Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:16 30/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây mới nhà mái vòm, nhà để xe và các hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học Nam Viêm
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây mới nhà mái vòm, nhà để xe và các hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học Nam Viêm
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thành phố hỗ trợ, vốn ngân sách phường và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500184020_2504301705
Ngày phê duyệt
30/04/2025 17:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG NAM VIÊM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:14 30/04/2025
đến
10:00 10/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
48.644.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi tám triệu sáu trăm bốn mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/05/2025 (07/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng và phát triển đô thị Thành Duy Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Nam Viêm, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng dự án Đại Việt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Tiền Châu, phường Tiền Châu, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Tâm Tín Tư vấn lập E-HSMT phường Tích Sơn, TP Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Hưng Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố Me, thị trấn Hợp Hòa, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Tâm Tín Tư vấn đánh giá E-HSDT phường Tích Sơn, TP Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 ông ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Hưng Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Me, thị trấn Hợp Hòa, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy đào
1
3
Máy đầm bàn
1
4
Máy đầm dùi
1
5
Máy hàn
1
6
Ô tô tự đổ
1
7
Máy trộn bê tông
1
8
Máy trộn vữa
1
9
Máy uốn sắt
1
10
Máy mài
1
11
Máy cắt bê tông
1
12
Đầm cóc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà vệ sinh
2
Đào móng công trình đất cấp II
0.3716
100m3
3
Ván khuôn bê tông lót móng
0.1413
100m2
4
Đổ bê tông lót móng, đá 2x4, vữa mác 100
4.2485
m3
5
Ván khuôn móng
0.108
100m2
6
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.164
tấn
7
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 250
4.6848
m3
8
Ván khuôn cổ cột
0.0972
100m2
9
Cốt thép cổ cột, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0296
tấn
10
Cốt thép cổ cột, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.171
tấn
11
Đổ bê tông cổ cột, đá 1x2, mác 250
0.6316
m3
12
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.2877
100m3
13
Vận chuyển đất thừa đổ đi, đất cấp II
0.0956
100m3
14
Ván khuôn dầm móng
0.364
100m2
15
Cốt thép dầm móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1014
tấn
16
Cốt thép dầm móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.2985
tấn
17
Đổ bê tông dầm móng, đá 1x2, mác 250
4.0036
m3
18
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1642
100m3
19
Bạt nilong chống mất nước
46.9
m2
20
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 100
4.69
m3
21
Ván khuôn cột
0.2138
100m2
22
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0377
tấn
23
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <= 18mm
0.1591
tấn
24
Đổ bê tông cột, đá 1x2, mác 250
1.3068
m3
25
Ván khuôn xà dầm
0.3243
100m2
26
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0626
tấn
27
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.2879
tấn
28
bê tông xà dầm, đá 1x2, mác 250
2.669
m3
29
Ván khuôn sàn mái
0.8156
100m2
30
Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm
0.8104
tấn
31
Bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250
7.2017
m3
32
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0521
100m2
33
Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0085
tấn
34
Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm
0.0165
tấn
35
bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
0.2728
m3
36
Lắp đặt lanh tô
8
1 cấu kiện
37
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tam cấp, vữa XM mác 75
2.0682
m3
38
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
18.1318
m3
39
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
105.429
m2
40
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
7.128
m2
41
Trát trần, vữa XM mác 75
46.9
m2
42
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75
19.2
m2
43
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
124.629
m2
44
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
54.028
m2
45
Lát nền, sàn, kích thước gạch 300x300 chống trơn, vữa XM mác 75
47.34
m2
46
Lát nền, sàn, kích thước gạch lá nem chống nóng 400x400, vữa XM mác 75
70.1568
m2
47
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
76.8608
m2
48
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, kt 300x600, vữa XM mác 75
109.6
m2
49
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
10.5165
m2
50
Sản xuất, lắp dựng cửa đi nhôm hệ 1 cánh mở quay, kính trắng 6.38 ly(đã bao gồm cả phụ kiện)
4.4
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây