Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 18:10 16/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo hạ ngầm đường điện hạ thế, điện chiếu sáng và đường ống thông tin liên lạc TDP Gò Nọi, phường Định Trung, thành phố Vĩnh Yên
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT công trình: Cải tạo hạ ngầm đường điện hạ thế, điện chiếu sáng và đường ống thông tin liên lạc TDP Gò Nọi, phường Định Trung, thành phố Vĩnh Yên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn từ ngân sách phường 40% và nguồn vốn bổ sung có mục tiêu từ ngân sách cấp trên 60%.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 26/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500213622_2505161754
Ngày phê duyệt
16/05/2025 18:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG ĐỊNH TRUNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:08 16/05/2025
đến
15:00 26/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 26/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
206.100.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm lẻ sáu triệu một trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/05/2025 (23/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Nghiên cứu và Tư vấn đầu tư tỉnh Vĩnh Phúc Tư vấn lập E-HSMT Số 40 đường Nguyễn Trãi, phường Đống Đa, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng DPH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 40, ngõ 01, đường Hà Văn Chúc, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Trung tâm Nghiên cứu và Tư vấn đầu tư tỉnh Vĩnh Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 40 đường Nguyễn Trãi, phường Đống Đa, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng DPH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 40, ngõ 01, đường Hà Văn Chúc, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê) Tài liệu chứng minh thiết bị: Đối với các thiết bị phải đăng ký thì nhà thầu phải nộp bản sao chứng thực đăng ký thiết bị; đối với thiết bị không cần đăng ký thì nộp hóa đơn VAT mua hàng hoặc tài liệu khác tương tự (bao gồm cả máy móc, thiết bị đi thuê); đối với thiết bị ô tô phải nộp kèm theo giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực.
1
2
Cần trục ô tô (kèm đăng ký+đăng kiểm còn hiệu lực; tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Máy cắt bê tông (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
4
Máy cắt uốn thép (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
6
Máy đào (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
7
Máy khoan bê tông (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
8
Máy lu bánh thép (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
9
Máy nén khí (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
10
Máy trộn bên tông (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
11
Máy ủi (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
12
Ô tô tự đổ (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
13
Máy phun nhựa đường (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A. PHẦN CÁP NGẦM ĐƯỜNG TRỤC: A.1-PHẦN THIẾT BỊ HẠ THẾ Tủ công tơ 400-600V (lắp 8 công tơ 1 pha và 3 pha), gồm: 02 MCB 3P-100A, 06 MCB 2P-63A vỏ tủ inox 304 dầy 1,5mm sơn tĩnh điện, cửa mở 1 mặt trước hai lớp cánh, thanh cái đồng M40x4, phụ kiện lắp đặt công tơ, kính thước (C1600xR700xS350mm)
45
tủ
2
Lắp đặt tủ điện hạ áp, loại tủ điện xoay chiều 3pha
45
1 tủ
3
Lắp đặt cầu dao hạ thế, áptomát các loại; loại cầu dao hạ thế, áptomát ≤ 400A
92
1 bộ (3 pha)
4
Aptomát MCCB 250A - 42kA
92
cái
5
A.2-THÍ NGHIỆM THIẾT BỊ HẠ THẾ Thí nghiệm áp tô mát và khởi động từ, dòng điện định mức ≥ 300 A, dòng điện định mức 300 ≤ A < 500A
92
01 cái
6
Thí nghiệm áp tô mát và khởi động từ < 300 A, dòng điện định mức 50 < A ≤ 100
360
01 cái
7
Thí nghiệm thanh cái, điện áp định mức <= 35kV
45
01 phân đoạn
8
A.3-PHẦN VẬT LIỆU: Vật liệu cáp ngầm Hộp nối cáp hạ thế đồng nhôm 4x240 (kèm đầu cốt xử lý đồng nhôm)
2
bộ
9
Lắp đặt hộp nối cáp; hộp nối cáp khô điện áp ≤1kV, có 3 đến 4 ruột, tiết diện cáp ≤240mm2
2
1 hộp nối (3 pha)
10
Đầu cáp co nhiệt hạ thế đồng nhôm 4x240 (kèm đầu cốt xử lý đồng nhôm)
102
bộ
11
Làm và lắp đặt đầu cáp; đầu cáp khô điện áp ≤1kV, có 3 đến 4 ruột, tiết diện ruột cáp ≤240mm2
102
1đầu cáp (3 pha)
12
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤240mm2
30.6
10 đầu cốt
13
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤120mm2
10.2
10 đầu cốt
14
Ống thép mạ kẽm Ф141,3x3,96
24
m
15
Lắp đặt ống thép đen, đoạn ống dài 6m - Đường kính 150mm
0.24
100m
16
Cáp bọc 0,6/1kV-XLPE/PVC-M120mm2
46
m
17
Kéo rải và lắp đặt cố định đường cáp ngầm trọng lượng cáp ≤1kg/m
0.46
100m
18
Cáp ngầm 0,6/1kV-Al/XLPE/PVC/DSTA/PVC-4x240mm2
3245
m
19
Kéo rải và lắp đặt cố định đường cáp ngầm ; trọng lượng cáp ≤7,5kg/m
32.45
100m
20
Đầu cốt đồng nhôm 240mm2
24
cái
21
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤240mm2
2.4
10 đầu cốt
22
Biển sơ đồ điện
45
cái
23
Biển tên lộ
102
cái
24
Lắp biển cấm; chiều cao lắp đặt ≤20m
147
công/bộ
25
Ống co nhiệt cáp 240
209
m
26
Giá đỡ cáp lên cột kép loại 4 cáp
204.42
kg
27
Lắp đặt giá đỡ
0.2044
tấn
28
Cáp đấu nối ATM 250A (0,6/1kV-XLPE/PVC M120 mm2)
46
m
29
Lắp đặt dây đồng xuống thiết bị, tiết diện dây ≤ 150mm2
46
m
30
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 1 lớp đầu nối gai, đoạn ống dài 5m - Đường kính 100mm
17.52
100 m
31
Mốc báo cáp ngầm
218
cái
32
Lắp đặt mốc báo hiệu cáp ngầm
21.8
10 mốc
33
Biển tên tủ công tơ, trụ phân dây
45
cái
34
Lắp biển cấm; chiều cao lắp đặt ≤20m
45
công/bộ
35
Móng và tiếp địa tủ công tơ: Cọc tiếp địa V63x63x6x2500mm mạ kẽm nhúng nóng
90
cọc
36
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất II
9
10 cọc
37
Thép móng tủ công tơ
2835.9
kg
38
Kéo rải dây tiếp địa; đường kính dây tiếp địa D ≤12mm
33.75
10m
39
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
13.95
1m3
40
Bê tông móng chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
3.78
m3
41
Đắp nền móng công trình
4.5
m3
42
Nắp che kỹ thuật: Tấm tôn dày 3mm, kích thước 700*400mm
90
tấm
43
Vận chuyển đất Cấp đất II
3.6
100m3
44
Mặt cắt cáp ngầm hạ thế đường trục đi cắt ngang đường bê tông Asphalt loại 2 cáp, 3 cáp Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤ 22cm
13.62
100m
45
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
1.0487
m3
46
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
306.455
1m3
47
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
1.9749
100m3
48
Bảo vệ cáp ngầm bằng dải lưới nilong 0,25m
681
m
49
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4
74.91
m3
50
Tưới nhựa lót hoặc nhựa dính bám mặt đường, tiêu chuẩn 0,5kg/m2
40.86
10m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 106

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây