Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:03 28/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang đô thị thị trấn Tam Đảo 2025: Hạng mục: Cải tạo chỉnh trang đường bậc thang từ nhà sáng tác đến Cầu Quỷ số 3, thị trấn Tam Đảo
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Chỉnh trang đô thị thị trấn Tam Đảo 2025: Hạng mục: Cải tạo chỉnh trang đường bậc thang từ nhà sáng tác đến Cầu Quỷ số 3, thị trấn Tam Đảo
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị trấn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tam Đảo, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 07/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500174491_2504280850
Ngày phê duyệt
28/04/2025 08:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân Dân thị trấn Tam Đảo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:01 28/04/2025
đến
16:00 07/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:05 07/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/05/2025 (04/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tam Sơn Vĩnh Phúc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng công trình Đại Dương Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán thành phố Vĩnh Phúc, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thanh Phú; Tư vấn lập E-HSMT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hưng Bình; Tư vấn thẩm định E-HSMT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thanh Phú; Tư vấn đánh giá E-HSDT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hưng Bình; Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm cóc
1
2
Máy cắt gạch đá
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Ô tô tải tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: KL PHẦN NỀN
2
Phá dỡ bậc xây cũ
85.85
m3
3
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết bằng - Cấp đất IV + vận chuyển
0.8585
100m3
4
Mua đất đắp K95 + vận chuyển
91.6911
m3
5
Đắp đất bằng, độ chặt Y/C K = 0,95
0.6706
100m3
6
HẠNG MỤC: PHẦN CẢI TẠO
7
ĐƯỜNG DẠO BẬC TAM CẤP
8
Ván khuôn đổ bê tông lót móng
0.0945
100m2
9
Lớp bạt chống mất nước
4.243
100m2
10
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB30
43.17
m3
11
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
394.44
m2
12
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
12.99
m3
13
Lát đá bậc tam cấp + đường dạo tiết diện đá ≤0,16m2, vữa XM M75, PCB40
418.59
m2
14
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M100, PCB40
1.89
m3
15
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
23.67
m2
16
Ốp tường bồn hoa- đá kích thước 20x10x2cm, vữa XM M75, PCB40
89.42
m2
17
Trồng cây trang thái, cao 30-40cm, đường kính tán 30-50 cm
7.15
m2
18
Trồng cây hoa Đỗ Quyên các màu, cao 30-40cm, đường kính tán 25-30 cm
30.3
m2
19
Trông cây hoa cẩm tú cầu các màu, cao 20-30cn, tán rộng 30x35cm
86
cây
20
Tưới nước cây cảnh trồng chậu
55
100chậu/lần
21
Bản thoát nước bằng Composite mặt bản rộng 150mm
68.91
m
22
Bồn cây bằng nhựa compusit KT: 1200x300x300mm
26
cái
23
Bồn cây bằng nhựa compusit KT: 600x300x300mm
4
24
Đất trồng cây phù sa Aber bao
12.856
m3
25
Gia công khung bồn hoa bằng thép V3
0.1006
tấn
26
Sơn khung bồn hoa bằng sơn tĩnh điện màu ghi
100.6
kg
27
TRỤ CỔNG
28
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.6553
1m3
29
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0057
100m2
30
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB30
0.1
m3
31
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
0.2
m3
32
Xây cột, trụ bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.26
m3
33
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
3.28
m2
34
Đắp phào đơn, vữa XM M100, PCB40
11
m
35
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3.28
m2
36
VẬN CHUYỂN
37
Vận chuyển cát xây
5.4675
10m³/1km
38
Vận chuyển đá dăm các loại
3.8497
10m³/1km
39
HẠNG MỤC: ĐIỆN TRANG TRÍ
40
ĐÈN CHÙM
41
Đào rãnh cáp - Cấp đất III
0.7304
100m3
42
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.7304
100m3
43
Đào móng tủ ĐKCS, móng cột đèn chiếu sáng - Cấp đất III
0.0377
100m3
44
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.2384
100m2
45
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.696
m3
46
Khung móng tủ điện chiếu sáng
1
cái
47
Khung móng cột đèn chiếu sáng M16x340x340x500mm
12
cái
48
Lắp đặt Ống nhựa xoắn HDPE WFP Ø 40/30
1.855
100 m
49
Lưới nilong báo hiệu cáp
166
m
50
Làm tiếp địa lặp lại
1
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây