HSMT 669/19/19 đường Nguyễn An Ninh, phường Nguyễn An Ninh, TP Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Côn Đảo Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 28 Đường Tôn Đức Thắng, , Huyện Côn Đảo, Bà Rịa - Vũng Tàu
5 Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Giao thông Bà Rịa - Vũng Tàu Tư vấn đánh giá E-HSDT 669/19/19 đường Nguyễn An Ninh, phường Nguyễn An Ninh, TP Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Côn Đảo Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 28 Đường Tôn Đức Thắng, , Huyện Côn Đảo, Bà Rịa - Vũng Tàu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu và tài liệu chứng minh pháp lý của bên cho thuê
3
2
Máy đầm dùi 1,5 kW Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu và tài liệu chứng minh pháp lý của bên cho thuê
2
3
Máy cắt/ uốn thép ≥2kW Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu và tài liệu chứng minh pháp lý của bên cho thuê
2
4
Máy đầm bàn 1kW Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu và tài liệu chứng minh pháp lý của bên cho thuê
2
5
Máy hàn 23kW Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu và tài liệu chứng minh pháp lý của bên cho thuê
2
6
Ô tô tải thùng > 2,5 tấn Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu và tài liệu chứng minh pháp lý của bên cho thuê
1
7
Ô tô tự đổ ≥ 5T Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu và tài liệu chứng minh pháp lý của bên cho thuê
5
8
Máy cắt gạch đá công suất 1,7Kw Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu và tài liệu chứng minh pháp lý của bên cho thuê
2
9
Máy đào ≥ 0,8m3 Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu và tài liệu chứng minh pháp lý của bên cho thuê
2
10
Xe lu ≥ 10T Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu và tài liệu chứng minh pháp lý của bên cho thuê
1
11
Xe lu bánh lốp Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu và tài liệu chứng minh pháp lý của bên cho thuê
1
12
Máy phun nhựa đường Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu và tài liệu chứng minh pháp lý của bên cho thuê
1
13
Máy rải bê tông nhựa nóng Đính kèm hoá đơn, chứng từ chứng minh chủ sở hữu và các hồ sơ có liên quan về điều kiện vận hành, sử dụng của máy móc thiết bị theo quy định của pháp luật, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với chủ sở hữu và tài liệu chứng minh pháp lý của bên cho thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN GIAO THÔNG
2
NỀN ĐƯỜNG
3
Phát quang dọn dẹp mặt bằng
62.139
100m2
4
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3; đất cấp C1
49.334
100m3
5
VC đất đào C1 về bãi tập kết vật liệu bằng ô tô tự đổ 10 tấn cự ly 1000m C1
49.334
100m3
6
VC đất đào C1 về bãi tập kết vật liệu tiếp 1km đất đào bằng ô tô tự đổ 10 tấn cự ly <=5km C1
49.334
100m3
7
VC đất đào C1 về bãi tập kết vật liệu tiếp 1km đất đào bằng ô tô tự đổ 10 tấn cự ly <=5km C1
49.334
100m3
8
Đào xúc đất hữu cơ bằng máy đào 1,6m3; đất cấp 1
18.615
100m3
9
VC đất không thích hợp đổ đi bằng ô tô tự đổ 10 tấn cự ly 1000m C1
18.615
100m3
10
VC đất không thích hợp đổ đi tiếp 1km đất đào bằng ô tô tự đổ 10 tấn cự ly <=5km C1
18.615
100m3
11
VC đất không thích hợp đổ đi tiếp 1km đất đào bằng ô tô tự đổ 10 tấn cự ly <=5km C1
18.615
100m3
12
Đắp nền đường máy đầm 16T K=0.95 (đất mua mới)
6.273
100m3
13
Cung cấp đất để đắp K95
808.052
m3
14
Lu lèn đất nguyên thổ đạt độ chặt K95 (>=K93)
11.016
100m3
15
MẶT ĐƯỜNG
16
Thảm Bê tông nhựa C12,5 dày 7cm
23.968
100m2
17
Tưới nhựa thấm bám T/C 1.0 kg/m2
23.968
100m2
18
Cấp phối đá dăm loại I dày 17cm lớp dưới, Dmax=25
4.623
100m3
19
Cấp phối đá dăm loại I dày 16cm lớp trên, Dmax=25
3.835
100m3
20
Vận chuyển BTN bằng ô tô 10T CL 4km đầu
4.067
100T
21
Vận chuyển tiếp 11km BTN bằng ô tô 10T
4.067
100T
22
Đắp nền đường máy đầm 16T K=0.98
8.373
100m3
23
Cung cấp đất đắp k98
1107.265
m3
24
VỈA HÈ, BÓ VỈA, BÓ LỀ
25
Bê tông bó vỉa đổ tại chổ đá 1x2 M300
60.033
m3
26
Bê tông lót móng đá 1x2 M150
24.013
m3
27
Ván khuôn bê tông bó vỉa đổ tại chổ
2.874
100m2
28
Ván khuôn bê tông móng đổ tại chổ
0.775
100m2
29
Vữa chèn khe M100
0.2
m3
30
Bê tông bó lề đổ tại chỗ đá 1x2 M200
23.867
m3
31
Bê tông lót móng đá 1x2 M150
9.547
m3
32
Ván khuôn bê tông bó lề đổ tại chỗ
1.917
100m2
33
Ván khuôn bê tông móng đổ tại chỗ
0.764
100m2
34
Vữa chèn khe M100
0.239
m3
35
Lát gạch vỉa hè 40x40x3cm (bao gồm vữa lót M75 dày 1,5cm)
2198.121
m2
36
Lát gạch dừng bước, vữa XM M75 dày 1,5cm (đã bao gồm vữa XM M75 dày 1,5cm)
17.28
m2
37
Lát gạch dẫn hướng, vữa XM M75 dày 1,5cm (đã bao gồm vữa XM M75 dày 1,5cm)
370.62
m2
38
Bê tông đá 1x2 C150 đổ tại chỗ dày 5cm
121.461
m3
39
Cấp phối đá dăm loại 1 lớp trên
2.429
100m3
40
AN TOÀN GIAO THÔNG
41
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt (công nghệ sơn nóng) dày 2.0mm
172.727
m2
42
Cung cấp biển báo phản quang tam giác 70cm
8
cái
43
Cung cấp biển báo hình chữ nhật KT 84x84cm
1
cái
44
Cung cấp trụ đỡ biển báo 3,2m
9
cái
45
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, biển tam giác cạnh 70cm
8
cái
46
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, biển chữ nhật
1
cái
47
Thép hình + Bu lông
256.906
kg
48
Bê tông XM đá 1x2 C150 móng trụ
0.792
m3
49
Ván khuôn
0.079
100m2
50
Đào đất móng trụ
0.792
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây