Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:56 25/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường, hệ thống thoát nước số 3, số 4, số 5 thôn Bến Trung, xã Bắc Hồng
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT thực hiện dự án: Cải tạo, nâng cấp đường, hệ thống thoát nước số 3, số 4, số 5 thôn Bến Trung, xã Bắc Hồng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 05/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500171223_2504251651
Ngày phê duyệt
25/04/2025 16:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Bắc Hồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:54 25/04/2025
đến
10:00 05/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 05/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
190.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/05/2025 (02/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và tư vấn Hoàng Hải Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn 8, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên
2 Công ty Cổ phần TM&XD Đoàn Gia Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Do Thượng, Xã Tiền Phong, Huyện Mê Linh, Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng NDA Tư vấn lập E-HSMT Số 25 ngõ 137 Ngọc Đại , đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Mai Lam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 72, ngõ 6, Xóm trên, thôn Đào Xá, xã Hoàng Long, huyện Phú Xuyên, TP. Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng NDA Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 25 ngõ 137 Ngọc Đại , đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Mai Lam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 72, ngõ 6, Xóm trên, thôn Đào Xá, xã Hoàng Long, huyện Phú Xuyên, TP. Hà Nội
7 Tư vấn giám sát thi công xây dựng Tư vấn giám sát thi công xây dựng Địa chỉ của nhà thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng
8 Tư vấn quản lý dự án Tư vấn Quản lý dự án Địa chỉ của nhà thầu: Tư vấn quản lý dự án

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy lu
1
3
Cần cẩu/Cần trục
1
4
Ô tô tự đổ
1
5
Máy đầm dùi
1
6
Máy đầm bàn
1
7
Máy trộn bê tông
1
8
Máy trộn vữa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
69.43
m3
2
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
2.653
100m2
3
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
157.13
m3
4
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
958.68
m2
5
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
42
m3
6
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
24.421
m2
7
Sơn gờ chắn
293.82
m2
8
TRUNG CHUYỂN VẬT LIỆU
9
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 500m bằng ô tô
16179.443
m3
10
NỀN ĐƯỜNG:
11
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I
186.72
m3
12
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp I
16.805
100m3
13
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
130.856
m3
14
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
11.777
100m3
15
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp III
220.176
m3
16
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp III
19.816
100m3
17
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén
14.26
m3
18
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén
8.74
m3
19
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
23.206
100m3
20
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,90
14.222
100m3
21
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,90
4.73
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
18.672
100m3
23
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo trong phạm vi 4km, đất cấp I
18.672
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
18.672
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
13.086
100m3
26
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo trong phạm vi 4km, đất cấp II
13.086
100m3
27
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
13.086
100m3
28
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
7.796
100m3
29
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi 4km, đất cấp III
7.796
100m3/1km
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
7.796
100m3/1km
31
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.23
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi 4km, đất cấp IV
0.23
100m3/1km
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
0.23
100m3/1km
34
MẶT ĐƯỜNG
35
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
8.012
100m3
36
Rải nilon chống thẩm
63.631
100m2
37
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
7.193
100m2
38
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
1011.76
m3
39
Đánh bóng mặt đường
5618.13
m2
40
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
99.907
10m
41
Cắt khe 2x4 của đường lăn, sân đỗ
19.982
10m
42
THOÁT NƯỚC:
43
MƯƠNG B600, B1000:
44
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.053
100m3
45
Rải nilon chống thẩm
30.489
100m2
46
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
7.122
100m2
47
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
502.58
m3
48
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
1212.23
m3
49
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
4980.75
m2
50
Ván khuôn xà dầm, giằng
10.304
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây